മകളെ നാട്ടുകാർ മൊത്തം നല്ലവനെന്നു പറഞ്ഞവന് കെട്ടിച്ചു കൊടുത്തപ്പോൾ, ആ അച്ഛന് സംഭവിച്ചത് ഞെട്ടിക്കുന്നത്

ചത്തോ അവൾ നാശം നിന്നോട് ഞാൻ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല ഒരു മയത്തിൽ വേണമെന്ന് പൂർണ്ണ നഗ്നയായി തന്നെ കട്ടിലിൽ മലർന്നു കിടക്കുന്ന സ്ത്രീയ്ക്ക് അരികിലേക്ക് നീങ്ങി ചൂണ്ടുവിരൽ നീട്ടിവെച്ച ശ്വാസ പരിശോധിക്കുന്നതിനിടയിൽ അയാൾ പേടിച്ച് ഉച്ചവെച്ചു അവളുടെ കാലുകൾക്ക് ഇടയിലൂടെ കോഴുത്ത രക്തം വരുന്നത് കൊണ്ട് രക്തത്താൽ നനഞ്ഞു കുതിർന്ന നിറമുള്ള ബെഡ്ഷീറ്റ് നിറം മാറിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു പരന്നുകിടക്കുന്ന നീളമുള്ള മുടി ഒതുക്കിക്കൊണ്ട്.

   

അയാൾ രക്ത തുള്ളികൾ എല്ലാം തുടച്ചെടുത്തു മയക്കത്തിൽ ആണു എങ്കിലും എങ്കിലും വെട്ടി വിറക്കുന്ന കൺപോളുകളും വിതുമ്പുന്ന ചുണ്ടുകളും എസിയുടെ കുളിർമയിൽ ദുർഗന്ധം ഇല്ലാത്ത ശരീരം വിറക്കുന്നു ഭാഗ്യം ജീവനുണ്ട് അയാൾ അതു പറഞ്ഞു പെണ്ണിനെ പ്രാപിക്കുമ്പോൾ അവളുടെ കൊഞ്ചലും കിന്നാരവും അല്ല എങ്കിൽ ചീറ്റിലും കരച്ചിലും ഇതൊന്നും ഇല്ലാതെ എന്ത് ഹരം കിടക്കുന്ന പെണ്ണ് ശവമാണ് ഒന്നാമനെയും വശത്തുള്ള.

പെണ്ണിനെയും കണ്ണാടിയിലൂടെ നോക്കിക്കൊണ്ട് പല്ല് ഞെരിച്ചു കൊണ്ട് രണ്ടാമൻ പറഞ്ഞു അങ്ങനെയുള്ള അതിന് താല്പര്യമില്ല അതുകൊണ്ടാണ് നീ അവൾക്ക് ഓവർഡോസ് കൊടുക്കുമ്പോൾ തന്നെ ഞാൻ തടഞ്ഞത് കയ്യിലിരുന്ന സ്പടികം ക്ലാസിലെ റം ഒറ്റ ഇതല്ലേ കുടിച്ചു വിരല്ലുകൾക്ക് ഇടയിൽ ഒരു സിഗരറ്റ് ഒന്നും കൂടെ ആഞ്ഞുവലിച്ചുകൊണ്ട് അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് വായുടെ പുക ഊതിക്കൊണ്ട് അവളുടെ ശരീരത്തിൽ സിഗരറ്റ് കുത്തിക്കെടുത്തി നിനക്ക് മതിയായി.

എങ്കിൽ പറ ബാക്കിയുള്ള കാര്യങ്ങൾ എനിക്ക് ശരിയാക്കണം മയക്കം വിടുന്നതിനു മുമ്പ് ഇതിന്റെ ബാക്കിയുള്ള കഥകൾ കൂടി ഒരുക്കിയില്ല എങ്കിൽ ഞാൻ കുടുങ്ങും മോനെ ഫിലിപ്പ് ഭംഗിയുള്ള ഉടലിന്റെ ഉയർച്ച താഴ്ചകളിലേക്ക് ഒന്നും കൂടെ ഉയർന്ന കയറാനായി വെമ്പി നിൽക്കുകയാണ് രുദ്ര എന്ന് അവൻ ആഗ്രഹത്തോടെ കൂടി തന്നെ നോക്കി ഒന്ന് സമാധാനത്തിൽ വേണം ജീവനോടെ കിട്ടേണ്ടതാണ് ഇനിയും കിടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു അവളെ രുദ്രൻ ആർത്തിയോടെ കൂടിയും രക്തത്തിലുള്ള ബെഡ്ഷീറ്റ് മാറ്റിക്കൊണ്ടു വേറെ ഒരു ഷീറ്റ് ഇരിക്കാനായി കൈകൾ കൊണ്ട് ആദ്യം കാണിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.