എല്ലാ കിഡ്‌നിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അസുഖങ്ങളും മാറ്റിയെടുക്കാൻ, ഇതുമാത്രം മതി

നമ്മൾ ഇവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാനായി പോകുന്നത് നമ്മുടെ വൃക്കകൾ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടോ എന്നുള്ളത് എങ്ങനെ നമുക്ക് തിരിച്ചറിയാം എന്നതിന് വിഷയത്തെക്കുറിച്ചാണ് നമ്മുടെ ശരീരം നമ്മോട് ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ പറയാറുണ്ട് പക്ഷേ നമ്മുടെ ശ്രദ്ധിക്കാറില്ല നമ്മുടെ വൃക്കയുടെ ശരിയാണോ അല്ലയോ എന്നുള്ളത് നമ്മുടെ എങ്ങനെയാണ് പറയുന്നത് എന്നുള്ളതാണ് പറയുന്നത് ആദ്യത്തെ കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മൾ യൂറിൻ പാസ്.

   

ചെയ്യാൻ സമയത്ത് മൂത്രത്തിൽ പത കാണുക എന്നുള്ളതാണ് ശ്രദ്ധിച്ചാൽ മതി നോർമൽ ആയിട്ട് തന്നെ നോർമൽ അളവിൽ കൂടുതൽ പത വരുന്ന പോലെ തോന്നുകയാണെങ്കിൽ ടീൻസ് അല്ലെങ്കിൽ ആൽബിൻ കണ്ടീഷൻ ആയിരിക്കും പ്രോട്ടീൻസുമായി കൂടുതലായി പുറത്തേക്കു പോകുമ്പോൾ മൂത്രത്തിൽ പത എല്ലാം തന്നെ അനുഭവപെടും ആളുകൾ ഒന്ന് ശ്രദ്ധിക്കുക രണ്ടാമത്തെ കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് ശരീരം നീര് അനുഭവപ്പെടുക അതായത് പ്രധാനമായിട്ടും നമ്മുടെ മുഖത്തിലാണ് നമ്മുടെ കണ്ണിനു തൊട്ടു താഴെയായിട്ട് നീര് വരുന്ന ഒരു കാര്യമാണ് അപ്പോൾ അത് നമ്മൾ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ.

നമുക്ക് മനസ്സിലാകും നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നമുക്ക് ഇൻപുട്ട് എങ്ങനെയാണ് നമ്മുടെ വെള്ളം എത്രത്തോളം എത്തുന്നു എങ്ങനെ പോകുന്നു നമ്മൾ രണ്ട് ലിറ്റർ വെള്ളം കുടിക്കുന്നു അര ലിറ്റർ വെള്ളം പുറത്തേക്ക് പോകുന്നു എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കണം ബാക്കിയുള്ള വെള്ളം നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അടിഞ്ഞു കൂടുകയാണ് അപ്പോൾ രണ്ടാമത്തെ രീതി മൂന്നാമത്തെ കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ കാലിന്റെ ഏരിയകളിൽ എല്ലാം തന്നെ ഫ്ലൂയിഡ്.

കളക്ട് ആവുക എന്നുള്ളതാണ് അപ്പോൾ സാധാരണ നമ്മൾ വെരിക്കോസ് കണ്ടിട്ടായി റിലേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള കാലുകളിൽ നീര് വല്ലതും തന്നെ അടിഞ്ഞു കൂടുന്നുണ്ട് ആർത്തവ ക്രമക്കേടുകൾ ഹോർമോൺ ബാലൻസ് എല്ലാം തന്നെ നീര് ഇങ്ങനെ കെട്ടിക്കിടക്കാറുണ്ട് ഒരു കണ്ടീഷൻ എങ്ങനെ കണ്ടിന്യൂസ് ആയിട്ട് തന്നെ കാലുകളിൽ നീര് കാണപ്പെടും അതായത് കാലത്ത് രാത്രി എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ മറ്റ് കണ്ടീഷൻ എല്ലാം നീര് കുറയാറുണ്ട് പക്ഷേ ഇത് പ്രശ്നമെങ്കിൽ നീര് കുറയാറില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Ay5obMFxuB8