അമ്മയെ കല്യാണം കഴിപ്പിച്ചു സ്വന്തം മകൻ, കുടുംബക്കാരും, നാട്ടുകാരും ഞെട്ടി പോയി വരൻ ആരെന്നറിഞ്ഞു

ഞായറാഴ്ച രാവിലെ പാണ്ടിൽ ഒരു കയറിയ തവളയെ പോലെ കട്ടിലിൽ കമന്നടിച്ചു കിടക്കുമ്പോഴാണ് ആരുടെയോ കൈ പതിഞ്ഞത് തടവി കൊണ്ട് എഴുന്നേറ്റു നോക്കുമ്പോൾ കൈ കൊടുത്തുകൊണ്ട് അമ്മ നിൽക്കുന്നുണ്ട് എന്താണ് അമ്മേ എന്ന് ഞായറാഴ്ചയല്ലേ കുറച്ചുനേരം കിടന്നോട്ടെ മുതുകിനെ തടവികൊണ്ട് ധൈര്യമായി തന്നെ അമ്മയോട് പറഞ്ഞു എല്ലാരും എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ എന്തെങ്കിലും അകത്തേക്ക് കയറണമെങ്കിൽ എഴുന്നേറ്റ് വറക്ക്.

   

കീറി താ ഒരു ഭാവമാറ്റം പോലും കാണിക്കാതെ തന്നെ നടുവിന് കയ്യും വെച്ച് തന്നെ അത് പറഞ്ഞു ഇന്ന് നമുക്ക് പുറത്തുപോയി കഴിക്കാം അതും പറഞ്ഞ് തലവഴി ഞാൻ ഷീറ്റും കൂടി വീണ്ടും കടന്നു പിന്നീട് ഉറക്കം കഴിഞ്ഞാൽ കണ്ണ് തുറന്നു ഒരുപാട് സമയം മൊബൈലും തോന്നിയിരുന്ന ശേഷം ഏതാണ്ട് 11 മണി കഴിഞ്ഞപ്പോഴാണ് എഴുന്നേറ്റു പുറത്തേക്ക് വരുന്നത് പല്ലും തേച്ച് വന്ന് ടിവിയും ഓണാക്കി അതിനുമുമ്പിൽ ഇരുന്നുകൊണ്ടാണ് അമ്മയെ.

എന്നെ നീട്ടി വിളിച്ചത് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ തന്നെ ഒരു ഗ്ലാസ് തണുത്ത ചായയും ആയിട്ട് അമ്മ എത്തി ഈ തണുത്ത ചായ മാത്രമേയുള്ളൂ ഇവിടെ തിന്നാൻ ഒന്നുമില്ലേ വാങ്ങിക്കൊണ്ട് അനു ചോദിക്കുമ്പോൾ അമ്മ ദഹിപ്പിക്കുന്ന ഒരു നോട്ടം നോക്കി വല്ലതും അകത്തേക്ക് തള്ളണമെങ്കിൽ വിറക്ക് കീറി തരാനായി മോനോട് ഞാൻ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ലേ ഇനി ഇവിടെ ഗ്യാസിലെ വെച്ചുകൂടെ അതിനാണ് എങ്കിൽ ദിവസവും വില കൂട്ടി കളിക്കുകയല്ലേ.

അതിന് അത്യാവശ്യം ഘട്ടങ്ങളിലെ അത് എടുക്കുകയുള്ളൂ അമ്മ അതും പറഞ്ഞ് അരികിലിരുന്ന് ടിവി ന്യൂസ് വെച്ചപ്പോൾ ദേ ബ്രേക്കിംഗ് ന്യൂസ് കാണിക്കുന്ന പാചകവാതക സിലിണ്ടറിന്റെ വില കൂട്ടി എന്ന് അതും അമ്മ എന്റെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കുമ്പോൾ ആ തണുത്ത ചായ ഒറ്റയ്ക്ക് തന്നെ ഞാൻ ഉള്ളിലേക്ക് ബാക്കി ടിവിയിലേക്ക് അമ്മയെയും ഞാൻ വളരെ ദയനീയമായി മാറിമാറി നോക്കി എവിടെ വിറക്ക് ഞാനിപ്പോൾ കീറി തരാം അതും പറഞ്ഞു ഞാൻ ചാടി എഴുന്നേറ്റു വിറക് എവിടെ ചായയിൽ കിടക്കുന്നുണ്ട് ഇനി മക്കൾ വിറക് കീറിയാലും ഒന്നും ഉണ്ടാക്കാൻ വയ്യ മൂഡ് പോയി അത് പറഞ്ഞ് അമ്മ എന്റെ കയ്യിൽ ഇരുന്ന ക്ലാസ് വാങ്ങി അടുക്കളയിലേക്ക് നടക്കുമ്പോൾ ഇതിനെകുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.