ഈ ഒറ്റമൂലി വീട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാം, യൂറിക് ആസിഡ് മൂലം കഷ്ടത്തിലാണോ? -To reduce uric acid

ഇന്ന് ഞാനിവിടെ ഷെയർ ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ യൂറിക് ആസിഡ് കൂടുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന അവസ്ഥയെ കുറിച്ചാണ് അതായത് ഡൗട്ട് എന്നാണ് അതിനെ പറയുക സാധാരണ നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ യൂറിക് ആസിഡ് കിഡ്നിയിലൂടെ അരിച്ചെടുത്തുകൊണ്ട് യൂറിനിലൂടെ പുറത്തേക്ക് തള്ളിക്കളയുകയാണ് പതിവ് പക്ഷേ ചില തിരത്തിൽ ഉള്ള കാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് നമ്മുടെ യൂറിക്ക് ആസിഡ് ശരീരത്തിൽ അടഞ്ഞുകൂടുകയും അത് മോണോ സോഡിയം ക്രിസ്റ്റലുകൾ.

   

ആയിട്ട് ആയിട്ട് രൂപപ്പെടുന്ന സാധാരണയായിട്ട് കാലിന്റെ പെരുവിരലിലാണ് ഇത് കാണപ്പെടുന്നത് ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള വേദനയായിരിക്കും ആ ഭാഗം ചുവന്ന നീര് വച്ച് പോലുള്ള ഒരു അവസ്ഥ ആയിരിക്കും അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ കാലിൽ കാലിന്റെ മുട്ട് കൈമുട്ട് തുടങ്ങിയ ഭാഗങ്ങളെല്ലാം തന്നെ കാണുന്നുണ്ട് സാധാരണയായി കാലിലെ സന്ധികളിൽ ആയിരിക്കും ഇത് കാണപ്പെടുന്നത് ഇനി ഇതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ അതായത് ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള വേദനയായിരിക്കും.

ഞാൻ നേരത്തെ പറഞ്ഞത് പോലെ തന്നെ കഠിനമായി വേദന ആ ഭാഗം നല്ലതുപോലെ തനിക്ക് വന്നിരിക്കുന്ന അതുപോലെതന്നെ ചെറിയൊരു ചൂട് എല്ലാം തന്നെ അനുഭവപ്പെടും ചെറിയൊരു നീർക്കെട്ട് ഇനി നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഒരു യൂറിക്ക് ക്രിസ്റ്റലുകൾ ഇങ്ങനെ അമിതമായി രൂപപ്പെടുമ്പോൾ നമ്മുടെ കിഡ്നി അത് ബാധിക്കുന്നു നമ്മുടെ കിഡ്നിയിൽ അത് കല്ലുകളെല്ലാം രൂപപ്പെടാൻ ഉള്ള ചാൻസ് സാധ്യതയുണ്ട് അതുപോലെതന്നെ.

ഇത് സ്ഥിരമായി തന്നെ ഉയർന്നുനിൽക്കുന്ന ആളുകളിൽ നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകളിൽ അടിഞ്ഞു കൂടിയിട്ട് ബ്ലോക്ക് ഉണ്ടാക്കാൻ ഉള്ള സാധ്യതയുണ്ട് ഇനി ഇതിന് നോർമറേജ് എത്രയാണെന്ന് നോക്കാം ഒരു 3.5 തൊട്ട് 7.5 വരെയാണ് നോർമൽ ആയിട്ടുള്ള റേഞ്ച് ആയിട്ട് പറയുന്നത് ചില ആളുകൾ കൂടുതൽ ആകുമ്പോഴേക്കും ഇതിനു വേദന വരും ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള വേദന ആയിരിക്കും എട്ടിനു മുകളിൽ ആണെങ്കിൽ നമ്മൾ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് ചികിത്സ എടുക്കുക തന്നെ വേണം സ്ത്രീകളിലെങ്ങാനും എങ്കിൽ ആറിനു മുകളിലായി വരുമ്പോഴേക്കും ഈ ഒരു സന്ധികളിൽ വേദനയെല്ലാം തന്നെ അനുഭവപ്പെടാറുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/PVcl7MjYuII