തലയിലെയും നെഞ്ചിലേയും കെട്ടികിടക്കുന്ന കഫവും നേർത്ത് പോവും,ഈ ഇലയുടെ നീര് കുടിച്ചാൽ -Phlegm is completely loosened

പുള കാലാവസ്ഥയിൽ പലപ്പോഴും പനി എല്ലാം അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട് അതിന്റെ കൂടെ തന്നെ ജലദോഷം അല്ലെങ്കിൽ സൈനസൈൽ കഫക്കെട്ട് പോലെ നീർക്കെട്ട് പോലെ എല്ലാം ഉണ്ടാകാറുണ്ട് കഫക്കെട്ട് ഉണ്ടാവുക അത് മാറാതെ ഇരിക്കുക അതുപോലെതന്നെ ജലദോഷം വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നം എല്ലാം ഉണ്ടാകാറുണ്ട് അവൾക്ക് പനി വരും അത് മാറും പക്ഷേ ഈ കഫക്കെട്ട് അല്ലെങ്കിൽ തുമ്മൽ ഒന്നും മാറാതിരിക്കാൻ പ്രശ്നമുണ്ടാകും അതുപോലെതന്നെ തൊണ്ട ഭയങ്കരമായിട്ട്.

   

വരണ്ടുന്നതുപോലെ ഉണ്ടാകും ചില കുട്ടികൾക്ക് ആകട്ടെ സ്കൂളിൽ ഒരാഴ്ച പോയി കഴിയുമ്പോഴേക്കും അവർ പനി വരും അതുപോലെതന്നെ ജലദോഷം ആകാതിരിക്കും അപ്പോൾ അത് മാറിയിട്ടുണ്ടാകും പക്ഷേ വീണ്ടും ഒരാഴ്ച സ്കൂളിൽ പോകുമ്പോഴേക്കും വീണ്ടും ഈ പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം തുടർച്ചയായിട്ട് എന്ന ഒരു പ്രശ്നമുണ്ടാകും അപ്പോൾ ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് തുടർച്ചയായിട്ട് ഈ പനി വരുന്നത് അതുപോലെതന്നെ.

കഫംക്കെട്ട് എല്ലാം വരുന്നതും എങ്ങനെ നിയന്ത്രിക്കാം എന്നുള്ളതാണ് ആദ്യമേ തന്നെ നമുക്ക് ഇത് എന്തുകൊണ്ടാണ് വരുന്നത് എന്നുള്ളത് നോക്കാം ആയിട്ട് നമ്മുടെ ക്ലൈമറ്റ് ചേഞ്ച് ഉണ്ടാകുന്ന സമയത്ത് പല ആളുകൾക്കും ഉണ്ടാകുന്നതാണ് നമ്മൾ ചൂടുകാലത്തുനിന്ന് തണുപ്പുകാലത്തിലേക്ക് മാറുമ്പോൾ നല്ല ആളുകൾക്കും ഉണ്ടാകുന്നതാണ് അതൊരു ചെറിയ ഒരു റീസൺ മാത്രമാണ് അതുപോലെതന്നെ ഇൻഫെക്ഷൻസ്.

ഉണ്ടാകുന്നത് എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ കുട്ടികളിലെല്ലാം പറയുകയാണ് എങ്കിൽ നമുക്ക് ഒരുപാട് കാലം നമ്മൾ ഈ സമയത്താണ് എങ്കിലും കുട്ടികൾ അധികം വിചാരങ്ങാതെ വീടിനകത്ത് തന്നെ വളർത്തിയത് കാരണം കൊണ്ട് തന്നെ പിന്നീട് അവർ പെട്ടെന്ന് പുറത്തു പോകുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന കുട്ടികളുണ്ടാകുന്ന മറ്റൊരു കുട്ടികൾക്ക് അലർജി അല്ലെങ്കിൽ ഇൻഫെക്ഷൻ എല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടാകുന്നത് പെട്ടെന്ന് കുട്ടികൾക്ക് ഈ പടരുന്നത് കാരണം മറ്റൊരാളുടെ ഈ ഒരു സ്രവത്തിലൂടെ പകരുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/tp1AvMZXVTM