ഇത് തേച്ചുനോക്കു പാലുപോലെ വെളുക്കും, മുഖം വെളുക്കാൻ-To whiten the face

ഒരു കുട്ടി വന്നു ആ കുട്ടി വന്നു എന്നോട് ചോദിച്ചത് കുറച്ചു ഡാർക്കാണ് നിറം വയ്ക്കാൻ വേണ്ടി എന്താണ് ചെയ്യുക ഡോക്ടറെ എന്ന് ചോദിച്ചു സംഭവം എന്താണെന്ന് വെച്ചാൽ ആ കുട്ടിയുടെ ഒരു കളർ കാരണം ഫ്രണ്ട്സ് എല്ലാം തന്നെ കളിയാക്കുന്നു അല്ലെങ്കിൽ ആ കുട്ടിക്ക് ശരിയാകുന്നില്ല എനിക്ക് വെളുക്കണം ഒരുപാട് ക്രീം ഞൻ തേച്ചു നോക്കി വെളുക്കുന്നില്ല ഇനി എന്താണ് ഞാൻ ചെയ്യേണ്ടത് ലോകത്തെല്ലാം നല്ലതുപോലെ തന്നെ കുരുക്കളും വന്നിട്ടുണ്ട്.

   

ഇത് നമ്മുടെ ഇടയിൽ വളരെ സർവസാധാരണമായി തന്നെ 18 വയസ്സ് മുന്നേറ്റം കൂടുതൽ അവരുടെ ഇടയിലാണ് എങ്കിലും ബാക്കി നമ്മുടെ ഇടയിൽ പല ആളുകൾക്കും ചോദിക്കുന്ന ഒരു ചോദ്യമാണ് അല്ലേ എനിക്ക് മുഖം വെളുക്കേണ്ട ഒരു ആവശ്യമുണ്ടോ നമ്മുടെ തൊലി വളരെയധികം ഹെൽത്തി ആയിട്ടുള്ള ഒരു അധികാരം ആരോഗ്യമുള്ള ഒരു ജോലിയാണ് നമ്മുടെ ഒരു സ്കിന്നാണ് നമുക്ക് വേണ്ടത് അതിൽ വെളുപ്പ് എന്ന് ഡാർക്ക്.

ഒരു അർത്ഥവുമില്ല ഒരു പുതിയ പരസ്യങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ ഡാർക്ക് ബ്യൂട്ടീസാണ് അതിൽ ഉള്ളത് നമ്മൾ ഇപ്പോൾ പഠിച്ചു വന്ന കാലഘട്ടത്തിലും ഇതെല്ലാം തന്നെ നമ്മുടെ മനസ്സിൽ വരുന്നതാണ് എന്റെ മുഖക്കുരു മുഖക്കുരു പലപ്പോഴും നമുക്ക് വളരെയധികം ടെൻഷൻ ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് ഞാൻ വേറെ ഒരു എപ്പിസോഡിൽ പറയാം. പക്ഷേ മുഖക്കുരു എന്ന് പറയുന്നത് ഇവിടെ മുഖത്തുള്ള പല ക്രീമുകളും വരും അടച്ചു വരുമ്പോൾ.

നിന്റെ നാച്ചുറൽ ആയിട്ടുള്ള പോസ് എല്ലാം തന്നെ അടഞ്ഞു പോകുമ്പോൾ എല്ലാം വന്ന് അതിനെ പുറത്ത് കളയാൻ വേണ്ടിയിട്ടാണ് മുഖക്കുരു എല്ലാം വരുന്നത് അപ്പോൾ നമ്മൾ അവിടെ മാന്തിപ്പൊട്ടിക്കും മാന്തി പൊട്ടിക്കുമ്പോൾ അവിടെ പാട് വരും പിന്നെ അത് പോകില്ല കുറെ കാലം തേച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോൾ വീണ്ടും പാട് വരും ഇതൊരു ക്രീം വീണ്ടും ക്രീം തേക്കും ഒരു റൂട്ടിനാണ് ആദ്യമേ തന്നെ നമ്മൾ ചെയ്യേണ്ട ഒരു കാര്യം ഡെയിലി നമ്മൾ വളരെ ഹെൽത്തിയായി തന്നെ വെള്ളം കുടിക്കുക എന്നുള്ളതാണ് മൂന്നു നാലു ലിറ്റർ വെള്ളം നമ്മൾ ഡെയിലി നമ്മൾ കുടിക്കണം രണ്ടാമതായിട്ട് നമ്മൾ അറിയേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ മുഖം ഇടക്കിടയ്ക്ക് പറ്റുന്ന സമയത്ത് നമ്മൾ വെള്ളം കൊണ്ട് കഴുകുക ഇളം തണുപ്പും തണുപ്പ് വിട്ട വെള്ളമാണ് എപ്പോഴും നല്ലത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/GfajGHCgFK8