അയാളുടെ കണ്ണ് നിറഞ്ഞു പോയി വീട്ടിൽ വന്ന് നോക്കിയിരുന്ന ഹോം നഴ്സ് ആരായിരുന്നു എന്നറിഞ്ഞപ്പോൾ!!!

സാരൂ ട്യൂബ് ഒന്ന് മാറ്റി താ നല്ലതുപോലെ ലോഡ് ആയിട്ടുണ്ട് വല്ലാത്ത വേദന നീല കണ്ണാടി നോക്കി തടിച്ചും വളർന്ന ലിപ്സ്റ്റിക് അമർത്തുന്ന അവളെ നോക്കി അവൻ പറഞ്ഞു വെരി സോറി എനിക്ക് ഇന്ന് എക്സിക്യൂട്ടീവ് മീറ്റിംഗ് ഉണ്ട് തന്നെ ഒരുപാട് ലൈറ്റായി വനജ ഉടനെ തന്നെ എത്തും അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്ത് കാറിന്റെ കീമെടുത്ത് അവൾ വേഗം തന്നെ മുറിയിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങി തന്നെ ഒന്ന് തിരിഞ്ഞു ക്കുപോലുമില്ലാതെ വളരെ പെട്ടെന്ന് ഓടി പോകുന്ന ഭാര്യയെ നോക്കിക്കൊണ്ട്.

   

രോഗ കിടന്നുകൊണ്ട് അവൻ നെടുവീർപ്പു ഇട്ടു അവൾക്ക് തന്നോട് ഉള്ള ഈ ഒരു അപകർഷത്ത തുടങ്ങിയിട്ട് നാളുകൾ ഒരുപാടായി രണ്ടുവർഷം മുമ്പായിട്ടുള്ള ഒരു ആക്സിഡന്റിൽ യോജിപ്പിക്കാൻ പോലും കഴിയാത്ത വിധത്തിൽ സുധീഷിന്റെ നട്ടെല്ല് തകർന്നു പോയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു നഗരത്തിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ഐടി കമ്പനിയിലെ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ ആയിരുന്നു സുധീഷ് അതോടുകൂടി കിടപ്പിലായി ഭർത്താവിന് സംഭവിച്ചാ പകച്ചു പോയ.

അവളെ സുധീഷ് തന്നെയാണ് ആശ്വസിപ്പിച്ചതും നിലവിൽ കമ്പനി ഡയറക്ടർ ആയിരുന്നു അവളെ ഡയറക്ടർ ആക്കി മാറ്റിയതും പിന്നീട് അവളിൽ ഉണ്ടായാ മാറ്റം സകല ആളുകളെയും ഞെട്ടിക്കുന്നത് ആയിരുന്നു അതോടുകൂടി സുധീഷിന്റെ പ്രാഥമികമായ ആവശ്യങ്ങളെല്ലാം അവൾ ഇന്ന് ഹോംനേഴ്സിനെ ഏർപ്പാടാക്കിയെങ്കിലും വൈകുന്നേരവും ഓഫീസിൽ നിന്ന് വന്നുകഴിഞ്ഞ് അവൾ തന്നെ ഭർത്താവിനെ അരികിൽ വന്നിരുന്നു.

അന്നത്തെ വിശേഷങ്ങളെല്ലാം തന്നെ പങ്കുവയ്ക്കുകയും ബിസിനസ് കാര്യങ്ങൾ ചർച്ച ചെയ്യുകയും എല്ലാം ചെയ്യുമായിരുന്നു പതിയെ പതിയെ പതിവും ഇല്ലാതാവുകയും അവൾ രാത്രി വളരെ വീട്ടിലേക്ക് എത്താനും തുടങ്ങി ആളുകൾ കഴിഞ്ഞ് ഒരു ദിവസം പാതിരാത്രി ബെഡ്റൂമിലേക്ക് അടി അടി കയറി വന്ന അവൾക്ക് മദ്യത്തിന്റെ ഗന്ധം ഉണ്ട് എന്ന് സുധിഷ് തിരിച്ചറിഞ്ഞു ഇതുവരെ എവിടെയായിരുന്നു എന്തെങ്കിലും കഴിയാത്ത നിസഹായ അവസ്ഥയിൽ ദേഷ്യം മുഴുവനും വാക്കുകൾ കൊണ്ട് പൊതിഞ്ഞ് അവൾ അവരോട് ചോദിച്ചു ക്ലബ്ബിലെ ഇന്ന് ബർത്ത് ഡേ പാർട്ടി ഉണ്ടായിരുന്നു അവിടെ നടന്നപ്പോൾ ഞാൻ കുറച്ച് സ്കോച്ച് ടെസ്റ്റ് ചെയ്തു തലക്ക് ചെറിയ പെരുപ്പ് തോന്നിയപ്പോൾ ഞാൻ കുടിച്ചു എന്താ ഒരു ഫീല് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.