എത്ര നരച്ച മുടിയും കട്ട കറുപ്പാകും, കഞ്ഞിവെള്ളത്തിൽ കലക്കി മുടിയിൽ തേക്കൂ.. -Gray hair will also turn jet black

തലമുടി കറുപ്പിക്കാൻ ആയിട്ട് ഉപയോഗിക്കുന്ന ഹെയർ കളറുകളും എല്ലാം തന്നെ ഇന്ന് നമ്മുടെ ദൈനംദിന ജീവിതത്തിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് മാറിയിട്ടുണ്ട് ഇന്ന് പണ്ടുകാലത്ത് ഒക്കെ ഒരു 50 വയസ്സ് കഴിഞ്ഞ ആളുകളിൽ ആയിരുന്നു നര ഉണ്ടായിരുന്നത് നര അങ്ങനെ ഇരുന്നാലും സാരമില്ല എന്നെല്ലാം വെച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ ഇന്ന് 20 ൽ തന്നെ ഒരു 24 25 വയസ്സുള്ള സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും വരെ തലയിൽ നരയും താടി രോമങ്ങളും എല്ലാം നിറയ്ക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥയുണ്ട്.

   

അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇതുമായിട്ട് സൊസൈറ്റിയിൽ നേരിടാനുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് കൊണ്ട് കൂടുതൽ ആളുകളും ഹെയർ കളറുകളും ഹെയർ ഡൈമെല്ലാം ചെറുപ്പം മുതലേ തന്നെ ഉപയോഗിച്ചു വരുന്നുണ്ട് എന്നാൽ ഇത് ഉപയോഗിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ ഉണ്ടാകുന്ന അലർജി റിയാക്ഷൻ ആണ് പലർക്കും ഉണ്ടാകുന്ന പ്രശ്നം സ്കിന്നിന് ഉണ്ടാകുന്ന ചൊറിച്ചിൽ ഇതുപോലെ പുരട്ടി കഴിഞ്ഞാൽ ഭയങ്കരമായിട്ട് വരുന്ന സ്കിൻ ചൊറിഞ്ഞു തടിക്കുക പൊട്ടി നീര് ഒലിപ്പ് വരുക.

വല്ലാതെ തന്നെ സ്കിൻ പൊളിഞ്ഞു ഇളക്കുക ഇതുപോലുള്ള അവസ്ഥകളിൽ ഒരുപാട് ആളുകളെ അലട്ടുന്നുണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇന്ന് പല ആളുകളും പലപ്പോഴും മാർക്കറ്റിൽ നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഹെയർ ഡൈ എന്നുള്ള പേര് യാതൊരു വിധത്തിലുള്ള കെമിക്കലും ചേർക്കാതെ ബൈകളും എല്ലാം ഉണ്ട് എന്നുള്ള വിധത്തിലുള്ള പല പ്രചരണങ്ങളിലും പലതരത്തിലുള്ള പ്രോഡക്ടുകളും എല്ലാം വരാറുണ്ട് എന്നാൽ ഇന്ന് സത്യാവസ്ഥ എന്തെന്നാൽ.

നമ്മുടെ മുടിക്ക് പെർമിനൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു നിറം നൽകുന്നതിന് രാസവസ്തുക്കൾ അല്ലാതെ ഒന്നും തന്നെ ലഭ്യമല്ല എന്നുള്ളതാണ് വാസ്തവം അതുകൊണ്ടുതന്നെ നമുക്ക് വളരെ നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു പ്രോഡക്റ്റിനെ തപ്പി നടക്കുമ്പോൾ പലപ്പോഴും നമ്മൾ പറ്റിക്കപ്പെടുകയാണ് ചെയ്യുന്നത് എന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് ഇന്ന് വീട്ടിൽ തന്നെ ഇരുന്നുകൊണ്ടു വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ട് തന്നെ പ്രിപ്പയർ ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്ന മുടിക്ക് ടെമ്പറി ആയി കളർ കൊടുക്കാനായി.

കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കിടക്കാനായി സഹായിക്കുന്ന ഒരു നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള ഡൈ വീട്ടിൽ തന്നെ പ്രിപ്പയർ ചെയ്യാൻ സാധിക്കും ഇന്ന് നമുക്ക് മാർക്കറ്റിൽ കിട്ടുന്ന പലതരത്തിലുള്ള ഡയകളുമായി താരതമപ്പെടുത്തുമ്പോൾ അലർജി ഉണ്ടാകുന്നതിനുള്ള സാധ്യത ഇതിന് വളരെയധികം കുറവുമാണ് ഈ കോമ്പിനേഷൻ എങ്ങനെയാണ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞു തരാം ഇതിനു വേണ്ടി ആവശ്യമായിട്ടുള്ള വസ്തുക്കൾ വീട്ടിലുള്ള ഒരു പഴകിയ ചീനച്ചട്ടി ഇരുമ്പ് ചട്ടി ഒരു രണ്ട് ടീസ്പൂൺ കാപ്പിപ്പൊടി ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/TEpwDj632Jk