കരഞ്ഞുപോയി ഗർഭിണിയായ പെൺകുട്ടി ഗർഭിണിയാവാനുള്ള കാരണം എന്തെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ..

ഗർഭിണിയായിട്ട് ആദ്യമായിട്ട് ക്ലാസിലേക്ക് കയറുമ്പോൾ വല്ലാത്ത ഒരു നാണക്കേടായിരുന്നു മനസ്സിൽ ക്ലാസിൽ വേറെ ആരുടെയും കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇത്രയും മിക്ക പെൺപിള്ളേരും അടുത്ത് കൂടും ചുമ്മാതെ ഓരോ രഹസ്യങ്ങൾ അറിയണം ഞങ്ങൾ ഇപ്പോഴും ഒന്നും തന്നെ കുട്ടികൾ വേണമെന്ന് തീരുമാനമെടുത്തിട്ടില്ല ജോലിയാകട്ടെ ഇപ്പോൾ വലിയ കാര്യം ഒന്നും അന്വേഷിക്കാതെ മക്കൾ ചെല്ല് എന്ന് പറഞ്ഞു എല്ലാറ്റിനെയും.

   

ആട്ടി വിടലാണ് പതിവ് താലി നെറ്റിയിലേക്ക് കുങ്കുമം ക്ലാസിലെ എല്ലാ ആളുകളും അത്ഭുതത്തോടെ കൂടി നോക്കുന്നത് അവൾക്ക് ഇഷ്ടമായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ ചുവന്ന കുങ്കുമം അത്യാവശ്യം വലുപ്പത്തിൽ തന്നെ നെറ്റിയിൽ തൊട്ട് തന്നെയാണ് അവൾ അവിടെപോക്ക് ക്ലാസ്സിൽ കയറി ബെഞ്ചിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ എല്ലാവരുടെ മുഖത്തും ഒരു കള്ളച്ചിരി ഉണ്ടായിരുന്നു എന്താടി ഇങ്ങനെ ചിരിക്കാൻ ഇപ്പോൾ ഞങ്ങൾ ചിരിച്ചത്.

ആണ് കുറ്റം ഇതൊക്കെ നിനക്ക് ഒപ്പിച്ചു വയ്ക്കാം അല്ലേടി ഭാവി അവൾ ചിരി അടക്കി ബെഞ്ചിൽ തല വച്ച് കിടന്നു അമ്മ ചെറുപ്പത്തിലെ മരിച്ചതാണ് അവളുടെ അച്ഛൻ വേറെ കല്യാണം കഴിച്ചു പോയി ജീവനുള്ളിടത്തോളം അമ്മമ്മ അവളെ നോക്കി എന്നെ മാറിമാറി അമ്മാവന്മാരും കൂടെ ഇത്രയൊക്കെ ആയാലും അവൾ അധികപ്പറ്റി തന്നെ ആയിരുന്നു അമ്മ ഇല്ലാത്തത് ഒരു കുറവ് തന്നെയല്ലേ വലിയ ഒരു കുറവ് അന്നെല്ലാം തന്നെ അമ്മയെ.

ഓർത്ത് എന്നും കരയും അവൾ ഇന്നും നീ പവിത്രേ നിന്റെ സിസ്റ്റർ വിളിക്കുന്നു വേഗം സ്റ്റാഫ് റൂമിലേക്ക് ചെല്ലാൻ പറഞ്ഞു അത് കേട്ട് തോടുകൂടി തന്നെ അടിവയറ്റിൽ ഒറ്റ ഒരു ആന്തൽ അവളുടെ തലവര കടന്നുപോയി എന്റെ കൃഷ്ണാ സിസ്റ്റർ ഇത് അറിഞ്ഞോ എന്നാൽ തീർന്നു ഒരു വലിയ കോളേജിലെ രണ്ടാമത്തെ വർഷം ചരിത്രം വിദ്യാർഥിനിയാണ് പവിത്ര അത് ഒരു ക്രിസ്ത്യൻ കോളേജ് തന്നെയാണ് അവിടുത്തെ നിയമങ്ങൾ അനുസരിച്ച് അവിടെ പഠിക്കുമ്പോൾ കല്യാണം കഴിക്കാൻ പാടില്ല അത് തുടക്കത്തിൽ പറയും നിയമാവലിയിൽ ഓണം വെക്കേഷൻ കഴിഞ്ഞ് താലിയും വന്ന് എനിക്ക് ഒരു പരന്ന ചിത്രം എനിക്ക് കേട്ടതാണ് പിന്നെ മംഗല്യം ജാതകം തുടങ്ങി മിസ്റ്റർ മാർക്ക് അറിയാത്ത കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം പറഞ്ഞു വളരെ കഷ്ടപ്പെട്ടു പിന്നീട് പഠിക്കാതെ വന്നുകഴിഞ്ഞാൽ ക്ലാസ് മുടങ്ങിയാൽ ക്ലാസിൽ ഉഷാറില്ലാതെ ഇരുന്നാൽ സിസ്റ്റർമാർ ചോദിക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുന്നു.