അമ്മ വീണ്ടും ഗർഭിണിയായി മകന് വയസ്സ് ഇരുപത്, ഇതറിഞ്ഞ മകൻ സ്വന്തം അമ്മയെ ചെയ്തത് കണ്ടോ?

സുധി ചേട്ടാ എന്തിനാണ് ഒച്ച വെക്കുന്നത് ദിവസം 13 ആയി എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ വല്ലാതെ തന്നെ തല ചുറ്റുന്നത് പോലെ എനിക്ക് ആണെങ്കിൽ പേടി ആയിട്ട് വയ്യ മകനെ വയസ് 20 ആയി ദൈവമേ അരുതതു ഒന്നും സംഭവിക്കല്ലേ നീ പേടിക്കാതെ പെണ്ണ് ഞാനിവിടെ ഇല്ലേ കൊണ്ട് ഒന്നും പറയിപ്പിക്കരുത് രാവിലെ ഓരോന്ന് ഒപ്പിച്ചു വെച്ചിട്ട് മനുഷ്യൻ ഇവിടെ ഭ്രാന്ത് പിടിച്ചു നിൽക്കുകയാണ് അപ്പോഴാണ് ഒരു തമാശ ആശുപത്രിയിലേക്ക് എത്തിയതും വലിയ തിരക്കൊന്നും.

   

ഉണ്ടായിരുന്നില്ല വളരെ കുറച്ച് ആളുകൾ മാത്രം സുധി പേര് വിളിച്ചതും അടുതെക്ക് ചെന്നതും സിസ്റ്റർ കൊണ്ടുതന്നെ അകത്തു ആളെ ഇറങ്ങുമ്പോൾ കയറിക്കോ നിറ വയറുമായി ഒരു പെൺകുട്ടി എനിക്ക് ഇറങ്ങിയതും മനസ്സിൽ ഈശ്വരന്മാരെയും വിളിച്ച് അകത്തേക്ക് കടന്നു ചെക്കപ്പിനു ശേഷം ചെറിയൊരു പുഞ്ചിരിയോട് കൂടി ഡോക്ടർ ഗർഭിണിയാണ് എന്നുള്ള കാര്യം പറഞ്ഞു കേട്ടതും ബാഗിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന കുപ്പിയിലുള്ള വെള്ളം.

ഒറ്റ വിലയ്ക്ക് തന്നെ കുടിച്ചു തീർത്തു 40 വയസ്സല്ലേ ആകുന്നുള്ളൂ പേടി ഒന്നും വേണ്ട മരുന്ന് എല്ലാം കൃത്യമായി പഠിച്ചു നല്ലതുപോലെ റസ്റ്റ് എടുത്തോളൂ ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അടുത്തിരിക്കുന്ന ഏട്ടനോട് വല്ലാത്ത ദേഷ്യം ആണ് എനിക്ക് ദേഷ്യം ആണ് തോന്നിയത് ഡ്രോക്ടർ കുറച്ച മരുന്നുകൾ ഒന്നും തന്നെ ചങ്ങാതി ചിരിക്കാൻ ഞാൻ വീട്ടിലേക്ക് എത്തി നിങ്ങൾ ചിരിച്ചോ അപ്പൂപ്പൻ ആവേണ്ട പ്രായത്തിൽ അപ്പൻ ആകുന്നതിനു.

സന്തോഷം മകൻ അറിഞ്ഞാൽ എന്തായാലും അമ്മയും വിളിച്ച് പറയാം അവൻ അമ്മയുടെ അടുത്തുണ്ടല്ലോ പറയട്ടെ അവനോട് അമ്മയോട് വിളിച്ചു കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം പറഞ്ഞപ്പോൾ അമ്മയ്ക്കും വളരെ സന്തോഷം അവൻ ഇവിടെ അമ്മേ അവനപ്പുറത്ത് ഇവിടെയുണ്ട് അവൻ അറിഞ്ഞിട്ടില്ല അറിയുമ്പോൾ എന്ത് പറയുമോ എന്തോ നീ വിഷമിക്കാതിരിക്കുകയും ഞാൻ സമാധാനത്തിൽ തന്നെ പറയാം അവനോട് അവൻ അമ്മ അത്രയും പറഞ്ഞു ഫോൺ വെച്ചു സമയത്തിനുള്ളിൽ തന്നെ ഫോൺ വീണ്ടും ബെല്ലടിച്ചു ഈശ്വരാ ഉണ്ണിയാണ് എടുത്തില്ല ഫോണുമായി നേരെ ഏട്ടന്റെ അടുത്തേക്ക് എത്തി ഏട്ടാ അമലാണ് എടുക്ക് ഫോൺ എടുത്ത് ഏട്ടനോട് ഒന്ന് രണ്ടു വാക്കുകൾ പറഞ്ഞു ഫോൺ കട്ടായി ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.