10 ദിവസത്തില്‍ കൊഴുപ്പ് കുറച്ചു മെലിയിക്കും, ചൂട് വെള്ളം ഇങ്ങനെ കുടിച്ചാല്‍ -The fat will be reduced

അറിയാവുന്നതാണ് അമിതവണ്ണം കാരണം കഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരുപാട് ആളുകളുണ്ട് കുട്ടികളും മുതിർന്ന ആളുകളും എല്ലാം ഉണ്ട് അമിതവണ്ണം ഉണ്ടോ ഇല്ലയോ എന്നുള്ളത് മനസ്സിലാക്കുന്നത് എങ്ങനെയാണ് എന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം അതിനുള്ള ഒരു കാൽക്കുലേറ്റർ ആണ് ബോഡിമാസ് ഇൻഡക്സ് കുലേട്ടൻ എന്ന് പറയുന്നത് ബി അമ്മായി ഈസ് ഈക്വൽ ടു വെയിറ്റ് ഹൈറ്റ് ഇൻ മീറ്റർ സ്ക്വയർ ഈ എക്യുഷൻ വെച്ച് ലഭിക്കുന്ന വാല്യൂ അഞ്ചിൽ താഴെയാണ് എങ്കിൽ അയാൾ.

   

അണ്ടർവെൽ ബോഡി വെയിറ്റ് വളരെ കുറവാണ് സമയം 18.5 25 ഇടയിലാണ് അയാളുടെ ബി എംഐ കാണപ്പെടുന്നത് എങ്കിൽ അത് വളരെ ഹെൽത്തി ആയിട്ടുള്ള ബി എം ഐ ആണ് ഇത് അയാളുടെ ശരീരഭാരം വളരെ പെർഫെക്ട് ആണ് ഒരാളുടെ ബിഎംഐ വരുന്നത് 30 ൽ കൂടുതലാണ് എങ്കിൽ അയാൾ പോന്ന തടി ഉള്ള ആളാണ് ബി എംഐ മുപ്പതിൽ വർദ്ധിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഭാരം ഒരുപാട് രോഗങ്ങൾക്ക് കാരണമാകും എന്നും സാരം എന്താണ്.

ഈ അമിതവണ്ണം വരുന്നത് എന്നുള്ളത് നമുക്ക് നോക്കാം ടൈപ്പ് അമിതവണ്ണം ഉണ്ട് ഒന്ന് എക്സ്ചോ ജീനിയസ് ഒബിസിറ്റി ഇത് അമിതമായിട്ട് ആഹാരം നമ്മൾ കഴിക്കുകയും വളരെ കുറച്ചു മാത്രം വ്യായാമം ആക്ടിവിറ്റി ചെയ്യുന്ന ആളുകൾക്ക് വരുന്നതാണ് എൻഡോ ഓബേസിറ്റി വേറെ ഒന്നാണ് എൻഡോ ജീനിയസ് ഓബേസിറ്റി അതായത് നിങ്ങൾ കൊണ്ട് അമിത വണ്ണം അനുഭവപ്പെടാം അതായത് ഒരു കോമൺ ആയിട്ടുള്ള രോഗം തൈറോയ്ഡ് രോഗം.

എന്ന് അറിയപ്പെടുന്നത് വേറെയും പലതരത്തിലുള്ള രോഗങ്ങളും ഇതിൽ വരുന്നുണ്ട് തടി കാരണം നമുക്ക് ഒരുപാട് രോഗങ്ങൾക്ക് അടിമ ആക്കാം ഞാൻ നേരത്തെ പറഞ്ഞതുപോലെ തന്നെ ബിഎംഐ 30 ആണെങ്കിൽ ആ രോഗിക്ക് ബ്ലഡ് പ്രഷറും കൊളസ്ട്രോൾ അമിതവണ്ണം കൊണ്ടുണ്ടാകുന്ന കൂർക്കം വലിയിലൂടെ ഓക്സിജന്റെ അളവ് കുറഞ്ഞു പോകുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ അതുപോലെതന്നെ ലിവറിന്റെ അസുഖങ്ങൾ ചെറുപ്പക്കാരായിട്ടുള്ള സ്ത്രീകളിലാണ് എങ്കിൽ പിസി എന്നുള്ള രോഗം മുട്ട് തേയ്മാനം ഇതെല്ലാം ഇതെല്ലാം തന്നെ വളരെ നേരത്തെ തന്നെ പൊണ്ണത്തടിയുള്ള ആളുകൾക്ക് സംഭവിക്കുന്നതാണ് കുറച്ചു ഇതിനെ കുറച്ചു കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/KsqJPnHFOwQ