ഇതൊരുസ്പൂൺ കഴിച്ചാൽ എത്ര കൂടിയ ഷുഗറും നോർമാലാവും ഈ പഴം കഴിച്ചാൽ

നമ്മുടെ വീടുകളിൽ സുലഭമായി തന്നെ ലഭ്യമായിട്ടുള്ള വൈറ്റമിൻ ന്യൂട്രിൻസ് മിനറൽസിന്റെയും ഒരു കലവർ ആയിട്ടുള്ള നമുക്ക് വയർ സംബന്ധമായുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം തന്നെ ഒരു പരിധിവരെ നമുക്ക് മാറ്റി നിർത്താൻ ആയിട്ട് സഹായിക്കുന്നതും കുറയാൻ ആയിട്ടും എല്ലാം തന്നെ സഹായകരമായിട്ടുള്ള ഒരു അത്ഭുതകരമായിട്ടുള്ള ഭക്ഷണത്തെ കുറിച്ചാണ് ഞാനിവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് അതായത് നമ്മൾ ഇവിടെ നല്ല ആളുകൾക്കും വളരെയധികം സുപരിചിതമായിട്ടുള്ള.

   

നമ്മുടെ നേന്ത്രപ്പഴം ഏത്തപ്പഴം എന്നതിനെക്കുറിച്ച് തന്നെയാണ് ഈ ഏത്തപ്പഴം കഴിക്കാത്തവരായിട്ട് ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല നമ്മുടെ നാട്ടിൽ ഇഷ്ടം പോലെ തന്നെ ഏത്തപ്പഴം ലഭ്യമാണ് താനും മാത്രമാണ് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് നമ്മുടെ തൊടിയിൽ നിന്നും വളർത്തുന്ന ഏത്തപ്പഴമാണ് എങ്കിൽ ഏറെ നല്ലത് അന്യസംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്നും വരുന്ന വിഷം അടിച്ചത് എന്ന് നമ്മൾക്ക് തോന്നുന്ന രീതിയിലുള്ള ഏത്തപ്പഴത്തേക്കാൾ ഇത്രയും അധികം നമുക്ക് കണ്ണുകൾ അടച്ച്.

വിശ്വസിപ്പിക്കാനായി കഴിയുന്നത് അല്ല ആണെങ്കിലും ഏത്തപ്പഴത്തിന് ഗുണങ്ങൾ ഏതെല്ലാമാണ് എന്ന് നമ്മൾ അറിയണം വൈറ്റമിൻസ് വൈറ്റമിൻa വൈറ്റമിൻ b വൈറ്റമിൻ സി ഒന്നും നല്ലതുപോലെ തന്നെ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് ഇത് ഏത്തപ്പഴത്തിന് ഏറ്റവും വലിയ ഒരു പ്രത്യേകത അതോടൊപ്പം തന്നെ മിനറൽസ് കൂടെത്തന്നെ പൊട്ടാസ്യം നല്ലതുപോലെ തന്നെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് കൊണ്ട് മഗ്നീഷ്യം കാൽസ്യം തുടങ്ങിയ സംഗതി.

അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് കൊണ്ട് നമ്മുടെ പല്ലിനും എല്ലിനും എല്ലാം വളരെയധികം ഗുണകരമായിട്ടുള്ള സംഗതിയാണ് അതോടൊപ്പം തന്നെ ഈ ഏത്തപ്പഴത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഒരു പ്രത്യേകതയാ വരുന്നത് ഒരു നേരം ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ആയിട്ട് സാധിച്ചില്ല എങ്കിലും നമുക്ക് ഒരു ഏത്തപ്പഴും കയ്യിലും എന്നുണ്ടെങ്കിൽ നമുക്ക് ആ ഒരു ഭക്ഷണം തന്നെ ഒഴിവാക്കാൻ ആയിട്ട് ഒരൊറ്റ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ തന്നെ മതിയാകും എന്നുള്ളതാണ് അതുപോലെ തന്നെ നിനക്ക് വണ്ണം കുറയ്ക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് ഏറ്റവും കൂടുതൽ സഹായിക്കുന്ന ഒരു സംഗതിയാണ് ഏത്തപ്പഴം എന്നുള്ളത് കാര്യം അത് ചാർജ് എങ്കിലും ഏത്തപ്പഴത്തിന് വെറൈറ്റി ആയിട്ടുള്ള ഒരു ചേട്ടനും അനിയനും ആയിട്ടുള്ള റോസ്റ്റ് പഴം നല്ല ഫൈബർ അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/OikeMB8dS-M