അവന്റെ മറുപടി കേട്ട് ഞെട്ടി പോയി, വധു ചതിച്ചെന്നു പറഞ്ഞു ഗൾഫിലുള്ള മകന് ഫോൺ വിളിച്ച വാപ്പ

ജെസ്‌ന ഗർഭിണിയാണ് നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞ ദുബായിൽ പോയ ചെറുക്കൻ ആഘോഷമായി തന്നെ കല്യാണം നടത്താനായി വരാൻ ആയപ്പോൾ പെണ്ണ് ഗർഭിണിയാണ് എന്ന് അറിഞ്ഞ ചെക്കന്റെ വീട്ടുകാർ അന്തംവിട്ട് പിറുപിറുത് മുനീറിർ നികഹ് കഴിഞ്ഞു പോയതാണ് അടുത്തമാസം അവൻ ദുബായിൽ നിന്നും വരും കല്യാണത്തിന് ആയിട്ട് എന്റെ റബ്ബേ അവനോട് എന്താണ് പറയുക നമ്മൾ നീയും അവനും കൂടിയല്ലേ ആ സുന്ദരിയെ വേറെ ആർക്കും.

   

കിട്ടാതിരിക്കാനായി പെട്ടെന്ന് തന്നെ നിക്കാഹ് മാത്രം നടത്തി മോനും അനുഭവിക്കുക അല്ലാതെ പിന്നെ ജസ്നായെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ മുനീറിന്റെ ഖൽബിൽ അവൾ അവന്റെ പെണ്ണായി മാറി ലീവ് കുറവായതുകൊണ്ട് ആഘോഷമായിട്ടുള്ള കല്യാണം നടത്താനുള്ള സമയമില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെയാണ് പോകുന്നതിനു മുമ്പേ തന്നെ പള്ളിയിൽ വെച്ചുകൊണ്ട് നിക്കാഹ് എല്ലാം നടത്തിയത് കൈവിട്ടു പോകാതിരിക്കാൻ ഹലാലാക്കി.

കബൂലാക്കി ദുബായിലേക്ക് പോകും മുമ്പേ ആരും അറിയാതെ തന്നെ ഒന്നോ രണ്ടോ പ്രാവശ്യം അവർ നേരിട്ട് കണ്ടു ഇക്കാക്ക കഴിഞ്ഞാൽ അവളിൽ അവനിൽ അവകാശമുണ്ട് ആർക്കും എതിർക്കാനായി കഴിയില്ല എങ്കിലും കല്യാണം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ സ്വാതന്ത്ര്യം കിട്ടുകയുള്ളൂ അവളെ പിന്നിലിരുത്തി ഒരുപാട് ദൂരം സഞ്ചരിച്ചു അവൾ അവനിലേക്ക് ചേർന്നു ഇരുന്നു പുഞ്ചിരി തൂകി ഇണ കുരുവികളെ പോലെ പറന്നു ഇയാളെ എന്റെ.

ഭാഗ്യമാണ് ഞാൻ കാത്തിരുന്ന പോലെ തന്നെ ഒരാളെയാണ് റബ്ബ് എനിക്ക് തന്നിട്ടുള്ളത് മുനീറിന്റെ ചെവിയിൽ പതുക്കെ അങ്ങനെ പറഞ്ഞ നിമിഷം മുനീറിനെ തോന്നി ഈ ലോകത്തെ ഏറ്റവും വളരെ ഭാഗ്യവാൻ അവനാണ് എന്ന് തർക്കവും പ്രണയ സലാഭവും എല്ലാം കഴിഞ്ഞ് ആറുമാസം കഴിഞ്ഞ് കല്യാണം ആഘോഷമായി നടത്താൻ വരാം എന്നും പറഞ്ഞു അവൻ യാത്ര പറഞ്ഞു ഇപ്പോൾ എല്ലായിടത്തും ഉണ്ട് ഇങ്ങനെ പെണ്ണ് കണ്ടു ഇഷ്ടമായി നിക്കാഹ് നടത്തി വെയ്ക്കും കല്യാണം വേറെ നടത്തും കല്യാണം വരെ അവൾ അവളുടെ വീട്ടിൽ അവനെയും സ്വപ്നം കണ്ടു അവന്റെ പെണ്ണായി കാത്തിരിക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.