നട്ടപാതിരാക്ക് അമ്മക്ക് കാമുകന്റെ ഒപ്പം ഒളിച്ചോടാൻ വാതിൽ തുറന്നു കൊടുത്തത് സ്വന്തം 20 വയസ്സുള്ള മകൻ. -Mom runs away with her boyfriend

എന്നാലും പ്രായമുള്ള മകൻ ഉള്ള നിനക്ക് ഒരുത്തന്റെ കൂടെ ഇറങ്ങി പോകാനായി എങ്ങനെ തോന്നിയെടീ ആശയുടെ അമ്മ അവിടെ നോക്കി അലറി ആശയെ കൊണ്ടുപോയിട്ടുള്ള നിഹാസ് അപ്പോഴും അവളുടെ കൈകളിൽ മുറുകെ പിടിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു മകൻ കണ്ണൻ ഒന്നും മിണ്ടാതെ ഒരു മൂലയ്ക്ക് നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു അവനെ 20 വയസ്സുകാരും ആശയുടെ ഭർത്താവ് കണ്ണനെ നാലു വയസ്സുള്ളപ്പോൾ മരിച്ചതാണ് ഉടനെ തന്നെ ഭർത്താവിന്റെ അമ്മയും ഭർത്താവിന്റെ.

   

അച്ഛൻ ദിവാകരൻ ആയിരുന്നു വീട്ടുകാരണവർ അവർക്ക് കഴപ്പ് കയറിയിട്ട് അല്ലാതെ എന്ത് അവൻ അത് വിളിച്ചുപറഞ്ഞു അയാളുടെ വായിൽ നിന്ന് വന്ന മദ്യത്തിന് ഗന്ധം അടിച്ച് മകനുവരെ പെറ്റ് ആയതു പോലെ തോന്നി കണ്ട മുസ്ലിം ചെറുക്കന്റെ കൂടെ പോകാനായി ഞാൻ സമ്മതിക്കില്ല മര്യാദയ്ക്ക് വീട്ടിലേക്ക് വാനോളണം ദിവാകരൻ അത് ആജ്ഞാപിച്ചു ആളുകൾ കൂട്ടം കൂടി കൗതുകരമായിട്ടുള്ള കാഴ്ച കണ്ടുകൊണ്ടിരുന്നു.

ആരോ ഒരാൾ ആ വീട്ടിൽ രാത്രി കയറാറുണ്ട് എന്ന് ഞാൻ പലതവണ പറഞ്ഞിട്ടില്ല അത് ഇവനാണ് എന്ന് ഉറപ്പാണ് കൂട്ടത്തിൽ ഒരു ആണ് അത് ഉറപ്പിച്ചു ഒന്നും മിണ്ടാതെ ഇരിക്കടാ ഇവിടെ കെട്ടിക്കൊണ്ട് വരുമ്പോൾ ആ പെണ്ണിന് 18 വയസ്സ് ഉള്ളൂ കണ്ണന് നാലു വയസ്സാകുമ്പോൾ അവനു പോയി നല്ല പ്രായം ഏതെങ്കിലും ഒരു നല്ല മനുഷ്യനെ കണ്ടെത്തി ഒരു ജീവിതം ഉണ്ടാക്കിയ കൊടുക്കാനുള്ളതിന് ദിവാന്റെ പെണ്ണുമ്പിള്ള ചത്തപ്പോൾ.

അവന്റെ വീട്ടുകാര്യങ്ങൾ നോക്കാനും ആവശ്യം വരുമ്പോൾ ഭാര്യ ആക്കാനും ഇവിടെ പൂട്ടി രാവിലെ നാലിന് ആ കൊച്ചു എഴുന്നേൽക്കും പശുവിനെ കറുപ്പും കുളിപ്പിക്കും അടുക്കള പണി ചെയ്യും റബർ വെട്ടും അത് കഴിഞ്ഞ sheet അടിക്കും വൈകുന്നേരം പാലുമായി സൊസൈറ്റിയിലേക്ക് പോകും രാത്രി അവന്റെ വക തെറിയും ഇടിയും കുറെ അനുഭവിച്ചില്ലേ ജീവിതം ഒന്നേയുള്ളൂ ചെയ്തതാണ് ശരി എന്താണ് നിന്റെ തീരുമാനം.

എസ് ഐ ആശയോട് ചോദിച്ചു ഞാൻ ഇക്കയുടെ കൂടെ പോവുകയാണ് സാറേ ഇവന് സ്വന്തം ബന്ധം ഒന്നുമില്ല എന്ന് നിനക്ക് അറിയാമല്ലോ അത് അറിയാം അപ്പോൾ നിന്റെ മോനോ അവൻ 20 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞില്ലേ അവന്റെ കാര്യങ്ങൾ അവൻ എപ്പോഴും തന്നെയാണ് നോക്കുന്നത് നിർത്തടി നാളെ അവനെ എങ്ങനെ ആളുകളുടെ മുഖത്ത് നോക്കും എസ് ഐ അവൾക്ക് നേരെ കയ്യോങ്ങി സാറേ അതുവരെ മിണ്ടാതിരുന്ന കണ്ണൻ വാ തുറന്നു നല്ല ആളുകളും അവനെ നോക്കി അമ്മയെ ഒന്നും ചെയ്യല്ലേ സാറേ അമ്മയ്ക്ക് പോകാൻ രാത്രി കതക്ക് തുറന്നു കൊടുത്തു ഞാനാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.