10 ദിവസം കൊണ്ട് എത്ര പഴകിയ പ്രമേഹവും നോർമലാക്കും ഈ ഉള്ളി കൂട്ട് മാത്രം മതി.. -Just add this onion.

നമ്മളിവിടെ വളരെ ഇൻട്രസ്റ്റിംഗ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു വിഷയം ആണ് ഞാൻ ഇവിടെ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് പ്രമേഹത്തിന് ചുറ്റി കുറിച്ചുള്ള മിഥ്യധാരണകൾ അത് വരുന്നതിന് യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള തെറ്റുമില്ല കാരണം പ്രമേഹം അല്ലെങ്കിൽ പ്രഷർ അല്ലെങ്കിൽ കൊളസ്ട്രോൾ ഇതെല്ലാം തന്നെ ഒരുപാട് നീണ്ടുകാലം തന്നെ ചികിത്സ വേണ്ട രോഗങ്ങളാണ് നമുക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരു മിറക്കിളിനോട് അല്ലെങ്കിൽ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു സുഖപ്പെടലിനോട്.

   

അല്ലെങ്കിൽ രോഗശാന്തിയുടെ എല്ലാം തന്നെ വളരെയധികം താല്പര്യമാണ് അങ്ങനെയുള്ളപ്പോൾ നമുക്ക് കാലാകാലങ്ങളായി മരുന്ന് കഴിച്ച് ജീവിത ശൈലിയിൽ പോകുന്നത് ഒരു മെനക്കെട്ട് പരിപാടിയാണ് എന്നുള്ളത് ഒരു ധാരണ ഇന്നാണ് പലതരത്തിലുള്ള തെറ്റിദ്ധാരണകൾ എല്ലാം തന്നെ വരുന്നത് ക്വിക്ക് റിലീഫ് പെട്ടെന്ന് ഉള്ള രോഗ ശമനം അങ്ങനെയുള്ള ആഗ്രഹവും ഇല്ലാത്തവർ വളരെ ചുരുക്കം തന്നെയാണ് ഒരുപക്ഷേ ചികിത്സിക്കുന്ന.

ഞങ്ങളും ആലോചിച്ചു പോകാറുണ്ട് എപ്പോഴൊക്കെ വളരെ പെട്ടെന്നുള്ള ഒരു ശമനം നമുക്ക് സാധിച്ചിരുന്നു എങ്കിൽ ക്ഷേത്രത്തിലുള്ള ജീവിതശൈലി രോഗങ്ങളിൽ നമ്മൾ കുറച്ചു കൂടുതൽ റിയലിസ്റ്റിക് ആയിട്ട് നമ്മുടെ വസ്തുതപരമായിട്ട് നമ്മുടെ സമീപനമാണ് നമുക്ക് ആവശ്യം പല തരത്തിലുള്ള തെറ്റുകാരനങ്ങളും കൊണ്ട് പലതരത്തിലുള്ള നിസ്സാരമായിട്ടുള്ള ഒരു കാര്യം എടുത്താൽ പണ്ടുകാലത്താണ് എങ്കിൽ നമ്മൾ പാവയ്ക്കാൻ.

നേരം പാവയ്ക്ക ഉണ്ടല്ലോ ഒരു കളിയായിരുന്നു പ്രമേഹം വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഉടനെ അപ്പോൾ പാവയ്ക്ക കഴിച്ച പ്രമേഹം മാറ്റിയെടുക്കാം എന്ന് പോലും വിചാരിച്ചിരുന്ന ആളുകളുണ്ട് അങ്ങനെ നോക്കുമ്പോൾ പാവയ്ക്കമ്മൻ തന്നെയാണ് പാവയ്ക്കാൻ നിറയെ iron നല്ല രീതിയിലുള്ള ഘടകങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ അടങ്ങുന്ന ഒരു പച്ചക്കറി തന്നെയാണ് പക്ഷേ കൈയ്പ്പ് കഴിച്ചതുകൊണ്ട് മാത്രം നിയന്ത്രിക്കാനായി സാധിക്കും എന്നുള്ളത് ഒരു തെറ്റിദ്ധാരണ തന്നെയാണ് പക്ഷേ അങ്ങനെ ധരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഇൻസുലിൻ എന്നുള്ള ഒരു ഹോർമോണിനെ കുറിച്ച് നിങ്ങൾ എല്ലാവരും കേട്ടിട്ടുണ്ടാവും കാരണം പല പ്രമേഹ രോഗികളും ഇൻസുലിൻ ആണല്ലോ ചികിത്സയ്ക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നത് ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/RDP74xTrLg4