ബിസിനസ്സ് കാര്യത്തിന് ഭർത്താവ്മൂന്ന് ദിവസം വീട്ടിൽ നിന്ന് മാറിയപ്പോൾ, ഭാര്യയോട് ഭർത്താവിന്റെ അനുജൻ ചെയ്തത് കണ്ടോ.. -Husband’s younger brother to his wife

അടിവസ്ത്രം അഴയിൽ നിന്നും എടുത്തു മണത്തു നോക്കുന്ന ഭർത്താവിന്റെ അനിയൻ കിച്ചുവിനെ കണ്ടു കല്യാണി ഞെട്ടി നിന്നു അവനിൽ നിന്നും അങ്ങനെ ഒരു പെരുമാറ്റം അവൾ ഒരിക്കലും പ്രതീക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല പിന്നീട് അവൻ നോക്കുന്നതും തട്ടുന്നതും മുട്ടുന്നത് എല്ലാം തന്നെ കല്യാണിയെ വല്ലാത്ത രീതിയിൽ തന്നെ വേദനിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു അച്ഛനോട് ഈ കാര്യം ഞാൻ എങ്ങനെ പറയും എന്ന് ആലോചിച്ചേ രണ്ട് ദിവസങ്ങൾ പോയി കിച്ചു നല്ല കുട്ടി ആയിരുന്നു കഴിഞ്ഞ നാല് കൊല്ലവും അവൻ ഇന്ന് ഇങ്ങനെ ഒരു പെരുമാറ്റം ഞാൻ കണ്ടിട്ടില്ല ഇപ്പോൾ കോളേജിൽ പോയ കഴിഞ്ഞതിനുശേഷം.

   

ആണ് എങ്ങനെയെങ്കിലും അച്ഛനോട് കാര്യങ്ങളെല്ലാം പറയണം അങ്ങനെയിരിക്കെ രാവിലെ അച്ചൻ പറയുന്നു ഞാൻ തിരുവനന്തപുരത്ത് പോവുകയാണ് ദിവസം കഴിഞ്ഞ് വരുകയുള്ളൂ എന്ന് അത് കേട്ടതും കല്യാണിയുടെ നെഞ്ചിൽ തീരാളി അച്ഛനും അമ്മയും നേരത്തെ തന്നെ മരിച്ചതാണ് അച്ചുവും കിച്ചുവും തമ്മിൽ 11 വയസ്സിന്റെ വ്യത്യാസമുണ്ട് കൊച്ചിന് മുല കൊടുക്കുന്നതോടെ കൂടി അവൻ ഒളിഞ്ഞു നോക്കാറുണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലാക്കിയ.

കല്യാണിക്ക് ഒറ്റയ്ക്ക് നിക്കാനായി വളരെയധികം ആയിരുന്നു വീട്ടിലേക്ക് പോവുകയാണെന്ന് നിനക്ക് ഇവിടെ നിന്നാൽ എന്താണ് കുഴപ്പം കിച്ചു ഇവിടെ ഒറ്റയ്ക്കായി പോയില്ലേ ഏട്ടാ പ്ലീസ് ഞാൻ പറയുന്നതൊന്നും മനസ്സിലാക്ക് ശരിയാകില്ല അതാ അച്ചു അവരുടെ കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി അതിന് നീ എന്തിനാണ് മോളെ കരയുന്നത് കിച്ചു പഴയത് പോലെ ഏട്ടാ എനിക്ക് പേടിയാണ് അവന്റെ കൂടെ ഇവിടെ ഒറ്റയ്ക്ക് നിൽക്കാൻ അവൾ കാര്യങ്ങൾ വളരെ വ്യക്തമായി തന്നെ പറഞ്ഞു അച്ചുവിനെ കലി കയറി കിച്ചുവിനെ ലക്ഷ്യമാക്കി നീങ്ങാനായി തുടങ്ങിയാലും കല്യാണി തടഞ്ഞു പ്രശ്നം ഉണ്ടാക്കല്ലേ.

ഏട്ടാ പിന്നെ ഞാൻ എന്തു ചെയ്യും ഞാൻ അവനെ താലോലികാണോ ഏട്ടൻ തന്നെ മടിയിൽ ഇരുത്തി വളർത്തിയ കുട്ടിയല്ലേ കുറച്ച് ആയിട്ടുള്ള ഈ മാറ്റങ്ങളെല്ലാം തുടങ്ങിയിട്ട് കോളേജിൽ പോയതിൽ പിന്നെ കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞ് മനസ്സിലാക്കാനായി എന്തെങ്കിലും വഴിയുണ്ടോ എന്ന് നോക്ക് ചേട്ടാ ആളുകളും കുറച്ചുനേരം അവനുമായി ഇരുന്ന് ചിന്തിച്ചു നമ്മൾ എങ്ങോട്ടാണ് പോകുന്നത് കാറിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ട് അച്ചു കിച്ചുവിനോട് ചോദിച്ചു എനിക്ക് പയ്യെടാ എന്റെ മനസ്സിന് ഒന്നും ഒരു സുഖവും ഇല്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.