ഇത് തേച്ചാൽ ഒറ്റ ദിവസത്തിൽ 3 ഇരട്ടി മുടി വളരും

എന്നിവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് നമ്മുടെ മുടി വളരാനായി മുടി നമ്മുടെ യുവാക്കളെയും യുവതികളിലും വലിയ ഒരു പ്രശ്നം തന്നെയാണ് പല ആളുകളും മാർക്കറ്റിൽ എല്ലാം കാണുന്ന പല തരത്തിലുള്ള എണ്ണകളും എല്ലാം വാങ്ങിച്ചു തേയ്ക്കുന്നു തരത്തിലുള്ള മരുന്നുകളെല്ലാം തന്നെ ഉപയോഗിക്കുന്ന പല റെമഡികൾ എല്ലാം തന്നെ ഉപയോഗിക്കുന്ന സൊല്യൂഷൻ കിട്ടുന്നില്ല പലതരത്തിലുള്ള പൈസ കൂടിയിട്ടുള്ള ചില ആളുകൾ ട്രീറ്റ്മെന്റ് എടുക്കുന്നു എന്നിട്ടും.

   

മുടികൊഴിച്ചിലിന് കൃത്യമായിട്ടുള്ള കാരണം കണ്ടുപിടിക്കാൻ ആയിട്ട് കഴിയുന്നില്ല എന്നുള്ളതെല്ലാം പല രോഗികളും പറയാറുണ്ട് കുഴി മുടി കൊഴിച്ചിൽ നമ്മുടെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് ആയിട്ടുള്ളത് ചില പ്രശ്നങ്ങൾ ചില വൈറ്റമിൻസ് ചില മിനറലുകളെല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ കുറവ് കാരണം മുടി കൊഴിച്ചിൽ നമുക്ക് ഉണ്ടാക്കാം ഇപ്പോൾ എന്തെല്ലാമാണ് അതിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതായിട്ടുള്ള കാര്യങ്ങൾ എന്നുള്ളതാണ് ഞാൻ ഇവിടെ സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത്.

ഇതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു വൈറ്റമിനാണ് വൈറ്റമിൻ ഡി എന്നുള്ളത് നമുക്കെല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്ന പോലെ തന്നെ നമ്മുടെ സൂര്യപ്രകാശത്തിൽ ലഭിക്കുന്ന ഒരു വൈറ്റമിൻ ഡി എന്നുള്ളത് നമ്മുടെ എല്ലുകൾക്ക് പല്ലുകൾക്ക് അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ വളർച്ചയ്ക്ക് വളരെയധികം ഹെൽപ്പ് ആവുന്ന ഒരു വൈറ്റമിനാണ് വൈറ്റമിൻ ഡി എന്നുള്ളത് ആളുകളും നമ്മൾ ഓഫീസിൽ വർക്ക് ചെയ്യുന്ന ആളുകൾ അല്ലെങ്കിൽ വീടിന്റെ.

ഉള്ളിൽ തന്നെ കഴിയുന്ന ആളുകൾ പുറത്തേക്ക് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങാത്ത ആളുകളിലെല്ലാമാണ് ഈ വൈറ്റമിൻ ഡിയുടെ കുറവ് കാണപ്പെടുന്നത് എനിക്ക് പ്രവേശി ലോകത്തുള്ള ആളുകൾ എല്ലാം തന്നെ ഒരുപാട് ആളുകൾക്ക് ഈ സ്ഥിരമായി തന്നെ വൈറ്റമിൻ ഡി സപ്ലിമെന്റ് കഴിക്കുന്ന ആളുകളുണ്ടാകും വൈറ്റമിൻ കുറവുള്ള ആളുകളെല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടാകും അപ്പോൾ നമുക്ക് ഇന്ന് നമ്മുടെ നാട്ടിലും പല ആളുകളിലും ചെക്ക് ചെയ്തു നോക്കുമ്പോഴാണ് വളരെയധികം കുറവായിട്ട് തന്നെ കാണപ്പെടാറുണ്ട് നമ്മൾ ഒരുപാട് തരത്തിലുള്ള മരുന്ന് വാങ്ങിച്ച് ഉപയോഗിക്കുന്നത് കൊണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ ചില തരത്തിലുള്ള മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടോ ഫലം കിട്ടണമെന്നില്ല വൈറ്റമിൻ കുറവുണ്ടെങ്കിൽ അത് കറക്റ്റ് ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/08HpPlGeYBo