ഇതൊരു ഗ്ലാസ്‌ പതിവാക്കിയാൽ, എല്ലുകൾക്ക് ബലവും ആരോഗ്യവും നൽകും

നമുക്ക് എല്ലിന്റെ ബലം കൂടാൻ ആയിട്ട് പലപ്പോഴും കാൽസ്യം വൈറ്റമിൻ ഡി ത്രി മഗ്നീഷ്യം പേര് വന്നാൽ ഒരു വൈറ്റമിൻ k2 അത്രയും ഒക്കെ ആളുകൾക്ക് പൊതുവേ ധാരണയുള്ളൂ എന്നാൽ ഈ മുട്ട് വേദന കാലുവേദന കാരണം അസഹനീയം ആയിട്ടുള്ള ഒരു ജീവിതം നയിക്കുന്ന ഒരുപാട് ആളുകൾ 40 വയസ്സ് മുതലേ ഉള്ള ആളുകളെ നമുക്ക് കാണാനായി കഴിയുന്നതാണ് അങ്ങനെ ഉള്ളവർക്ക് ഇത്രയും അധികം വൈറ്റമിൻസും ന്യൂട്രിയൻസും.

   

പോരാ ആവശ്യമായിട്ടുള്ള മറ്റു കുറച്ചു സംഗതികളെല്ലാം കൂടിയുണ്ട് കോളേജിൽ എന്ന് പറയുന്ന മറ്റ് ന്യൂട്ടറിനെ കുറിച്ച് പലപ്പോഴും നമ്മൾ കേട്ടിട്ടുണ്ടായിരിക്കില്ല അതുപോലെതന്നെ കോൺട്രിയോട്ടിക് സൾഫാറ്റ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു ന്യൂട്രിയൻ ഉണ്ട് അതുപോലെതന്നെ ഗ്ലൂക്കോസ് സൾഫേറ്റ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരു ന്യൂട്രിയന്റ് ഉണ്ട് ഒരു ഹിപ്പ് എക്സ്ട്രാക്ട് ഇത് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള പല തരത്തിലുള്ള എക്സ്ട്രാക്ട് ഉണ്ട് ഇങ്ങനെയുള്ള സംഗതികളെ കുറിച്ചും.

കൂടി നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കേണ്ടതുണ്ട് ഇത് ഏതെല്ലാം ഭക്ഷണങ്ങളിൽ ഉണ്ട് എന്നുള്ളത് നമ്മൾ അറിയണം ഇതിനെ കുറിച്ചാണ് നമ്മൾ സംസാരിക്കാനായി പോകുന്നത് ഇതിൽ ഏറ്റവും നമുക്ക് പ്രധാനമായിട്ടും നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കേണ്ട ഒരു കാര്യം ചായ കാപ്പി പോലെ പാനീയങ്ങൾ നമ്മുടെ കാൽസ്യം അബ്സോർബറിനെ കുറിച്ച് കളയും എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് പരമാവധി തന്നെ ഒഴിവാക്കാനായിട്ട് നമുക്ക് ശ്രദ്ധിക്കുക അഥവാ കഴിക്കുന്നതെങ്കിൽ.

തന്നെ ദിവസവും ഒരു പ്രാവശ്യം മാക്സിമം രണ്ട് പ്രാവശ്യം ആയിട്ട് ചുരുക്കുക മറ്റു ഭക്ഷണങ്ങളിൽ എന്തെങ്കിലുമുള്ള കാൽസ്യം അബ്സോർഷൻ പോലും ഈ രണ്ടു പാനീയങ്ങളും കുറയ്ക്കും എന്നുള്ളതാണ് രണ്ടാമതായി കൊളാജിൽ എന്ന് പറയുന്ന സപ്ലിമെന്റ് നമുക്ക് എവിടെ നിന്ന് കിട്ടും കൂടുതലായിട്ട് കിട്ടുന്നത് സിട്രിക്ട് ഷൂട്ടില്‍ നിന്ന് ഗ്രീൻ വെജിറ്റബിൾ ലീവ്സിൽ നിന്ന് ഡാർലിക് ഗാർലിക്ക് നിന്ന് വെളുത്തുള്ളി നമുക്ക് ലഭിക്കുന്നുണ്ട്. അതുപോലെതന്നെ മുട്ടയിൽ നിന്നും മുട്ടയുടെ വെള്ള അത് കൂടുതലായിട്ടും കോളേജിൽ ലഭിക്കാവുന്ന തന്നെയാണ് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/qs1_0ebv0A8