യോ.നിയിലെ ചൊ.റിച്ചിൽ ഇൻസ്റ്റന്റ് ആയി മാറ്റാം ചൊറിച്ചിലും ദുർഗന്ധവും മാറാൻ -Vaginal itching

ഫൈനൽ ഹിച്ചിങ് അല്ലെങ്കിൽ പ്രൈവറ്റ് പാട്ടിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ചൊറിച്ചിൽ ഭാഗത്തുള്ള ചൊറിച്ചിൽ ഇത് പല സ്ത്രീകൾക്കും വളരെയധികം ഡിസ്റ്റർബ് ആയിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുള്ള ഒരു കണ്ടീഷൻ ആണ് പലപ്പോഴും പല സ്ത്രീകളിലും ഇതും ആരോടും പറയാതെയും ഒരു ഡോക്ടറെ പോലെയും കൺസൾട്ട് ചെയ്യാതെ കൊണ്ട് നടക്കാനാണ് പതിവ് നീയൊരു ചൊറിച്ചിൽ ഒരുപക്ഷേ മരിച്ചവരെ കാരണമായിട്ടുള്ള നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കാൻ സോപ്പിന്റെയും വചനൽ.

   

വാഷിന്റെ കാരണം അതുമല്ല എങ്കിൽ വളരെ സീരിയസ് ആയിട്ടുള്ള ഡിസീസസും അല്ലെങ്കിൽ ക്യാൻസർ വരെ ഇതിനൊരു കാരണമാകുന്നവയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇന്ത സെക്ഷനിൽ നമ്മൾ വജൈനൽ ഹൈച്ചിങ് ഞങ്ങൾ എപ്പോഴാണ് നിങ്ങൾ ഡോക്ടറെ കാണേണ്ടത് എന്ന് കാരണങ്ങളും ഹോം റെമഡീസും ചികിത്സകളും എല്ലാം തന്നെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം രഹസ്യ ഭാഗത്തു ഉള്ള ചൊറിച്ചിലിന്റെ കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ്.

എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം കാരണമായിട്ട് വരുന്നത് നിങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന സോപ്പും പെർഫ്യൂം എല്ലാം തന്നെയാണ് പോലെ തന്നെ നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന വാഷിന്റെയും സോപ്പിന്റെയും ഉള്ളിൽ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള കെമിക്കൽ ഇവിടെ നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള പിഎച്ചിന് ആൾട്ടർ ചെയ്യുകയും ഇതുവഴി മൈക്രോ ഓർഗാനിസത്തിനും ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷനും എല്ലാം തന്നെ പെട്ടെന്ന് പിടിപെടാനുള്ള സാധ്യതയും കൂടുന്നു ഇതിന് ചൊറിച്ചിൽ പ്രധാനപ്പെട്ട മറ്റൊരു കാരണം പ്രമേഹ രോഗമാണ് ഡയബറ്റിക് പേഷ്യൻസിന്റെ ബ്ലഡ് ഷുഗർ ലെവൽ വളരെ കൂടുതലാണ് എന്ന് നിങ്ങൾക്ക്.

എല്ലാവർക്കും അറിയാം ലെവൽ കൂടുമ്പോൾ യൂറിനിലും ബ്ലഡ് ഷുഗർ കണ്ണന്റെ കൂടുതലായി തന്നെ കാണാറുണ്ട് ഇതുപോലെതന്നെ ഉയർന്ന ഷുഗറിൽ കണ്ടന്റ് ഉള്ളതുകൊണ്ട് പിന്നിലുള്ളത് കൊണ്ട് നമ്മുടെ യോനിയിൽ ഷുഗർ ലെവൽ കൂടുകയും വഴി നമ്മൾ നേരത്തെ ഡിസ്കസ് ചെയ്ത പോലെ തന്നെ ബാക്ടീരിയ ഇൻഫെക്ഷൻ എല്ലാം വരാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ് മറ്റൊരു കണ്ടീഷനാണ് യൂറിനറി ഇൻ കോണ്ടാണ് അതായത് യൂറിൻ ലീക്കാവുക ചില ആളുകളിൽ അവർ പോലും അറിയാതെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..https://youtu.be/WRAc9wlegj4