മുഷിഞ്ഞ ഡ്രസ്സ് ഇട്ട് ഓട്ടോയിൽ കയറിയയുവതിയോട് ആ ഓട്ടോക്കാരൻ ചോദിച്ചത് കേട്ടോ കാശുണ്ടാകുമോ എന്ന്!!!

ജയിലിന്റെ പുറത്തേക്ക് പോകുന്ന വാതിൽ തുറന്ന് കൊണ്ട് പുറത്തേക്ക് വന്നു സുകന്യ ചുറ്റിലും നോക്കി ആ നോട്ടം ആണ് എന്ന് അവൾക്ക് അറിയാഞ്ഞിട്ടല്ല എങ്കിലും വെറുതെ ഒരു പ്രതീക്ഷ ആരുമില്ല ആരും തന്നെ വരില്ല ജയിലിൽ പോലും ആരും കാണാൻ വന്നിട്ടില്ല അവൾ അകത്ത് അത് പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു സുകന്യ ജയിലിൽ നിന്ന് കിട്ടിയ തന്റെ സാധനങ്ങൾ അടങ്ങിയ തുണി സഞ്ചി ചുരുട്ടി മാറോട് ചേർത്ത് പിടിച്ചു ചുരുണ്ടു കൂടിയ കോട്ടൻസാരിയുടെ മുറിയിൽ പിടിച്ചുകൊണ്ട്.

   

മുന്നോട്ട് നടന്നു ആ കൈകളിൽ ജയികളിൽ ജോലി ചെയ്തു കിട്ടിയ ശമ്പളം ചുരുട്ടി കയ്യിൽ പിടിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഞാൻ ആയിരുന്നു ആ ഒരു നടത്തം ലക്ഷ്യമില്ലാത്ത നടത്താം അലസും ആയിട്ടുള്ള കാലടികൾ പാറി പറിക്കുന്ന മുടി ഇഴകൾ വെറും വികാരിതമായിട്ടുള്ള മുഖഭാവം പെട്ടെന്നുള്ള 30 വയസ്സുകാരിയുടെ കഴുത്തിലുള്ള ഞരമ്പുകൾ നീലിച്ചു കാണപ്പെട്ടു എല്ലുകൾ തെളിഞ്ഞുവെങ്കിലും മുഖം ഭംഗിയുള്ളത് ആയിരുന്നു ആദ്യം എന്തെങ്കിലും കഴിക്കണം.

ജയിലിലെ ഭക്ഷണം രുചി ഉള്ളതാണ് എങ്കിലും അവിടെ സ്വാതന്ത്ര്യം ഇല്ലലോ സ്വാതന്ത്ര്യത്തോടെ തന്നെ എന്തെങ്കിലും അവിടെ കഴിക്കണം സുകന്യ മനസ്സിൽ ഓർത്തു ഓതറ നല്ല ഭക്ഷണം കിട്ടുന്ന ഏതെങ്കിലും ഒരു ഹോട്ടലിലേക്ക് പോട്ടെ സുകന്യ റോഡിന്റെ വശത്ത് നിർത്തിയിട്ടിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഒരു ഓട്ടോറിക്ഷയിൽ കയറി ഇരുന്നുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു ഒന്ന് തിരഞ്ഞു നോക്കി തിളക്കം വെറ്റിട്ടുള്ള അവളുടെ കണ്ണുകൾ കണ്ട അയാൾക്ക് എന്തൊക്കെയോ സംശയങ്ങൾ.

തോന്നി നിങ്ങളുടെ കൈകളിൽ എനിക്ക് വാടക തരാൻ ആയിട്ടുള്ള പണം ഉണ്ടോ നോട്ടവും വേഷവും എല്ലാം കാണുമ്പോൾ ഓട്ടോക്കാരൻ കുറച്ചു ബൈത്തോടുകൂടി തന്നെ പറഞ്ഞു എടോ ഞാൻ ജയിലിൽ നിന്ന് വരികയാണ് അവിടെ ജോലി ചെയ്ത പണമുണ്ട് കൈകളിൽ എനിക്കിപ്പോൾ തർക്കിക്കാനുള്ള ആരോഗ്യം ഇല്ല സുകന്യ തുറിച്ച് കണ്ണുകൾ കൂടി തന്നെ അവനെ നോക്കി പറഞ്ഞു ഓട്ടോക്കാരൻ ഒന്നു നടുക്കി പിന്നെ അവളെ നോക്കാനായി ധരിക്കപ്പെട്ടില്ല ചേച്ചിക്കും നല്ല ബിരിയാണി വേണോ ഇവിടെ അടുത്ത് ഒന്നുമല്ല ടൗണിൽ പോകണം നല്ല ഒരു ഹോട്ടൽ ഉണ്ട് അയാൾ പറഞ്ഞു എന്നാൽ ശരി അങ്ങോട്ട് അവൾ പതിഞ്ഞ ഇരട്ട ശബ്ദത്തിൽ തന്നെ അത് പറഞ്ഞു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.