വെളുത്തു തുടുക്കാനും രക്തം വർധിക്കാനും ഇത് മാത്രം മതി ശരീരത്തിലെ രക്തക്കുറവ് -Blood deficiency

ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പറയുന്നത് പല ആളുകൾക്കും പല തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളാണ് വരുന്നത് അതിന്റെ കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് ഒരു 80 ശതമാനവും ഈ ഒരു പ്രശ്നമായിരിക്കും അതായത് നമ്മുടെ രക്തക്കുറവ് തന്നെ കാരണം ചില ആളുകൾ എനിക്ക് വല്ലാത്ത മുടികൊഴിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നു ചില ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് എനിക്ക് ജോയിന്റ് പെയിൻ ആണ് എനിക്ക് ലാസ്റ്റ് കൾക്കും ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള വേദനയാണ് മസിലിനു ഭയങ്കരമായിട്ട് വേദനയാണ്.

   

ആരെങ്കിലും എനിക്ക് പിടിക്കുമ്പോൾ ഭയങ്കരമായിട്ട് പിടിച്ചെ വേദന ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട് ചില ആളുകൾ പറയുന്നത് സ്‌കിൻ ഡ്രൈ ആവുകയാണ് ചില ആളുകൾക്കാണ് എങ്കിൽ ഹാർട്ട് ബീറ്റിൽ സ്വയം കേൾക്കുകയാണ് എനിക്കെന്തു വാട്ടിന് പ്രശ്നമാണ് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് കാർഡിയോളജിസ്റ്റ് അടുത്ത് പോയി കാണിക്കുന്ന ആളുകൾ ഒരുപാട് ആളുകൾ ഉണ്ട് ചില ആളുകളാണെങ്കിൽ ഭയങ്കരമായിട്ട് നെഞ്ചരിച്ചിൽ പുളിച്ചത് കെട്ടിലുമായിട്ട്.

ആ ഒരു പ്രശ്നം ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രശ്നങ്ങൾ ആയിരിക്കും ചില ആളുകൾക്ക് ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ വയർ കമ്പിച്ച് വരുന്നതായി ഉള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ആയിരിക്കും ചില ആളുകൾക്കാണ് എങ്കിൽ ചെവിയിൽ ഇങ്ങനെ സൗണ്ട് ഇങ്ങനെ വരുന്ന വണ്ടു മൂള്ളുന്ന പോലൊരു സൗണ്ട് വരുന്ന ഒരു തോന്നൽ ആയിരിക്കും ചില ആളുകൾക്ക് കുറച്ചു നേരം എന്തെങ്കിലും ഒരു കാര്യം ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ കുനിഞ്ഞു നിൽക്കും ഒരു തലകറക്കം അനുഭവപ്പെടുന്ന.

കണ്ടീഷൻ ആയിരിക്കും വെയിലത്ത് പോയിട്ട് വന്ന ഉടനെ തന്നെ ഭയങ്കരമായിട്ട് തലവേദന ഉണ്ടാകും അങ്ങനെ പല പല തരത്തിലുള്ള ലക്ഷണങ്ങളുടെയും ഒരു 80 ശതമാനം കാരണം എന്ന് പറയുന്ന രക്ത കുറവ് തന്നെയാണ് ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾക്കും ആ ഒരു കാര്യമാണ് എന്നെ അറിയാത്തതുകൊണ്ട് വര ഡോക്ടർമാരുടെ അടുത്ത് നിന്ന് പല ചികിത്സകളും പലതരത്തിലുള്ള ആശുപത്രികളും കയറിയിറങ്ങിയ ഒരുപാട് മരുന്നുകൾ എല്ലാം കഴിക്കുന്ന ആളുകളെല്ലാം ഉണ്ട് അങ്ങനെയുള്ളവരാണ് ഈ ഒരു വീഡിയോ പ്രധാനമായിട്ടും കാണുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് ഇങ്ങനെ ഒരു പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടാകും ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/55dpsHy858U