പഴയത് പോലെ തകരാറിലായ കിഡ്നി ശുദ്ധമാക്കി പ്രവർത്തിക്കും വെറും 2 ദിവസം കൊണ്ട്

ലോകത്തിലെ എല്ലാ ആളുകളെയും പോലെ ഒരു എനിക്കും അസുഖം വരരുത് എന്നാണ് എല്ലാവരുടെയും ആഗ്രഹം എന്ന് വാരുത് ആഗ്രഹിക്കുന്ന അസുഖങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് നീ രോഗങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത് സ്ഥിരമായി തന്നെ മെഡിസിനും കഴിക്കാനും നമ്മൾ വളരെ സങ്കീർണ്ണം ആയിട്ടുള്ള ആയിട്ടുള്ള ഞെരുക്കങ്ങളുടെയും എല്ലാം തന്നെ മുന്നോട്ടു പോയിക്കൊണ്ട് അങ്ങനെ പോകുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ആരും തന്നെ ബീഫർ ചെയ്യുന്നില്ല തന്നെ എങ്ങനെ കിഡ്നി അസുഖം വരാതിരിക്കാൻ എന്നായിരിക്കും.

   

എല്ലാം ആളുകളുടെയും നിങ്ങളോട് എന്റെ മനസ്സിൽ തോന്നുന്ന ആദ്യത്തെ കാര്യം ചോദിക്കുമ്പോൾ ആദ്യം നമ്മുടെ ചിന്തകളിൽ എന്താണ് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് ആദ്യമേ തന്നെ നോക്കാം ആ തന്നെ നമ്മുടെ കിഡ്നി അസുഖത്തിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ എല്ലാം കുറിച്ച് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കിയിരിക്കുക അതായത് നമ്മുടെ കാലുകളിൽ കാണുന്ന നീരും മുഖത്ത് വരുന്ന നീര് പിന്നെ അതേപോലെതന്നെ മൂത്രമൊഴിക്കുമ്പോൾ കളർ വ്യത്യാസം അനുഭവപ്പെടുക ഇൻഡക്ഷൻ എടുക്കടിക്ക് സംഭവിക്കുക പിന്നെ വീട്ടിൽ ആർക്കെങ്കിലും കിഡ്നി അസുഖമുള്ള.

ആളുകൾ രക്ത സമ്മർദ്ദം ഡയബറ്റിസും ഉള്ള വ്യക്തികൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള വ്യക്തികളിൽ ഉള്ളതാണ് നമുക്ക് അസുഖം ഉണ്ടോ എന്ന് ചെക്ക് ചെയ്യും അല്ലെങ്കിൽ ഈ പറയുന്ന ലക്ഷണങ്ങൾ ഒന്നുമില്ല എങ്കിലും ബ്ലഡിനും യൂറിനും ടെസ്റ്റ് ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ക്രിയേറ്റിന്റെ അളവും നോക്കിയാൽ തന്നെ നമുക്ക് അസുഖം ഇല്ല എന്നുള്ള കാര്യം ഉറപ്പുവരുത്താൻ അതാണ് ഏറ്റവും ബെസ്റ്റ് പരിപാടി ഇല്ല എന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുക ഇനി നമുക്ക് രക്തസമ്മർദ്ദം ഉള്ളതാണ് ഈ അസുഖമുള്ള ആളാണ് എങ്കിൽ കിഡ്നിയെ ബാധിച്ചിട്ടില്ല എങ്കിൽ ആയിട്ടുള്ള.

ഒരു ഫോളോ അപ്പ് നടത്തി കിഡ്നി അസുഖം എന്നൊരു എനിക്ക് വരാതെ നമുക്കത് മുന്നോട്ടു കൊണ്ടുപോകാനായി സഹായിക്കും അഥവാ നമുക്ക് പല തരത്തിലുള്ള അസുഖങ്ങളും നേരത്തെ കണ്ടു പിടിച്ചു എന്ന് കരുതുക അപ്പോഴാണ് ഇത് മൂർച്ഛിക്കുന്നതും നല്ല സ്പീഡിൽ മൂർജിക്കുന്ന അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ട് സ്ലോവിൽ പോകുന്ന അസുഖങ്ങൾ ഉണ്ട് വീട്ടിൽ പോകുന്ന അസുഖങ്ങളുണ്ട് ഇതിനൊക്കെ ഒരു പരിധിവരെ തടയുവാനും അതുവഴി നമ്മുടെ ഒരു സങ്കീർണമായുള്ള ചികിത്സ രീതിയിലേക്ക് പോകാതിരിക്കാൻ നമുക്ക് സാധിക്കും കോമ്പളയിട്ട് നമുക്ക് എടുക്കേണ്ട ഹെൽത്ത് ടിപ്പ് എന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരാളാണ് എങ്കിൽ രണ്ടര ലിറ്റർ വെള്ളമെങ്കിലും നമ്മൾ കുടിക്കണം എന്നാണ് പറയുക ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/clL9BYbEm4o