ഭർത്താവിന്റെ ഭാര്യയെ ബ.ലാ.ത്സം.ഗം ചെയ്ത അമ്മായിയപ്പനോട്, അവൾ ചെയ്ത പ്രതികാരം കണ്ടോ? -Did you see her revenge?

അത്താഴം എല്ലാം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞ് അടുക്കള എല്ലാം ഒതുക്കി കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സമയത്താണ് തൊട്ടിലിൽ കിടന്ന കുഞ്ഞിന്റെ കരയുന്നത് കേട്ടത് രഹന ആ കൊച്ചു കിടന്നു കീറുന്നത് കണ്ടില്ലേ അതിന് കുറച്ച് മുല കൊടുക്ക് ഉറക്കാൻ നോക്ക് ഉമ്മർത്തിരുന്നു മുറുക്കാൻ ചവച്ചുകൊണ്ടിരുന്ന അയാൾ വിളിച്ചു പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾക്ക് ദേഷ്യം വന്നു താൻ മുല കൊടുക്കുമ്പോൾ വന്നു ഓളിച്ചു നോക്കുന്ന ഭാവമുണ്ട് അയാൾക്ക് ഗൾഫിലുള്ള ഭർത്താവിനോട് അയാൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച്.

   

പരാതി പറഞ്ഞപ്പോൾ മുറിക്കകത്ത് കതക് അടച്ചിട്ടു കൊടുത്താൽ മതി എന്ന് നിർദ്ദേശിക്കുകയായിരുന്നു ഒരിക്കൽ പാല് കൊടുത്തു പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങാനായി കതകൾ തുറന്നപ്പോൾ വാതിക്കൽ അയാൾ പതർച്ചയോട് നിൽക്കുന്നു നിങ്ങൾക്ക് എന്താണ് വേണ്ടത് നിങ്ങൾ എന്തിനാണ് എന്റെ പുറകെ ശല്യം ചെയ്തു നടക്കുന്നത് ഞാൻ നിങ്ങളുടെ മോന്റെ ഭാര്യയല്ലേ എന്നെ ഒരു മകളായി എന്റെ കൂടെ സഹിക്കെട്ട് അയാളോട് ആശങ്കയോടെ കൂടി ചോദിച്ചു.

ഒന്നും പറയാതെ അയാൾ തല കുനിച്ചുകൊണ്ട് കടന്നുപോയി ഒന്നും ഇവൾ ഇത് ഭർത്താവിനോട് ഫോണിലൂടെ ഈ കാര്യം പറഞ്ഞു ഷഹന നീ ഒരു കാര്യം മനസ്സിലാക്കണം എന്റെ പ്രസവിച്ച ഞങ്ങളെ വിട്ടു പോയിട്ടും ബാപ്പ മറ്റൊരു വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് ചിന്തിക്കാതെ എന്നെയും ഇക്കയും ഒറ്റയ്ക്ക് വളർത്തിയെടുക്കാൻ ആയിട്ട് ഒരുപാട് കഷ്ടപ്പെട്ടതാണ് നല്ല പ്രായത്തിൽ ഒരു പെണ്ണിനോട് ബാപ്പയ്ക്ക് അധിനിവേശം തോന്നിയിട്ടില്ല പിന്നെയാണ് ഈ 60 വയസ്സിൽ തോന്നാൻ ആയി പോകുന്നത് ഒക്കെ നിന്നെ തോന്നലാണ് അപ്പോൾ വേറെ വിശേഷം ഒന്നും ഇല്ലല്ലോ എന്നാൽ ശരി ഞാൻ ഫോൺ വയ്ക്കുകയാണ്.

ഭർത്താവിനോട് ഇനി ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ട് കാര്യമില്ല എന്ന് തോന്നിയ അവൾ സ്വയം പ്രതിരോധിക്കാൻ ആയി തന്നെ തീരുമാനിച്ചു അങ്ങനെയാണ് അന്ന് രാത്രി ഞാൻ കതക് അടിച്ചു ആദ്യം മുറിയിൽ ലൈറ്റ് ഓഫാക്കിയത് അതിനുശേഷം കുഞ്ഞിനെ തൊട്ടിൽ നിന്ന് എടുത്ത് കട്ടിലിൽ കിടന്നു പാല് കൊടുത്തത് പകല് വിരുനാകാര് ഉണ്ടായിരുന്നതുകൊണ്ട് ജോലി ഒരുപാട് ഉണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ടുതന്നെ കുഞ്ഞിനും മോനും കൊടുക്കാനായി ക്ഷീണം ഉള്ളതുകൊണ്ടാണ് അവൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മയങ്ങിപ്പോയി ഗാർഡനിദ്രയിലേക്ക് ആണ്ട് പോകുമ്പോഴാണ് തന്നെ ഇതിലേക്ക് വെറ്റില മുറുക്കിന്റെ രൂക്ഷമായിട്ടുള്ള ഗ്രന്ഥം കയറുന്നത് അപ്പോഴാണ് ഞെട്ടി ഉണർന്ന് ഞെട്ടിലോട് കൂടി ചാടി എഴുന്നേൽക്കാനായി ശ്രമിക്കുമ്പോഴാണ് തന്റെ മുകളിലായി ഒരു പുരുഷ ശരീരം എന്നുള്ള കാര്യം അവൾ അറിഞ്ഞത് അയാളെ തള്ളി മാറ്റാൻ എങ്കിലും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.