ഇങ്ങനെ വെളുത്തുളളി കഴിച്ചാൽ, ഒറ്റ ദിവസത്തിൽ ഷുഗർ നോർമലാവും

വീടുകളിൽ സുലഭമായി തന്നെ ലഭ്യമായിട്ടുള്ളതും വൈറ്റമിൻ ന്യൂട്രിയൻസിന്റെയും മിനറൽസിന്റെയും ഒരു കലവറ ആയിട്ടുള്ളതും നമ്മുടെ വയർ സംബന്ധമായുള്ള പ്രശ്നങ്ങളെല്ലാം പരിധി മാറ്റിനിർത്താനായി സഹായിക്കുന്ന വണ്ണം കുറയാൻ ആയിട്ടും എല്ലാം തന്നെ വളരെയധികം സഹായകരമായിട്ടുള്ള ഒരു അത്ഭുതകരമായിട്ടുള്ള ഭക്ഷണത്തെ കുറിച്ചാണ് ഞാനിവിടെ പറയുന്നത് കാരണം നമ്മൾ എല്ലാ ആളുകൾക്കും വളരെ സുപരിചിതമായിട്ടുള്ള.

   

നമ്മുടെ നേന്ത്രപ്പഴം അഥവാ നമ്മുടെ ഏത്തപ്പഴം തന്നെ അതിനെക്കുറിച്ച് തന്നെയാണ് ഈ ഏത്തപ്പഴം കഴിക്കാത്തവരായി ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല നമ്മുടെ നാട്ടിൽ ഇഷ്ടം പോലെ തന്നെ ഏത്തപ്പഴം ലഭ്യമാണ് താനും എന്നാൽ ഒറ്റക്കാര്യം നമ്മളിവിടെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട് നമ്മുടെ തൊടിയിൽ തന്നെ വളർത്തുന്ന ഏത്തപ്പഴമാണ് എങ്കിൽ വളരെ ഏറെ നല്ലത് സംസ്ഥാനങ്ങളിൽ നിന്ന് വരുന്ന വിഷം അടിച്ചത് എന്ന് നമുക്ക് തോന്നുന്നത് ആയിട്ടുള്ള.

ഏത്തപ്പഴത്തിന് അത്രയും അധികം കണ്ണടച്ച് വിശ്വസിക്കാനായി കഴിയുന്നതല്ല എന്നിരുന്നാലും ഈ ഏത്തപ്പഴത്തിന് ഗുണങ്ങൾ എന്നാണ് എന്നുള്ളത് നമുക്കൊന്ന് മനസ്സിലാക്കാം ഈ വൈറ്റമിൻസ് പ്രധാനമായിട്ടും വൈറ്റമിൻ എ വൈറ്റമിൻ ബി വൈറ്റമിൻ സി ഈ മൂന്നും നല്ലതുപോലെ തന്നെ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് ഏത്തപ്പഴത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഒരു പ്രത്യേകത അതോടൊപ്പം തന്നെ മിനറൽസും വൈറ്റമിൻ തന്നെ പൊട്ടാസ്യം നല്ലതുപോലെ അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ ഈ പൊട്ടാസ്യം മഗ്നീഷ്യം പരസ്യം നല്ലതുപോലെ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ നമ്മുടെ പല്ലിനും എല്ലിനും.

എല്ലാം തന്നെ അത് വളരെയധികം ഗുണകരമായിട്ടുള്ള ഒരു സംഗതികളായി മാറും അതോടൊപ്പം തന്നെ ഈ ഏത്തപ്പഴത്തിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ ഒരു പ്രത്യേകതയായിട്ട് വരുന്നത് നമുക്ക് ഒരു നേരം ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ആയിട്ട് പറ്റിയില്ല എങ്കിലും ഏത്തപ്പഴം കൈകളിൽ ചുരുട്ടി പിടിച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ നമുക്ക് ഭക്ഷണം ഒഴിവാക്കാൻ ആയിട്ട് ഇത് കഴിച്ചാൽ തന്നെ മതിയാകും എന്നുള്ളതാണ് തന്നെ നമുക്ക് വണ്ണം കുറക്കാൻ ആയിട്ട് ഏറ്റവും വളരു സഹായിക്കുന്നതും ഇതുതന്നെയാണ് ഏത്തപ്പഴത്തിന് വളരെയധികം വെറൈറ്റി ആയിട്ടുള്ള അവന്റെ ചേട്ടനും അനിയനോ ആയിട്ടുള്ള റോബോസ്റ്റുകളും നല്ല ഫൈബർ കണ്ടെന്റ് അടങ്ങിയിട്ടുള്ള ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Q6mVmxB6qqM