പളുങ്കുപോലെ പല്ലു വെളുക്കാൻ ഇതാ 3 മാർഗ്ഗങ്ങൾ. ലാസ്റ്റ് ഒരു എക്സ്ട്രാ ടിപ്പും

ഇന്ന് ഞാൻ ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്ന വിഷയം പല്ലുകൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന നിറവ്യത്യാസങ്ങളെ കുറിച്ചാണ് കഴിഞ്ഞദിവസം എന്നെ കാണാൻ ആയിട്ട് ഒരു രോഗി വന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അതായത് മാസ്ക് ഇപ്പോൾ മഹേഷിന്റെ മാസ്ക് യൂസ് ചെയ്ത് അടുത്തേക്ക് വന്നു മാസ്ക്രിയതിനുശേഷം രോഗി എന്നോട് പറഞ്ഞിട്ടുള്ള ആദ്യത്തെ കാര്യം എന്താണെന്ന് വച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിൽ ഈ മാസ്ക്ക് ഒരു അനുഗ്രഹമാണ് ഞാൻ വളരെ അത്ഭുതത്തോടുകൂടി.

   

തന്നെ രോഗിയെ നോക്കിയപ്പോൾ മനസ്സിലായത് എന്റെ ആൾക്ക് ഒരു 32 വയസ്സ് പ്രായം ഉള്ളത് ഒരു സ്ത്രീ ആണ് ഞാൻ ഒരുപാട് ചായ കുടിക്കുന്ന ഒരു സ്ത്രീയാണ് ദിവസത്തിൽ ഒരു 10 12 ചായ എങ്കിലും ഞാൻ ദിവസവും കുടിക്കും പക്ഷേ പ്രോപ്പർ ആയിട്ട് പലപ്പോഴും ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് കഴിയാറില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ കറ ഉണ്ട് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ആളുകളുടെ മുമ്പിൽ പോയി ഒന്ന് ചിരിക്കാൻ വളരെയധികം ആത്മവിശ്വാസക്കുറവുണ്ട്.

അപ്പോൾ ഞാൻ നോക്കി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഇതല്ലാതെ വളരെ മേജർ ആയിട്ടുള്ള പ്രശ്നങ്ങളൊന്നും തന്നെയില്ല കുറച്ച് കരയുണ്ട് അല്ലാതെ കേട്ടോ മറ്റ് പ്രശ്നങ്ങളും ഒന്നും തന്നെയില്ല ഒരു അരമണിക്കൂർ അടുത്തുള്ള ക്ലീനിങ് ഓടുകൂടി തന്നെ പേഷ്യന്റിന്റെ പല്ലുകളുടെ എല്ലാത്തരത്തിലുള്ള കറ എല്ലാം തന്നെ മാറി നല്ല ഒരു ആത്മവിശ്വാസത്തിനും പേഷ്യന്റിന് തിരികെ കൊടുക്കാനായി നമുക്ക് സാധിച്ചു നീ നമ്മൾ പലപ്പോഴും വിചാരിക്കും നമ്മൾ.

വളരെയധികം ബുദ്ധിമുട്ടാണ് മഞ്ഞ കളറിൽ കാണുന്ന ഡിസ്പ്ലേറേഷൻ അതുപോലെതന്നെ ബ്രൗൺ കളറിൽ കാണുന്ന ഡിസ്പ്ലേറേഷൻ ചിലപ്പോൾ ഒരുപാട് ടൈം എടുക്കുന്നത് ആയിരിക്കാം ഇങ്ങനെ പലതരത്തിലുള്ള ധാരണകളാണ് നമ്മുടെ ഇടയിൽ ഉള്ളത് ശരിക്കും പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ നിറവ്യത്യാസം പല ആളുകളിലും കാണുന്നത് പല കാരണങ്ങളുണ്ട് ഒന്നാമതായിട്ട് ഈ ഇതുപോലെതന്നെ ചായയുടെയും കാപ്പിയും എല്ലാം അമിതമായിട്ടുള്ള ഉപയോഗം അടുത്തതായി വരുന്നത് പുകവലി പിന്നെ വരുന്നതാണ് നമ്മുടെ വായ നല്ല രീതിയിൽ വൃത്തിയായി സൂക്ഷിക്കാത്തത് brushing ഒന്നും currect അല്ലാതെ ചെയ്യുക ഇത് കാരണം കൊണ്ട് വരുന്നത് പിന്നെ വരുന്നത് ചില തരത്തിലുള്ള മരുന്നുകളുടെ ഉപയോഗം മൂലം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/Y-ZIyOZsgkE