ഇത് ചെയ്താൽ കാറ്റ് തുറന്നുവിട്ടപോലെ ഗ്യാസ് ട്രബിൾ മാറും -Gas problem will change

ട്രബിൾ സാധാരണ വയസ്സായി കഴിഞ്ഞാൽ പല ആളുകളും വയറിൽ അസ്വസ്ഥത വയറിൽ കമ്പനം ഇത്തരത്തിൽ തരത്തിലുള്ള ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ എല്ലാം തന്നെ പറയും എങ്കിലും ഇന്ന് ചെറുപ്പക്കാരിലും എന്തിനേറെ കുട്ടികളിൽ പോലും ഇന്നും വയറിന്റെ അസ്വസ്ഥതകളും ഗ്യാസ്ട്രബിളും വല്ലാതെ തന്നെ കൂടി വരുന്നുണ്ട് ഭക്ഷണം വയറിനകത്ത് ഗ്യാസ് ഉണ്ടാകുന്നത് അത്ര പ്രോബ്ലം ഉള്ളതും അല്ലാ അതൊന്നെങ്കിൽ മുകളിലേക്ക് പോകാറുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ താഴെക്കൂടി പുറത്തേക്ക് പോകാറുണ്ട്.

   

എന്നാൽ വയറിനകത്ത് ഗ്യാസ് കുടുങ്ങിക്കിടന്നു കൊണ്ട് വയറിനു വല്ലാത്ത ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ക്രിയേറ്റ് ചെയ്യുമ്പോഴാണ് നമുക്ക് ഇത് ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ഇതൊരു രോഗമായിട്ട് പരിഗണിക്കേണ്ട സാഹചര്യം വരുന്നത് എന്ത് ഭക്ഷണം കഴിച്ചാലും അത് ദഹിക്കുമ്പോൾ പ്രത്യേകിച്ച് അധികം മധുരം ഉള്ള ഞങ്ങൾ അധികം ഫൈബർ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ അതായത് ഇലക്കറികൾ പഴവർഗ്ഗങ്ങൾ എല്ലാം തന്നെ ദഹിക്കുന്ന സമയത്ത്.

അതിന്റെ ഒരു ബൈപ്രോഡക്റ്റ് ആയിട്ട് സ്ഥലം തന്നെ ഉണ്ടാകുന്നത് വയറിനകത്ത് ഉള്ള ചില തരത്തിലുള്ള ബാക്ടീരിയ ഗ്യാസ് ഉണ്ടാക്കുന്നതാണ് കുടലിൽ ഉള്ള ചെറിയ തരത്തിലുള്ള ബാക്ടീരിയകൾ വല്ലാതെ തന്നെ വലിച്ചെടുക്കുകയും ബാക്കി മാത്രമാണ് പുറത്തേക്ക് പോകുന്നത് ഭരണരീതിയിൽ ഒരു ദിവസത്തിൽ 14 തവണ വരെ ഒരു ആരോഗ്യമുള്ള ഒരാൾക്ക് കീഴ്വാവായു പോകാറുണ്ട് സാധാരണ രോഗം ആയി കാണാനായി കഴിയില്ല.

വളരെയധികം ഇടക്ക് ആയിട്ട് കീഴ്വായി പോകുന്നവരും ഭയങ്കര അസ്വസ്ഥത വന്നിട്ടു പോകണമെന്ന് ഉള്ളവരും കീഴ്വായുവിന് വല്ലാത്ത ദുർഗന്ധമുള്ള എന്നതും ഇങ്ങനത്തെ സിറ്റുവേഷൻസ് എല്ലാം തന്നെ നമുക്ക് വയറിനകത്ത് നമ്മുടെ ദഹനത്തിന് പ്രശ്നമായിട്ട് തന്നെ നമുക്ക് കാൽക്കുലേറ്റ് ചെയ്യേണ്ടതായിട്ട് വരും ഇതിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഗ്യാസ്ട്രബിൾ ഉണ്ടാകുന്നത് ദഹന പ്രശ്നങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് അതായത് നമ്മൾ ഭക്ഷണത്തോടൊപ്പം തന്നെ അമിതമായിട്ട് ഗ്യാസ് ഉള്ളിലേക്ക് എടുത്താലോ നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് ഭക്ഷണം കഴിക്കുമ്പോൾ വയറു ആകത്തേക്ക് ഭക്ഷണത്തോടൊപ്പം തന്നെ ഗ്യാസ് ചെന്നു എന്ന് വരാൻ എങ്കിൽ ചില ആളുകൾ ശബ്ദം ഉണ്ടാക്കി വെള്ളം കുടിക്കുന്നു അല്ലെങ്കിൽ സൂക്ക് ഇത് നിങ്ങൾ എന്തെങ്കിലും കഴിക്കുമ്പോൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/EWbDlWjpI9M