ഇനി ഒരിക്കലും ഗ്യാസ്ട്രബിൾ ഉണ്ടാവില്ല, പരന്ന വയർ ആവും! -There will be no gastrable

ഒരുപാട് ആളുകൾ നമ്മുടെ ക്ലിനിക്കിൽ വന്നിട്ട് പറയാറുണ്ട് ഡോക്ടർ എനിക്ക് ദഹനക്കേടാണ് അസൈഡിറ്റി പ്രോബ്ലം ആണ് എന്നുള്ളതെല്ലാം ഒരുപാട് ആളുകൾക്ക് ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ വയറു വീർക്കുക നെഞ്ചിൽ എരിച്ചാൽ അതുപോലെതന്നെ പലതരത്തിലുള്ള പ്രോബ്ലംസ് എല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടാകാറുണ്ട് ഇങ്ങനെയുള്ള അസ്വസ്ഥതകൾ എല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ പൊതുവായിട്ട് ദഹനക്കേട് അല്ലെങ്കിൽ അസിഡിറ്റി അല്ലെങ്കിൽ ഗ്യാസ്ട്രബിൾ എന്നെല്ലാമാണ് നമ്മൾ പറയാറുള്ളത്.

   

ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു കഴിയുമ്പോൾ ഈ പ്രോബ്ലംസ് എല്ലാം മാറുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെ എല്ലാവരും ഇത് കാര്യമാക്കി എടുക്കാറില്ല എന്നാൽ നിസാരമാക്കി കളയേണ്ട ഒന്നല്ല ഈ അസിഡിറ്റി ദഹനക്കേട് എന്നുള്ളത് എല്ലാം അപ്പോൾ എന്താണ് അസിഡിറ്റി എന്താണ് എങ്ങനെ എന്നുള്ളത് വരാനുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് ഇതുവരെ വരാതെ ഇരിക്കാൻ നമുക്ക് ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്തെല്ലാം ആണ് എന്നുള്ളതാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ വീഡിയോയിലൂടെ.

പറയാൻ പോകുന്നത് നമ്മുടെ ആമാശയത്തിലുള്ള ഗ്രന്ഥികൾ കൂടുതലായിട്ട് ആസിഡ് ഉൽപാദിപ്പിക്കുന്ന അവസ്ഥയാണ് നമ്മൾ അസിഡിറ്റി എന്ന് പറയാനുള്ളത് നമുക്ക് ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നെഞ്ചരിച്ചിൽ വയറിന് എരിച്ചിൽ ഇതെല്ലാം ആണ് ഇതിന് പ്രധാനപ്പെട്ട ലക്ഷണമായിട്ട് കാണാറുള്ളത് എന്നാൽ ഈ അസിഡിറ്റി നമ്മൾ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് ചികിത്സിച്ചില്ല എങ്കിൽ വയറിൽ പുണ്ണ് അൾസർ അത് മറ്റു പല ഗുരുതരമായിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്കും കാരണം.

ആകുന്നവയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇതൊന്നും നിസ്സാരമാക്കി കരുതേണ്ട ഒന്നല്ല അസിഡിറ്റി എന്ന് പറയുന്നത് എന്നാൽ രചനയുടെ എന്ന് പറയുമ്പോൾ നമ്മൾ ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ വയറിന്റെ ഉള്ളിൽ അസ്വസ്ഥതകൾ അനുഭവപ്പെടുക വയറുവീർക്കുക ഇത് എല്ലാം ദഹന കേടിന്റെ ഭാഗമായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്നതാണ് ഈ ദഹനക്കേട് അല്ലെങ്കിൽ അസിഡിറ്റി അല്ലെങ്കിൽ ഗ്യാസ്ട്രബിൾ പോലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ വരാനുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ ഈ നമ്മുടെ ഭക്ഷണ സംസ്കാരം നമ്മുടെ ഹോളിലേക്ക് മാറിയിരിക്കുകയാണ് നമ്മുടെ അമിതമായ ആയിട്ടുള്ള കൊഴുപ്പ് മസാലകൾ അതുപോലെതന്നെ എരിവും എല്ലാം അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/mD_bmXjZufA