ഒരു ഉളുപ്പും ഇല്ലാതെ ഇത്രയൊക്കെ കേട്ടിട്ടും, ഭാര്യയുടെ മൂടും താങ്ങി പോകുന്നത് കണ്ടില്ലേ പെങ്കോന്തൻ

നീ പുഴുത്ത് ചാവും നോക്കിക്കോ പെറ്റ ഉമ്മയാണ് പറയുന്നത് കണ്ണിൽ നിന്നും ഒഴുകിവന്ന കണ്ണുനീർ തട്ടം കൊണ്ട് തുടച്ചു മാറ്റി ഉമ്മ ശാലിനെ നോക്കി സാമ്പത്തിക അമ്പുകൾ വർഷിച്ചു തന്റെ ഭാര്യയെയും പിഞ്ചു പൈതങ്ങളായിട്ടുള്ള കുട്ടികളെയും ചേർത്ത് പിടിച്ചുകൊണ്ട് നിസ്സഹായനായി തന്നെ ഷാൻ ഉമ്മയെ നോക്കി ശപിക്കാൻ ഞാൻ എന്ത് തെറ്റാണ് ഉമ്മയോട് ഞാൻ ചെയ്തത് പെൺകോന്തനായി നീ കൂടുതൽ പറയേണ്ട നിന്നെ കാണുന്നത് തന്നെ എനിക്ക് വെറുപ്പാണ് ഒന്ന് നിർത്തിയിട്ട് ഉമ്മ ഷാനിന്റെ ഭാര്യ ഷായിനെയും നോക്കി ഞാൻ മരിക്കാൻ കിടക്കുമ്പോൾ പോലും ഒരറ്റം വെള്ളം.

   

നിന്റെയും ഇവന്റെയും കൈകൾ കൊണ്ട് എനിക്ക് തരരുത് അത് എനിക്ക് ഇഷ്ടമല്ല ഉമ്മയുടെ ശബ്ദം പൊങ്ങിയപ്പോൾ കുട്ടികൾ കൊരയാനായി തുടങ്ങി അവൻ കുട്ടികളെ ചേർത്തുപിടിച്ചുകൊണ്ട് ആശ്വസിപ്പിച്ചു മക്കള് കരയേണ്ട ഉമ്മ നിങ്ങളെ പറ്റിക്കാൻ നിൽക്കുകയാണ് നിങ്ങൾ പോയി കളിച്ചോ അവൾ നിറകണ്ണുകളോട് കൂടി തന്നെ മക്കളെ റൂമിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി ഷാൻ ഉമ്മയെ നോക്കി എന്തോ പറയാനായി ശ്രമിച്ചതും കേൾക്കാൻ പോലും കൂട്ടാക്കാതെ.

ഉമ്മ അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി ഇതെല്ലാം കണ്ടുകൊണ്ടും കേൾകൊണ്ടും നിന്നിരുന്ന പെങ്ങളെയും അളിയനെയും ഇക്കയും ഇക്കയും നോക്കി സങ്കടം ഉള്ളിൽ ഒതുക്കിക്കൊണ്ട് പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ഷാൻ റൂമിലേക്ക് നടന്നു അപ്പോൾ പെങ്ങൾ അടക്കം പറയുന്നത് ഷാനിന്റെ വീൽ പതിഞ്ഞു ഇത്രയൊക്കെ കേട്ടിട്ടും ഒരു ഉളുപ്പുമില്ലാതെ ഭാര്യയുടെ മൂടും താങ്ങി പോകും കണ്ടില്ലേ പെൺകോന്തൻ അവനൊന്ന് അവളെ തിരിഞ്ഞുനോക്കി.

പെങ്ങളുടെ ആ തമാശ അല്ല ആളുകൾക്കും നല്ലത് പോലെ തന്നെ രസിച്ചു എന്ന് മറ്റുള്ള ആളുകളുടെ പുഞ്ചിരി കണ്ടപ്പോൾ അവന് മനസ്സിലായി അന്ന് അവൻ ഒരു തീരുമാനമെടുത്തു ഇന്ന് ഈ വീട്ടിൽ നിന്നും മാറണം വീടിന്റെ പണി നടക്കുന്നുണ്ട് പാതി ആയിട്ടേ ഉള്ളൂ ബാക്കിയുണ്ട് വീടിന്റെ പണിയെല്ലാം വേഗം തന്നെ തീർത്തിട്ട് താമസം അങ്ങോട്ട് മാറണം എന്ന് അവൻ തീരുമാനിച്ചു ഈ കാര്യം വീട്ടിൽ പറഞ്ഞപ്പോൾ ആരും തന്നെ തടഞ്ഞില്ല അങ്ങനെ വീടിന്റെ പണിയെല്ലാം വേഗം തന്നെ കഴിച്ചുകൊണ്ട് അവൻ ഭാര്യയെയും മക്കളെയും കൂട്ടി താമസം അങ്ങോട്ടേക്ക് മാറ്റി കല്യാണം കഴിക്കുന്നവരെ അവനായിരുന്നു വീട്ടിലെ പുന്നാരമോൻ നല്ല ആളുകൾക്കും വളരെ പ്രിയപ്പെട്ടവനായിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.