സ്വകാര്യ ഭാഗത്തെ ചൊറിച്ചിലും, ഇതോടെ ദുർഗന്ധവും കറുത്തപാടും മാറിക്കിട്ടും!

നമ്മുടെ സ്വകാര്യ ഭാഗങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്ന ചൊറിച്ചിൽ യോനി ഭാഗത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന ചൊറിച്ചിൽ ഇതുപോലെ സ്ത്രീകൾക്കും വളരെയധികം ഡിസ്റ്റർബ് ആയിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ഒരു കണ്ടീഷൻ തന്നെയാണ് പലപ്പോഴും പല സ്ത്രീകളും ഇത് ആരോടും പറയാതെ തന്നെ ഒരു ഡോക്ടറെ പോലും കൺസൾട്ട് ചെയ്യാതെയും കൊണ്ടു നടക്കാറാണ് ഈയൊരു ചൊറിച്ചിൽ ഒരുപക്ഷേ നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന സോപ്പിന്റെയും വജൈന വാഷിന്റെയും കാരണം കൊണ്ടാകാം അതുമല്ല,.

   

എങ്കിൽ വളരെ സീരിയസ് ആയിട്ടുള്ള സെക്ഷനിൽ ട്രാൻസ്മിറ്റഡ് ആയിരുന്നു ഡിസീസ് അല്ലെങ്കിൽ കാൻസർ വരെ ഇതിനൊരു കാരണമാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇന്നത്തെ ഞാൻ ഇവിടെ വജൈനൽ ചൊറിച്ചിലിനെ കുറിച്ച് നിങ്ങൾ എപ്പോഴാണ് ഒരു ഡോക്ടറെ കൺസൾട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് എന്നും അതിന്റെ കാരണങ്ങളും അതിനു ഹോമം റെമഡി ചികിത്സകളും എല്ലാം തന്നെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം സ്വകാര ഭാഗത്തു ചൊറിച്ചൽ ഉണ്ടാകുന്നതിന് കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് നോക്കാം കാരണമായിട്ട് ഞങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന സോപ്പും പെർഫ്യൂംസും എല്ലാം തന്നെയാണ് ഇതുപോലെ തന്നെ.

നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന വാഷിനെയും സോപ്പിനെയും ഉളിൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള കെമിക്കൽ നമ്മുടെ നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള വജൈനൽ പി എച്ച് ഓൾട്ടർ ചെയ്യുകയും ഇതുവഴി നമ്മുടെ മൈക്രോ ഓർഗാൻസിനും ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷനും എല്ലാം തന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് പിടിപെടാനുള്ള സാധ്യത കൂടുകയും ചെയ്യുന്നു വജൈനച്ചിങ്ങിന്റെ മറ്റൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം പ്രമേഹരോഗമാണ് ഡയബറ്റിക് പേഷ്യൻസിനെ ബ്ലഡ് ഷുഗർ വളരെ കൂടുതലാണ്.

ലെവൽ എന്ന് നമുക്കറിയാം ബ്രേക്ക് ഷുഗർ ലെവൽ വർദ്ധിക്കുമ്പോൾ യൂറിനും ഷുഗറിന്റെ കണ്ണുകളിലെ കൂടുതലായി തന്നെ കാണാറുണ്ട് ഇതുപോലെ തന്നെ ഉയരുന്ന ഷുഗർ ആയിട്ടുള്ള ഉയർന്ന കണ്ടന്റ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് നമ്മുടെ യോനിയിൽ ഷുഗറിന്റെ ലെവൽ കൂടുകയും ഇതുവഴി നമ്മൾ നേരത്തെ ചെയ്ത പോലെ തന്നെ ബാറ്റീരിരിയ ഇൻഫെക്ഷൻസ് എല്ലാം വരാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ് മറ്റൊരു കണ്ടീഷൻ എന്ന് പറയുന്നത് യൂറിനറി ഇൻസാണ് അതായത് യൂറിൻ ലീക്കാവുക ചില ആളുകളിൽ അവർ പോലും അറിയാതെ യൂറിൻ ലീക് ആകുന്നതു പോലെ കാണും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/y9uOvkMdSmY