വീട്ടിലെ വേലക്കാരിയോട് കൊച്ചമ്മയുടെ മകളുടെ മാല കാണാനില്ലെന്ന് പറഞ്ഞ് ചെയ്തത് കണ്ടാൽ കരഞ്ഞുപോകും!! -Grandmother’s to the maid of the house

സാറേ ഞാൻ അത് എടുത്തിട്ടില്ല ഞാൻ അത് കണ്ടിട്ടില്ല അത് അവൾ പറയുന്നതൊന്നും തന്നെ ശ്രദ്ധിക്കാതെ വർദ്ധിച്ചു വരുന്ന കലിയോട് കൂടി ആ കുട്ടിയെ കുത്തിപ്പിടിച്ചു തള്ളിയപ്പോൾ അവരുടെ തല ഭിത്തിയിൽ കൊണ്ടുപോയാണ് തട്ടിയത് നിറഞ്ഞ കണ്ണുകൾ കനിവ് അന്വേഷിച്ച് ചുറ്റിലും തേടി നടന്നു വർഷങ്ങളായി അവൾ വെച്ച് വിളമ്പിക്കൊടുത്ത വരും ആ കണ്ണിലെ കണ്ടൈനയുടെ ഒന്നും തന്നെ കണ്ടില്ല ശമ്പളം കൊടുത്തിട്ടുണ്ടല്ലോ പപ്പായയോട് അവളെ തല്ലണ്ട.

   

എന്ന് പറയാൻ അമ്മ അയാളുടെ കൊച്ചുമകൾ പറയുന്നത് കേട്ടുവെങ്കിലും അയാളെ ആരും തന്നെ എതിർത്തില്ല കോച്ചിന് അല്ലായെങ്കിലും കൂർ വേലക്കാരിയോട് ആണ് മൂന്ന് പവൻന്റെ മാല ആണ് കാണാതെ പോയിട്ടുള്ളത് അയാളുടെ ഭാര്യ മരുമകളെ നോക്കി ഞാനൊരുപാട് ആഗ്രഹിച്ചു വാങ്ങിയ മാലയാണ് ഇന്നലെ ഞാൻ അത് ഡ്രസ്സിന്റെയും ടേബിളിന്റെ മുകളിലാണ് അതുവെച്ചത് ഇനി എനിക്ക് ഉറപ്പാണ് ഇന്നലെ അവർ മുറിയെല്ലാം തന്നെ അടിച്ചുവാരി താണ്.

ഇവർ തന്നെയാകും അത് എടുത്തിട്ടുണ്ടാവുക അത് അവർക്ക് നേരെ ചീറി അടുത്തു എടി ഒരുമ്പെട്ടവളെ സത്യം പറഞ്ഞോ നീ അതുകൊണ്ട് പോയി വിറ്റോ ഞാൻ എടുത്തിട്ടില്ല കൊച്ചമ്മേ എന്റെ മകളാണ് സത്യം അവളുടെ കണ്ണുകളിൽ നിന്നും ഒഴുകിയത് കണ്ണുനീര് ആയിരുന്നില്ല പക്ഷേ ആരും തന്നെ അത് തിരിച്ചറിഞ്ഞില്ല ഇന്നലെ നീയല്ലാതെ പുറത്തുനിന്ന് ആരും തന്നെ ഈ വീട്ടിൽ കയറിയിട്ടില്ല എന്റെ അടുത്ത് വിളച്ചിൽ എടുക്കാനായി നിൽക്കേണ്ട നീ ഇയാൾ അതും പറഞ്ഞ് അലറി അവൾ നിഷേധത്തിൽ തന്നെ തലയാട്ടിക്കൊണ്ടിരുന്നു ചത്ത മനസ്സിൽ നിന്നും വരുന്ന.

വാക്കുകൾ തൊണ്ടയിൽ കുടുങ്ങി നിന്നു ഇങ്ങനെയൊക്കെ ചോദിച്ചാലും ഇവൾ പറയില്ല പപ്പാ പഠിച്ച കളിയാണ് അവളുടെ കയ്യിലെ പ്ലാസ്റ്റിക് കവർ തട്ടിപ്പറിച്ച് വലിച്ചെറിഞ്ഞു പറഞ്ഞത് അയാളുടെ മക്കൾ ആയിരുന്നു പ്ലാസ്റ്റിക് കവറിൽ പൊതിഞ്ഞിട്ടും രാവിലെത്തെ ദോശയും ചട്ടിണിയും മുറ്റത്ത് ചിതറിക്കിടന്നു സിബ് പൊട്ടിയിട്ടുള്ള പേഴ്സിൽ നിന്നും ചിതറിത്തെറിച്ച ഏതാനും നാണയത്തുട്ടുകൾ ഒരു മുഷിഞ്ഞ അഞ്ചു രൂപ നോട്ട് രാവിലെ തന്നെ കഴിക്കുന്നതിന് ഇടയിൽ അവർക്ക് കൊടുത്ത ചോക്ലേറ്റ് കഷണം കുഞ്ഞുമോളിൽ അത് കണ്ടു നീ രക്ഷപ്പെട്ടു എന്ന് കരുതേണ്ട വീട്ടിൽ പോയി എടുത്തുകൊണ്ടുപോയി സാധനം അതേപോലെ കൊണ്ടുവന്നില്ല എങ്കിൽ അതും പറഞ്ഞു തീർത്തും അവളെ അയാൾ മുറ്റത്തേക്ക് തള്ളി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.