കല്ല്യാണ പന്തലിൽ വരനായി വന്ന ആളെ കണ്ടു മാതാപിതാക്കൾ അന്താളിച്ചുപോയി..

കയ്യിലുള്ള ബാലു ഗ്ലാസുമായി ആ റൂമിലേക്ക് കയറി വന്നപ്പോൾ അവളുടെ മുഖം കുനിഞ്ഞ് നാണം കൊണ്ട് ആയിരുന്നില്ല സാരി കൊണ്ട് മറിച്ച് കയ്യിൽ മുറുകെ പിടിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ആ ചെറിയ കത്തിയിലായിരുന്നു അവൾ ശ്രദ്ധ കൊടുത്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നത് അടുക്കളയിൽ ചെന്നപ്പോൾ ആരും കാണാതെ എടുത്തു ഒളിപ്പിച്ചുവെച്ചതാണ് അവിടെ മുറി മുഴുവൻ കണ്ടുപിടിച്ചും മനോഹരമായി തന്നെ അണിഞ്ഞു ഒരുങ്ങിയിട്ടുള്ള മണവാട്ടിയെ പോലെയുണ്ട്.

   

അവൻ മണിയറ ചുവന്ന പനിനീർ പൂവ് കൊണ്ടുള്ള വിരിയും മനോഹരമായിട്ടുള്ള എന്റെ ശവകൂടിരത്തിൽ വച്ചിരിക്കുന്ന പൂക്കളെയാണ് അവൾക്ക് അത് കണ്ടപ്പോൾ തോന്നിയിട്ടുള്ളത് നോക്കി നിൽക്കാനേ അത് അവൾക്ക് അപ്പോൾ കഴിഞ്ഞുള്ളൂ മൂക്കിലേക്ക് അടിച്ചു കയറിയിട്ടുള്ള മുല്ലപ്പൂ വാസനയ്ക്ക് അവളെ മത്പ്പിടിക്കാനായി കഴിഞ്ഞില്ല പ്രേമത്തിനും വേണ്ട കണ്ണുകൾ ഇപ്പോഴും വറ്റി വരേണ്ട ജലാശയമായി മാറി ഇരിക്കുന്നു.

അവൾ കട്ടിലിന്റെ അടുത്തിരുന്നു കൊണ്ട് നോക്കി തന്റെ കഴുത്തിൽ താലികെട്ടിയിട്ടുള്ള പുരുഷന്റെ മനോഹരമായ ഒരു ഫോട്ടോ ഫ്രെയിം അവിടെ ചെയ്തു വച്ചിട്ടുണ്ട് അറിഞ്ഞുകൊണ്ട് അദ്ദേഹത്തിന് വഞ്ചിച്ചത് എന്തിനായിരുന്നു ഒന്നും വേണ്ടായിരുന്നു മറ്റൊരാളുടെ ജീവിതത്തിലെ കടന്നുചെന്നിട്ട് അവരുടെ സ്വപ്നങ്ങൾ കൂടെ തകർക്കേണ്ടതായിട്ട് വന്നത് ഒരു പാപിയാണ് ഞാൻ സങ്കടം വന്നാൽ നെഞ്ചിൽ തളം കെട്ടിക്കിടക്കുന്നു.

ഒന്ന് ഉറക്കെ പൊട്ടി കരയാനായി കഴിഞ്ഞിരുന്നുവെങ്കിൽ അങ്ങനെ മരവിച്ചു നിൽക്കുമ്പോഴാണ് മെസ്സിയുടെ താഴെ ആരോ കുപ്പൂവ് കൊണ്ടു വച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു തന്റെ ബാഗ് അവളുടെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെട്ടിരുന്നു ബാഗ് തുറന്നു അതിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന തന്നെ ഫോൺ എടുത്ത് നെറ്റ് ഓൺ ചെയ്തു ഒരായിരം വിവാഹ ആശംസകൾ ഫോണിൽ വന്നുകൊണ്ടിരുന്നു അതിൽ കണ്ടിട്ടുള്ള ഡിപി ഇല്ലാത്തവര് അക്കൗണ്ടിൽ നിന്നും വന്ന മെസ്സേജ്ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.