14 ദിവസത്തിനുള്ളിൽ എത്ര പഴക്കമുള്ള കിഡ്നി സ്റ്റോണും അലിഞ്ഞു പോവാൻ ഇതുമാത്രം മതി – Kidney Stone Home Remedy

കഴിഞ്ഞ ദിവസം രാത്രി ഒരു ഫോൺകോൾ വന്നു അയൽവാസിയുടെ ഫോണായിരുന്നു അത് എനിക്ക് എന്തോ അപകടമുണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലായി വളരെ കുറച്ചുപേർ തന്നെ ഞാൻ ആ ഫോൺ എടുത്തു അയൽവാസി പയ്യനാണ് അവൻ പറഞ്ഞു ചേട്ടൻ നല്ലതുപോലെ വേദനിച്ച് പുളയുക ആണ് ചെരിഞ്ഞിട്ടാണ് നിൽക്കുന്നത് ഛർദ്ദിക്കാൻ ആയിട്ട് വരുന്നുണ്ട് നല്ലതുപോലെ തന്നെ എന്തോ പറ്റിയിട്ടുണ്ട് രാത്രി പൊറോട്ട കഴിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ടാണോ എന്ന് അറിയില്ല ഒന്നു ഉടനെ തന്നെ വരുമോ എന്ന് ചോദിച്ചു സാധാരണയായിട്ട് ഈ സമയത്ത് വേനൽ കാലത്ത് ഇത്തരത്തിലുള്ള.

   

ലക്ഷണങ്ങൾ കാണുമ്പോൾ മൂത്രത്തിൽ കല്ലാണ് എന്നാണ് മനസ്സിൽ വരാറുള്ളത് അതുപോലെ തന്നെ ചെന്ന് നോക്കിയപ്പോൾ മൂത്രത്തിൽ കല്ല് തന്നെ ആയിരുന്നു കടുത്ത വേദന കൊണ്ട് തന്നെ ആ സുഹൃത്തുക്കൾ കിടന്ന് പുളയുകയാണ് ഈ വേദന മാറിയതിനുശേഷം അവൻ എന്നോട് പറഞ്ഞു ശരിക്കും മരണത്തെ കണ്ട വേദന ആയിരുന്നു എന്നുള്ളത് ഇപ്രകാരം നമ്മുടെ സഹോദരന്മാർ ഒരുപാട് ആളുകൾ ഈ വേദനയും ആയിട്ട് കഷ്ടപ്പാട് അനുഭവിക്കുന്നുണ്ട്.

കല്ലിനെ കൊണ്ട് പ്രയാസം അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട് അവർക്ക് വേണ്ടിയിട്ടാണ് ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ വീഡിയോ ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ വൃക്ക മൂത്രസഞ്ചി ഇവയെ രണ്ടിനെയും തമ്മിൽ കണക്ട് ചെയ്യിപ്പിക്കുന്ന മൂത്രവാഹനി കുഴൽ ഇവിടെ എല്ലാം തന്നെ ആവശ്യത്തിനും ഓക്സിലേറ്റിന്റെയും ഫോർപരസ്സ് ക്രിസ്റ്റലുകൾ എല്ലാം തന്നെ അടിഞ്ഞുകൂടിയിട്ട് കല്ലുകൾ ആയിട്ട് രൂപപ്പെടുന്നതാണ് മൂത്രത്തിൽ കല്ല് അല്ലെങ്കിൽ കിഡ്നി സ്റ്റോൺ എന്ന് നമ്മൾ പൊതുവേ.

പറയുന്നത് സാധാരണയായി ഈ മൂത്രത്തിൽ കല്ല് എന്നുള്ളത് കിഡ്നി രോഗങ്ങളിലേക്ക് നയിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു ഘടകം തന്നെയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ മൂത്രത്തിൽ കല്ല് ഉണ്ടാക്കുന്ന വേദനകൾക്ക് പുറമെ കിഡ്നി രോഗങ്ങൾക്കും കാരണമാകും എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ സാധ്യത ഉള്ളവരും പാരമ്പര്യമായിട്ട് തന്നെ ഇത് ഉള്ളവരും ഇതുവരെ ഇരിക്കുന്നതിനും വന്നവർ ഇതിനെ നിയന്ത്രിക്കാനും ചില തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ നിർബന്ധമായും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ഉണ്ട് ഇന്ന് ഞാൻ അത്തരത്തിൽ കിഡ്നി കല്ല് അല്ലെങ്കിൽ വീട്ടിലിരുന്ന് മാറ്റുന്നതിനും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/g-AfszYZbW4