അമ്മയെ വൃദ്ധസദനത്തിൽ ആക്കാൻ എപ്പോഴും പറയുന്ന ഭാര്യ, നിവർത്തികെട്ട ഭർത്താവ് ചെയ്തത് കണ്ടോ, കയ്യടിച്ച് നാട്ടുക്കാർ -Did you see what the dishonest husband did?

രാവിലെ തന്നെ തുടങ്ങി ഓരോന്ന് നശിപ്പിക്കാൻ നിങ്ങളോടല്ലേ തള്ളേ ഞാൻ പറഞ്ഞത് അടുക്കളയിലേക്ക് വരരുത് എന്ന് കുറച്ചുകാലമായി ഫെമിനിയുടെ ദിവസം തുടങ്ങുന്നത് ഭർത്താവിന്റെ മാതാവായിട്ടുള്ള ആയുഷ് കുട്ടിയുടെ കുറ്റങ്ങൾ പറഞ്ഞുകൊണ്ടാണ് സഹായിക്കാം എന്ന് കരുതിയിട്ടാണ് ഒരു സഹായം ഓരോന്ന് താഴെയിട്ട് പൊട്ടിക്കുന്നതാണോ തള്ളേ സഹായം ഇനി അതും കൂടെ ഞാൻ വൃത്തിയാക്കണം ഒന്ന് പോയി തരാമോ ഇവിടെ നിന്ന് നീറുന്ന മനസ്സുമായി.

   

ഉമ്മ തിരിഞ്ഞു നടന്നു വാതിലിൽ എത്തിയപ്പോൾ അവൾ ഒന്നും കൂടെ പറയുന്നത് കേട്ട് ആ ഉമ്മയിൽ നിന്നും കണ്ണുനീർ പുറത്തുചാടി റൂമിൽ പോയി ഇരുന്നാൽ മതി കുട്ടികളുടെ അടുത്തേക്ക് പോകേണ്ട ദിവസവും കുളിക്കാതെ നിങ്ങൾ അവരെ തൊടുന്നത് എനിക്ക് ഇഷ്ടമല്ല മറത്തു ഒന്നും തന്നെ പറയാതെ ആ ഉമ്മ റൂമിലേക്ക് പോയി ശരീരത്തെ ബാധിച്ചിട്ടുള്ള അസുഖവും തളർച്ചയും കാരണം ദിവസവും കുളിക്കാനായി കഴിയാറില്ല അതിന്റെ പേരിലാണ്.

ഇന്ന് അവൾ ഉമ്മയോട് തന്റെ കുഞ്ഞിനെ തൊടരുത് എന്ന് പറഞ്ഞത് ഉമ്മ കട്ടിലിലേക്ക് കിടന്നു അവളുടെ കുത്ത് വാക്കുകൾക്ക് അവസാനം ഇപ്പോഴും അവസാനിച്ചിട്ടില്ല ഈ തള്ള കാരണം എത്ര ദിവസമായി ഉമ്മയും ഉപ്പായും ഒന്ന് കണ്ടിട്ട് അത് എങ്ങനെയാണ് പുന്നാരമോൻ ഉമ്മയെ ഒറ്റയ്ക്കാക്കി പോകുന്നത് ഇഷ്ടമല്ല പോലും ഏതെങ്കിലും വൃദ്ധസദനത്തിൽ കൊണ്ടിരുന്ന ആക്കാൻ പറഞ്ഞാൽ അതും കേൾക്കില്ല എന്നിട്ട് ഇപ്പോൾ സഹായിക്കാനായി വന്നിട്ടുണ്ട്.

പറ്റുമെങ്കിൽ പോലും വൃദ്ധസദനത്തിൽ പോയി കിടക്ക് അത് എനിക്ക് വളരെ വലിയ രീതിയിലുള്ള ഒരു സഹായമായി മാറും അവസാനത്തെ വാക്കുകൾ ആയിഷ അമ്മയുടെ നെഞ്ചിൽ ക്രൂര അമ്പ പോലെ തെറിച്ചു താനും കേൾക്കാറുണ്ട് അവൾ എന്നെ അവിടെ കൊണ്ടുപോയി ആകാനായി പറയുന്നത് പക്ഷേ മുനീർ സമ്മതിക്കാറില്ല പേരിൽ ഇപ്പോൾ അവർ തമ്മിൽ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം തുടങ്ങി ഇനി അത് ഉണ്ടാകാനായി പാടില്ല എന്നും മുനീർ വന്നാൽ.

അവനോട് പറയണം ഉമ്മാക്കും അങ്ങോട്ട് പോകാൻ സമ്മതമാണ് എന്ന് അല്ലെങ്കിൽ അവന്റെ ജീവിതത്തിലെ സമാധാനം നഷ്ടപ്പെടും ആയിഷ ഉമ്മ മനസ്സിൽ ഉറപ്പിച്ചു രാത്രി മുനീർ വന്നു കുറച്ചുനേരം മക്കളുടെ കൂടെ ഇരുന്നതിനുശേഷം ഉമ്മയുടെ അടുത്തേക്ക് ഇത് പതിവ് കാര്യമാണ് എന്നും തന്നെ അവൻ അമ്മയുടെ അരികിൽ കുറച്ച് സമയം ചെലവഴിക്കും അതിനും കേൾക്കും ആയിഷ ഉമ്മയ്ക്ക് അവളുടെ വായിൽ നിന്ന് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.