പഠിപ്പിക്കുന്ന ടീച്ചർ പാവപെട്ട ഈ കുട്ടിക്ക് വേണ്ടി ചെയ്ത കാര്യങ്ങൾ കണ്ടാൽ പൊട്ടി കരഞ്ഞു പോകും -Things done for the child

ഗോപൻ സ്കൂളിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങുമ്പോൾ ഒരുപാട് വൈകിപ്പോയി സ്കൂളിലേക്ക് ട്രാൻസ്ഫർ ആയിട്ട് മൂന്നുമാസം കഴിഞ്ഞു പ്ലസ് ടു മലയാളം അധ്യാപകനാണ് ഭാര്യ ശ്രീദേവി യുപി സ്കൂളിലെ ടീച്ചറാണ് ഈ മൂന്നു മാസവും ഞാൻ ഇവിടെയും അവൾ നാട്ടിലുമായിരുന്നു പിന്നെ അവളും ഒരു ട്രാൻസ്ഫർ വാങ്ങിച്ച് ഇവിടേക്ക് പോകുന്നു അവൾ ഇവിടേക്ക് വന്നിട്ട് ഒരാഴ്ച ആകാറായി ഈ നാടും എവിടുത്തെ ഗ്രാമീണ അന്തരീക്ഷവും എല്ലാം അവൾക്ക് വളരെയധികം ഇഷ്ടപ്പെട്ടു.

   

ഒരു നിമിഷവും അവൾക്ക് സ്കൂളിലെ പുതിയ വിശേഷങ്ങൾ പറയാൻ ആയിട്ട് ഉണ്ടാകും സാധാരണ ഞാൻ ചെല്ലുമ്പോൾ അവൾ ഉമ്മറത്ത് കാത്തിരിക്കുന്നുണ്ടാകും പാവം കല്യാണം കഴിഞ്ഞിട്ട് 14 വർഷമായി ഇനിയും കുട്ടികൾ ഇല്ലാത്തതിൽ അവൾക്ക് നല്ലതുപോലെ വിഷമം ഉണ്ട് പുറത്ത് പ്രകടിപ്പിക്കുന്നില്ല എങ്കിലും വീടിന് മുമ്പിൽ എത്തിയതും അവളെ ഉമ്മറത്ത് കാണാതെ ബൈക്ക്ന്റെ ഹോണ് ഞാൻ അടിച്ചു എന്നിട്ടും ആളെ കാണാനില്ലല്ലോ.

എവിടെപ്പോയി ബൈക്കിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി അകത്തേക്ക് നടന്നു അവിടെ അവിടെ കാണുന്നില്ല അമ്പലത്തിലും മറ്റും പോകണമെങ്കിൽ ഒറ്റയ്ക്ക് പോകാറില്ല അപ്പോൾ എന്തെങ്കിലും പുസ്തകം എടുത്തു പുറത്ത് മാവിനെ ചുട്ടി പോയി ഇരിക്കാറുണ്ട് പോയി നോക്കുമ്പോഴേക്കും പക്ഷി അവിടെ ഇരിക്കുന്നുണ്ട് എന്തോ ചിന്തകളിൽ ആണല്ലോ കയ്യിൽ കുറച്ചു പേപ്പറുകളും ഉണ്ട് രണ്ടുവട്ടം ഉറക്കെ വിളിച്ചപ്പോഴാണ് അവൾ ചിന്തയിൽ നിന്നും ഉണർന്നത്.

ഇയാൾ ഈ ലോകത്ത് ഒന്നുമല്ല എന്ന് തോന്നുന്നു ആ നന്ദേട്ടൻ ഇത് എപ്പോഴും വന്നു ഞാൻ വന്നിട്ട് കുറച്ചു നേരമായി എടോ ഭാര്യയെ എനിക്ക് ഒരു ഗ്ലാസ് ചായ കിട്ടിയാൽ കൊള്ളാമായിരുന്നു ഞാനത് മറന്നു ഇപ്പോൾ വരാം അവൾ അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു ചായ കൈകളിൽ തന്നിട്ട് അവൾ സോറി പറഞ്ഞു ദേവി ഇതിൽ മധുരമില്ലല്ലോ ഞാനത് മറന്നു എന്താണ് പറ്റിയത് തനിക്ക് സ്കൂളിൽ നിന്ന് ആരെങ്കിലും മോശമായിട്ട് എന്തെങ്കിലും ഒന്നുമില്ല പിന്നെ എന്താണ് ഇങ്ങനെയൊക്കെ അത് ഞാൻ അന്ന് ഒരു കുട്ടിയുടെ കാര്യം പറഞ്ഞില്ലേ ഏട്ടനോട് പാറമടയിൽ പണിയെടുക്കുന്ന സമയത്ത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.