ഇനി നിങ്ങൾക്ക് തീരുമാനിക്കാം എവിടെ വണ്ണം കുറക്കണമെന്ന്, തടി പെട്ടന്ന് കുറക്കാം -The wood can be cut quickly

വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് എത്ര ശ്രമിച്ചിട്ടും നടക്കുന്നില്ല എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ ചെയ്തിട്ട് ഒന്ന് സ്പോട്ട് റെഡക്ഷൻ എന്ന സംഗതി ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് തന്നെ പലപ്പോഴും പരാജയപ്പെട്ടു പോയിട്ടേ ഉള്ളൂ ഒരുമാസം കൊണ്ട് ഒന്നോ രണ്ടോ കിലോ എങ്കിലും കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് വളരെ എഫക്റ്റീവ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഡേറ്റ് എന്താണ് ഉപയോഗിക്കാവുന്ന വിധത്തിലുള്ള എന്തെങ്കിലും മരുന്നുകൾ ഉണ്ടോ എഫക്റ്റുകൾ ഒന്നുമില്ലാതെ തന്നെ വീടുകളിൽ.

   

ഉപയോഗിക്കാൻ ആയിട്ട് ഹെൽപ്പ് ചെയ്യുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് ഒന്ന് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഈ വണ്ണം കുറയ്ക്കുക എന്ന് പറയുന്നത് പലർക്കും ഒരു ബാലികയറാ മലയായി മാറുന്നത് അവർ തന്നെ അറിയാതെ അവർക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള ഗാലറി അതിൽ ഉൾപ്പെട്ടു പോകുന്നു എന്നുള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് ഒരു സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ഒരു ലോജിക്കാണ് നമ്മൾ എത്രത്തോളം തന്നെ ഊർജ്ജം ആവശ്യമായിട്ടുണ്ടോ കൂടുതലായിട്ടുള്ള ഊർജ്ജം.

അങ്ങോട്ട് പോയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ തീർച്ചയായിട്ടും അത് കോഴുപ്പ് ആയിട്ട് തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ അത് അടിഞ്ഞു കൂടുക തന്നെ ചെയ്യും പകരം നമുക്ക് നമ്മുടെ മസിലുകളെ കൂടുതൽ കൂട്ടുന്ന രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ചെയ്യാം പ്രോട്ടീൻസ് കൂടുതലായി തന്നെ നമുക്ക് സപ്ലിമെന്റ് ചെയ്യാം പ്രോട്ടീൻ അല്ലെങ്കിൽ മസിൽ മാസ് വർധിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഭാരം കുറഞ്ഞില്ല എന്ന് കരുതി നമ്മൾ ിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല കാരണം അത് നല്ല രീതിയിലുള്ള.

ഒരു വെയിറ്റ് ആണ് അതുകൊണ്ട് നടക്കുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ നല്ലതുപോലെ തന്നെ വണ്ണം വയ്ക്കണമെന്ന് ആഗ്രഹം ഉള്ളവരും മധു മധുരം ബേക്കറി മൈദ തുടങ്ങിയ സാധനങ്ങൾ എല്ലാം ഒഴിവാക്കിയിട്ട് പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിക്കുക മുട്ടയുടെ വെള്ള വയറു അതുപോലെതന്നെ ബദാംചെമ്മീൻ കറി വച്ചത് ഇതെല്ലാം തന്നെ ധാരാളമാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/mmfEkKaQKhU