ഈ ഒറ്റമൂലി വെറും 5 ദിവസം കഴിച്ചാല്‍ മതി. പിന്നീട് നിങ്ങളെ പ്രമേഹം തിരിഞ്ഞ് നോക്കില്ല.. -Diabetes will not look back..

നിങ്ങളുടെ സംശയങ്ങളാണ് എന്റെ വീഡിയോയ്ക്ക് ആധാരം എന്ന് ഞാൻ എപ്പോഴും പറയാറുണ്ട് എന്നോട് ചോദിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ചോദ്യം ഷുഗർ പേഷ്യൻസ് പ്രമേഹം ഗുളികകളില്ലാതെ മാറ്റാനായി കഴിയുമോ ഡോക്ടർ എന്ന് ഉള്ളത് ആണ് ഇനി നമുക്ക് നമ്മുടെ ടോപിക്കിലേക്ക് കടക്കാൻ പ്രമേഹം അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ രക്തത്തിൽ ഗ്ലൂക്കോസിന്റെ അളവ് കൂടി നിൽക്കുന്ന ഒരു അവസ്ഥ ഈ അവസ്ഥയിൽ നിങ്ങൾക്ക് അസുഖം മാറ്റാൻ ആയിട്ട് മൂന്നു വഴികളാണ് ഉള്ളത്.

   

ഒന്നാമതായിട്ട് വ്യായാമം രണ്ടാമതായിട്ട് ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ മോഡിഫിക്കേഷൻ മൂന്നാമതായിട്ട് മരുന്നുകൾ മരുന്നുകൾക്ക് സത്യം പറഞ്ഞാൽ മൂന്നാം സ്ഥാനം മാത്രമേ പ്രമേഹ നിയന്ത്രണത്തിനുള്ള അപ്പോൾ എങ്ങനെയാണ് ആദ്യത്തെ രണ്ട് കാര്യങ്ങൾ മരുന്നുകൾ ഇല്ലാതെ തന്നെ പഴയത് പോലെ തന്നെ ആകുന്നത് ആദ്യമേ തന്നെ പറയാനുള്ളത് ചെറിയ രീതിയിൽ പ്രമേഹം തുടങ്ങിയിട്ടുള്ള വ്യക്തികൾ അവരുടെ ശരീരത്തിൽ ബി എം ഐ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു.

ഘടകം ഇതിൽ കൂടുതലായി നിൽക്കുന്ന കുട്ടികൾ അങ്ങനെ തുടങ്ങി ചെറിയ ഒരു സർട്ടൻ ഏരിയാസ് ഉണ്ട് വ്യക്തികൾക്ക് ആദ്യത്തെ രണ്ടോ മൂന്നോ കൊല്ലം നല്ലതുപോലെ തന്നെ കറക്റ്റ് ആയി കണ്ട് കൊണ്ട് പ്രമേഹം നിയന്ത്രണം കൊടുക്കുകയാണെന്ന് ഉണ്ടെങ്കിൽ അവർക്ക് ഒരിക്കലും പ്രമേഹം വരാത്ത ഒരു അവസ്ഥയിലേക്ക് അവർക്ക് മാറാനായി കഴിയും ഡയബറ്റിക് റിഹേഴ്സൽ എന്നാണ് കൺസപ്റ്റ് പേര് കൈ വന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നതാണ്.

അപ്പോൾ നമുക്ക് ഇത് എങ്ങനെ സാധ്യമാകും എന്നുള്ള ചോദ്യത്തിന് വലിച്ചുള്ള തീറ്റ എപ്പോഴും ഒഴിവാക്കുക അത് ഒരിക്കലും നല്ലതല്ല പ്രേമേഹണ്ടെങ്കിലും ഇല്ല എങ്കിലും ഏകദേശം വേണ്ട വെയിറ്റ് എന്ന് പറയുന്നത് ഇയാളുടെ weight നിന്നും 100 കുറക്കുക അതായത് 153 cm height ഉള്ള ഒരു വ്യക്തിയാണ് എങ്കിൽ അവർക്ക് ഏകദേശം 53 ചിലവരെ ഭാരമാകാം എന്നുള്ളതാണ് ഒരു ജനറൽ ആയിട്ടുള്ള ഒരു തത്വം കൂടുതലാണ് എങ്കിലും കുറവാണെങ്കിലും പ്രശ്നമാണ് കൂടുതൽ ആണു എക്കിൽ പ്രമേഹം വരാനുള്ള സാധ്യത ഒരുപാട് കൂടുതലാണ് എന്നെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/AZYUXgzJt64