അനാഥാലയത്തിൽ സ്വന്തം അപ്പനെ ആക്കാൻ വന്ന മരുമകളും മകനും,വാവിട്ടു കരഞ്ഞു പോയി ഫാദർ പറഞ്ഞത് കേട്ട്

യുവാവും ഭാര്യയും കൂടി അനാഥാലയം നടത്തിപ്പുകാരൻ ആയിട്ടുള്ള അതെന്റെ മുന്നിലേക്ക് ചെന്നു അവർക്കൊപ്പം തന്നെ അവരുടെ കുട്ടികളും പ്രായമായിട്ടുള്ള പിതാവുമെല്ലാം ഉണ്ടായിരുന്നു വളരെ താഴ്മയോടെ ദുഃഖത്തോടും കൂടി അവർ വരാന്തയിൽ ഇരുന്നു പിതാവിനെ ചൂണ്ടി എന്നോട് പറഞ്ഞു ഫാദർ ദയവുചെയ്ത് ഞങ്ങളെ സഹായിക്കണം എന്റെ പിതാവിനെ ഈ അനാഥാലയത്തിൽ ചേർക്കണം അവളുടെ വീടു വളരെ ചെറുതാണ് എല്ലാ ആളുകൾക്കും.

   

കൂടി താമസിക്കാനുള്ള സൗകര്യം ഇല്ല പോരാത്തതിന് ജോലിത്തിരക്കുകൾ മൂലം ഞങ്ങൾക്ക് ഞങ്ങൾക്ക് അച്ഛനെ നല്ലതുപോലെ ശ്രദ്ധിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ല ഇതിന്റെ ഇടയിൽ നിന്ന് വേണം ഈ രണ്ടു കുട്ടികളുടെ കാര്യം നോക്കുവാനായി ഇവിടെ പൂർണമായിട്ടും അനാഥരേ മാത്രമേ പ്രവേശിപ്പിക്കുകയുള്ളൂ നിങ്ങളുടെ പിതാവ് അനാഥൻ അല്ലല്ലോ മക്കനും മരുമകനും കൊച്ചുമക്കളും എല്ലാം ഉള്ള ആളല്ലേ എങ്ങനെ നമുക്ക് ഇവിടെ ചേർക്കാൻ കഴിയും ഫാദർ.

പുഞ്ചിരിച്ചു കൊണ്ട് തന്നെ അവനെ നോക്കി അങ്ങനെ പറയരുത് ഫാദർ എത്ര രൂപ വേണമെങ്കിലും ഞാൻ ഡൊണേഷൻ തരാം നിങ്ങളെ കൈവിടരുത് ഫാദർ എന്നു മനസ്സുവെച്ചാൽ മതി എല്ലാം നടക്കും അനാഥനായി പരിഗണിച്ചുകൊണ്ട് തന്നെ എന്റെ പിതാവിന് ഇവിടെ ചേർക്കാമോ പിതാവിനെ അനാഥനായി കണ്ടുകൊണ്ട് അല്ലേ എല്ലാം എന്നുപറഞ്ഞ് ഫാദർ നിമിഷം ഇന്ത്യയിൽ പോയി പൂർണ്ണമായിട്ടും അനാഥൻ അല്ലാത്തവരെ.

അംഗങ്ങളായി ചേർക്കാൻ ഇവിടുത്തെ നിയമം അനുവദിക്കുന്നില്ല കള്ളം എഴുതിച്ചേർത്തുകൊണ്ട് ഇവിടെ അഡ്മിഷൻ കൊടുത്തു കഴിഞ്ഞാൽ ഞാൻ കുറ്റക്കാരനായി മാറും എന്റെ ജോലി പോകും നഷ്ടമാകും അതിനെ ഒരിക്കലും ഇങ്ങനെ ഒരാൾക്ക് ഇവിടെ അഡ്മിഷൻ കൊടുത്താൽ ഭാവിയിൽ ഇതുപോലെയുള്ള ഒരുപാട് അപേക്ഷകൾ എല്ലാം ഞങ്ങളെ തേടിയെത്തും അതുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ പറഞ്ഞത് പറ്റില്ല എന്ന് ഈ ഒരു സമയം യുവാവിന്റെയും യുവതിയുടെയും മുഖം വിവരണമായി അവർ പരസ്പരം നോക്കി തുടർന്ന് ദയനീയമായി തന്നെ ഫാദറിനെയും സമയം അവരെയും നോക്കി ഇതിനെ കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.