മാവിലയുടെ കൂടെ ഇതുകൂടി ചേർത്ത് പൊടിച്ചു കഴിക്കൂ, പ്രമേഹം 300 ൽ നിന്നും 100 ലേക്ക് താഴാൻ!!!

ഇന്ത്യയിൽ മൂന്നാളിൽ ഒരാൾക്ക് പ്രമേഹരോഗം ഉണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് പ്രമേഹത്തെ കുറിച്ചാണ് പ്രമേഹത്തിൽ നമുക്ക് എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കണം ഒന്നാമതായി എപ്പോഴാണ് നമ്മൾ ഡയബറ്റിസ് ഉണ്ട് എന്ന് പറയുന്നത് ഉണ്ടാകുന്നു എന്നുള്ളതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് ഡയബറ്റീസ്സ് ചികിത്സകൾ എന്തെല്ലാം ആണ് എന്തെല്ലാം തരത്തിലുള്ള ഡയറ്റുകൾ നമ്മൾ ഫോളോ ചെയ്യണം എല്ലാം തരത്തിലുള്ള.

   

കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് ഇതുപോലെ സംഭവിക്കാൻ ഇതിനെ കുറിച്ചാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ ആയി പോകുന്നത് ടീച്ചർ രണ്ടു തരത്തിലുണ്ട് ഒന്ന് ടൈപ്പ് മറ്റൊന്ന് ടൈപ്പ് ന്യൂ ഡെബിറ്റീസ് ടൈപ്പ് വൺ എന്ന് പറഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള ഇൻസുലിൻ കംപ്ലീറ്റ് ആയിട്ട് കുറവുള്ള ആളുകൾക്കാണ് വരുക മറ്റേതിനുള്ള ഇൻസുലിൻ അതുപോലെതന്നെ ഉല്പാദിപ്പിക്കാനുള്ള കഴിവ് അതിൽ നഷ്ടപ്പെടുന്ന ഒരു ഒരു ഡയബറ്റിസ് എന്ന് പറയും.

ടൈപ്പ് വൺ കൂടുതലായിട്ടും കാണപ്പെടുന്ന 30 വയസ്സിന് താഴെയുള്ള ആളുകൾക്കാണ് പൊതുവേ നമ്മൾ കാണപ്പെടുന്നത് 30 വയസ്സിന് കൂടുതലുള്ള ആളുകൾക്കും എങ്കിൽ റൂട്ടിൽ നമ്മൾ ടെസ്റ്റുകൾ എല്ലാം ചെയ്യുമ്പോഴാണ് നമ്മൾ അതിനെ ഡയബറ്റിസ് ഉള്ളതായി നമുക്ക് കാണപ്പെടുന്നത് ഡയ്ബറ്റിസ് ഉണ്ട് എന്ന് ഉള്ളത് നമ്മൾ എങ്ങനെ അറിയും അത് ഫാസ്റ്റിങ് ബ്ലീഡ് ഷുഗർ 126 പിബിപിഎസ് അതായത് ഭക്ഷണം കഴിച്ച ഒരു മണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞ ടെസ്റ്റ് 200 മുകളിലും എച്ച്പി അതായത് മൂന്ന് വർഷത്തെ ആവറേജ് ഷുഗർ എന്ന് പറയുന്നത് മൂന്നുമാസത്തെ നിങ്ങളുടെ.

ശരീരത്തിലെ അവസാനത്തെ ഷുഗറിന്റെ അളവ് മെഷർ ചെയ്യുന്നതാണ് എച്ച് ബി വൺ സി എന്നു പറയുന്നത് 6.5 കൂടുതൽ ആയാലാണ് ഡയാബാറ്റീസ് എന്നുള്ളത് നമ്മൾ തിരിച്ചറിയുന്നത് എപ്പോഴാണ് നമ്മൾ ഉണ്ടോ എന്നുള്ളത് നമ്മൾ ആലോചിക്കേണ്ടത് കൂടുതലായിട്ടും മൂത്രം പോകുന്നുണ്ട് കൂടുതലായിട്ടും ഭാഗം അമിതമായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന വിശപ്പ് അതുപോലെ തന്നെ ഒരു മൂന്നുമാസംകൊണ്ട് ആറു കിലോ weight കുറയുകയാണെങ്കിൽ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/LAh3Spv-CoA