വിട്ടു പോകാതിരിക്കാനായി നിക്കാഹ് ചെയ്ത് ഗൾഫിലേക്ക് പോയ വരാൻ, ആറുമാസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഗർഭിണിയായി വധു പിന്നെ നടന്നത് കണ്ടോ

ജസ്നാ ഗർഭിണിയാണ് ഭാഗം കഴിഞ്ഞ് ദുബായിലേക്ക് പോയ ചെറുക്കൻ ആഘോഷമായി തന്നെ കല്യാണം നടത്താനായി വരാറായപ്പോൾ പെണ്ണ് ഗർഭിണിയാണ് എന്ന് അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട വീട്ടുകാർ ഞെട്ടിപ്പോയി മുനീർ നിക്കാഹ് കഴിഞ്ഞു പോയതാണ് അടുത്തമാസം ദുബായിൽ നിന്ന് വരും കല്യാണത്തിനായി എന്റെ റബേ ഞാൻ അവനോട് എന്താണ് പറയുക നീയും അവനും കൂടിയല്ലേ നീ ആ സുന്ദരിയെ വേറെ ആർക്കും കിട്ടാതിരിക്കാനായി പെട്ടെന്ന് തന്നെ നിക്കാഹ്.

   

മാത്രം നടത്തിയത് ഉമ്മയും മോനും അനുഭവിക്കുക അല്ലാതെ പിന്നെഅവളെ കണ്ടപ്പോൾ തന്നെ എന്റെ മനസ്സിൽ അവന്റെ പെണ്ണായി മാറി ലീവ് കുറവായത് കൊണ്ട് തന്നെ ആഘോഷമായി കല്യാണം നടത്താനുള്ള സമയമില്ല അതുകൊണ്ട് പോകുന്നതിനു മുമ്പേ തന്നെ പള്ളിയിൽ വച്ച് അത് നടത്തിയത് കൈവിട്ടു പോകാതിരിക്കാൻ ചെയ്തതാണ് അത് ദുബായിലേക്ക് പോകും മുമ്പേ ആരും അറിയാതെ ഒന്നോ രണ്ടോ പ്രാവശ്യം അവർ നേരിട്ട് കണ്ടു നികാഹ് കഴിഞ്ഞാൽ.

അവളിൽ അവനു അവകാശമുണ്ട് എതിർക്കാനായി കഴിയില്ല എങ്കിലും കല്യാണം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ സ്വാതന്ത്ര്യം ലഭിക്കുകയുള്ളൂ അവൾ പിന്നിൽ ഇരുത്തിക്കൊണ്ട് ഒരുപാട് ദൂരം സഞ്ചരിച്ചു അവൾ അവനിലേക്ക് ചേർന്നിരുന്നു കുരുവികളെ പോലെ തന്നെ പറഞ്ഞു ഇയാൾ എന്റെ ഭാഗ്യമാണ് ഞാൻ കാത്തിരുന്നു പോലെ തന്നെ ഒരാളാണ് എന്റെ റബ്ബ് എനിക്ക് തന്നത് ഐ ലവ് യു അവൾ മുനീറിന്റെ ചെവിയിൽ പതുക്കെ തന്നെ അങ്ങനെ പറഞ്ഞ നിമിഷം മുന്നേ തോന്നി ഈ ലോകത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ഭാഗ്യവാൻ അവനാണ് എന്നുള്ളത് കറക്കും പരിണയം സല്ലാപം കഴിഞ്ഞ് ആറുമാസം കഴിഞ്ഞ്.

കല്യാണം ആഘോഷമായി നടത്താനായി വരാനായി എന്ന് പറഞ്ഞ് അവൻ യാത്ര പറഞ്ഞു അപ്പോൾ എല്ലാ ഭാഗത്തും ഉണ്ട് ഇങ്ങനെ പെണ്ണ് കണ്ട് ഇഷ്ടപെട്ടാൽ നിക്കാഹ് നടത്തിവയ്ക്കു എന്നിട്ട് കല്യാണം വേറെ നടത്തും കല്യാണം വരെ അവൾ അവരുടെ വീട്ടിൽ സ്വപ്നം കണ്ട് അവന്റെ പെണ്ണായി തന്നെ കാത്തിരിക്കും ചുരുക്കി പറഞ്ഞാൽ സ്വന്തമായിട്ടും സ്വന്തമാവാത്ത ഒരു അവസ്ഥ മുനീർ പോയി ഒരു മാസം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ എറണാകുളത്തുള്ള ഒരു സ്കൂളിൽ അവന്റെ സമ്മതത്തോടുകൂടി തന്നെ ടീച്ചറുടെ താൽക്കാലികമായ പോസ്റ്റ് ജോലിയിൽ കയറി അവൾ താമസം സ്കൂളിന്റെ തന്നെ ഒരു ഹോസ്റ്റലിൽ ഇന്ന് രാവിലെ ക്ലാസ് എടുക്കേണ്ടി കൊണ്ടിരുന്ന നേരത്തെ കുട്ടികളുമായി സംസാരിച്ചിരുന്ന അവൾ കുട്ടികളുടെ മുമ്പിൽ തലകറങ്ങി വീണു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.