കൊളസ്‌ട്രോൾ കൈകാൽ തരിപ്പ് മുട്ടുവേദന എല്ലാം മാറും, ഷുഗർ 300ഇൽ നിന്ന് 90ഇൽ എത്തും

ഭക്ഷണക്രമം എങ്ങനെയായിരിക്കണം എന്ന് നിങ്ങൾക്ക് പല ആളുകൾക്കും പലതരത്തിലുള്ള ലഘുലേഖകൾ ആയിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് കിട്ടിയിട്ടുണ്ടാകും ഞാനിന്നിവിടെ സംസാരിക്കാനായി പോകുന്നത് പ്രമേഹ രോഗിയുടെ ഒരു ദിവസത്തെ ജീവിതക്രമം എങ്ങനെ ആയിരിക്കണം എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് ഭക്ഷണം മാത്രമല്ല ജീവിതരീതിയും വളരെ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടത് തന്നെയാണ് ഇയാൾക്ക് പ്രമേഹം ഉണ്ട് എന്ന് കണ്ടെത്തി കഴിഞ്ഞാൽ അത് ഒരു 200 മുകളിൽ ഷുഗർ ലെവൽ നിൽക്കുന്നുണ്ട്.

   

എച്ച്പി ഏഴിന് മുകളിലാണ് എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ നമ്മൾ അപ്പോൾ മുതൽ തന്നെ പാലിക്കേണ്ടതായിട്ടുള്ള ചില തരത്തിലുള്ള രീതികളുണ്ട് വിവിധ ക്രമങ്ങളുടെ അപ്പോൾ അതുവഴി നമുക്ക് നമ്മുടെ ആരോഗ്യം മോശമാകാതെ തന്നെ സംരക്ഷിക്കാനും ഒരുപാട് കോമ്പ്ലിക്കേഷനിലേക്ക് എത്തിപ്പെടാതിരിക്കാനും നമുക്ക് പ്രത്യേകമായി തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കാം ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ടത് നമ്മുടെ ജീവിതത്തിലെ ഈ പരക്കം പാച്ചിൽ അത് ഒന്നും അല്പം കുറയ്ക്കണം ഇപ്പോഴും.

നമുക്ക് പണം ഉണ്ടാക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള സ്ട്രെയിൻ എല്ലാം എടുത്തുകൊണ്ട് ഫുൾ ആയിട്ടുള്ള ജീവിതം നയിക്കുന്നവരായിരിക്കാം എങ്ങനെയുള്ള അസുഖങ്ങളെല്ലാം തന്നെ അതിന്റെ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ കാണുകയാണെങ്കിൽ നമ്മുടെ ജീവിതത്തെ കുറച്ചും കൂടി സിമ്പിളായി കാണാനായി ശ്രമിക്കുക ഒരുപാടൊന്നും ഓടേണ്ട നിങ്ങൾ ഒരുപാട് ഒന്നും സമ്പാദിച്ചു വയ്ക്കേണ്ട ഒന്നുമില്ലാത്ത രീതിയിൽ തന്നെ നമുക്ക് സുഭിക്ഷമായി ജീവിച്ചു പോകാം എന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് ഒരുപാട് സ്ട്രെയിൻ എടുക്കാൻ പോകാതിരിക്കുക എന്നുള്ളതാണ്.

ഏറ്റവും നല്ലത് ചില ആളുകളുടെ എന്നാൽ നേരെ തിരിച്ചു ഒരു പണിയും ചെയ്യില്ല മഹാ മടിയന്മാരായിട്ട് കഴിയുന്നവർ അങ്ങനെയുള്ളവരെ ആ രീതിയിൽ മാറ്റി പിടിക്കാനും കാരണം ഈ രണ്ട് എക്സ്ട്രീമും അധികം പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കുന്നവയാണ് നമുക്ക് എൻജോയ് ചെയ്ത് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ജോലികളിൽ എന്തും നമുക്ക് ചെയ്യാനായി കഴിയണം കൃഷിപരമായിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ നമുക്ക് നമ്മുടെ മനസ്സിന്റെ ഡ്രസ്സ് ഉയരുതാത്ത രീതിയിലുള്ള വലിയ രീതിയിലുള്ള പട്ടിപ്പണികളും ഭാരിച്ച പണികളും ഉത്തരവാദിത്വങ്ങളും എന്നും ഏറ്റെടുക്കേണ്ടി വരില്ല നമുക്ക് നമ്മുടെ ആസ്വദിച്ച് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന എന്തൊരു പണി ആണെങ്കിലും നമുക്ക് ചെയ്യാം അത് എപ്പോൾ നമ്മുടെ സ്ട്രെസ് ലെവൽ ഉയർത്തുന്ന നമ്മുടെ ഘട്ടത്തിലേക്ക് വരുമ്പോൾ അത് അവിടെ വച്ച് തന്നെ നമുക്കത് നിർത്താം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/gC87tS3OEXU