വെള്ളം ഇങ്ങനെ തിളപ്പിച്ച് കുടിക്കൂ പ്രമേഹവും ബിപി യും കുറയ്ക്കാൻ

മേഖല രോഗിയുടെ ഒരു ദിവസത്തെ ഭക്ഷണക്രമം എങ്ങനെ ആയിരിക്കണം എന്നുള്ളത് നിങ്ങൾക്ക് പലർക്കും ചെറിയ കുറിപ്പുകൾ ആയിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടാകാം ഞാൻ ഇന്നിവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് പ്രമേഹ രോഗികളുടെ ഒരു ദിവസത്തെ ജീവിതക്രമം എങ്ങനെ ആയിരിക്കണം എന്നുള്ളതിനെ കുറിച്ചാണ് ഭക്ഷണം മാത്രമല്ല ജീവിതരീതിയും വളരെ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടത് തന്നെയാണ് ഒരാൾക്ക് പ്രമേഹരോഗം ഉണ്ട് എന്ന് കണ്ടെത്തി കഴിഞ്ഞാൽ.

   

200ൽ കൂടുതൽ ഷുഗർ ലെവൽ നിൽക്കുന്നുണ്ട് എച്ച്പി ഒരു ഏഴിന് മുകളിൽ ആണ് എന്നുണ്ടെങ്കില്‍ നമ്മൾ അപ്പോൾ മുതൽ പാലിക്കേണ്ടത് ആയിട്ടുള്ള ചില തരത്തിലുള്ള രീതികളുണ്ട് ജീവിതക്രമങ്ങൾ ഉണ്ട് അതുവഴി നമ്മുടെ ആരോഗ്യം വളരെയധികം മോശമാകാതെ തന്നെ സംരക്ഷിക്കാനും നമുക്ക് കോംപ്ലിക്കേഷനിലേക്ക് എത്തിപ്പെടാതിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധിക്കുക ഏറ്റവും വളരെയധികം പ്രധാനപ്പെട്ടത് നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ ഈ പരക്കം പാച്ചിൽ.

ഉണ്ടല്ലോ അത് അല്പം ഒന്ന് കുറയ്ക്കണം പലപ്പോഴും നമ്മൾ പണം ഉണ്ടാക്കാൻ വേണ്ടി ഭയങ്കരമായിട്ട് നമ്മൾ ട്രെയിൻ എടുത്തു കൊണ്ട് ഭയങ്കര സ്ട്രെസ്സ് ഫുൾ ആയിട്ടുള്ള ലൈഫ് നമ്മൾ നയിക്കുന്ന ആളുകൾ ആയിരിക്കും അപ്പോൾ ഇങ്ങനെയുള്ള അസുഖങ്ങളെല്ലാം തന്നെ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ കാണുമ്പോൾ നമ്മൾ ലൈഫിനെ കുറിച്ചും കൂടെ ഒന്ന് സിമ്പിൾ ആക്കാൻ ആയി ശ്രമിക്കുക നമ്മൾ ഒരുപാട് ഒന്നും ഓടേണ്ട ഒരുപാട് ഒന്നും സമ്പാദിച്ചു വയ്ക്കുകയും.

വേണ്ട കടം ഒന്നുമില്ലാത്ത രീതിയിൽ നമുക്ക് സുവിശേഷമായി തന്നെ ജീവിക്കാൻ കഴിയും എന്നുണ്ടെങ്കില്‍ നമ്മൾ ഒരുപാട് സ്ട്രെയിൻ എടുക്കാൻ പോകാതിരിക്കുക എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ് ഏറ്റവും നല്ലത് ആളുകളുണ്ട് നേരെ തിരിച്ചാണ് ഒരു പണിയും ചെയ്യില്ല മഹാമടിയന്മാരായിട്ട് കഴിയുന്നവർ അങ്ങനെയുള്ളവർ ആ രീതിയിൽ മാറ്റിയെടുക്കേണ്ടതാണ് കാരണം ഈ രണ്ട് അവസ്ഥകളും വളരെയധികം പ്രശ്നങ്ങളാണ് നമുക്ക് എൻജോയ് ചെയ്ത ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ജോലികൾ എന്നും തന്നെ നമുക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയണം പക്ഷി പരമായിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ നമുക്ക് നമ്മുടെ മനസ്സിന്റെ സ്ട്രസ്സ് ഉയർത്താത്ത രീതിയിലുള്ള വലിയ പട്ടിപണികളും ഭാരിച്ച ജോലികളും ഉത്തരവാദിത്വങ്ങളും ഒന്നും തന്നെ ഏറ്റെടുക്കേണ്ടതായിട്ട് വരുന്നില്ല നമുക്ക് ആസ്വദിച്ച് തന്നെ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/4u9G5mgEeOs