ഭർത്താവ് ഭാര്യയുടെ ബർത്ഡേയ്ക്കു കൊടുത്ത സർപ്രൈസ് കണ്ടപ്പോൾ, ഭാര്യ ആത്മഹത്യക്ക് ശ്രമിച്ചു

ഞാൻ നിന്നെ കെട്ടിക്കൊണ്ടുവന്ന തുടങ്ങിയ മോഹമാണ് നിന്റെ ഉള്ളിൽ പ്ലീസ് നിരസിക്കരുത് ആനി യുടെ ഭർത്താവ് കണ്ണന്റെ കൂട്ടുകാരൻ അവളുടെ പിറന്നാള് രാത്രി കണ്ണനും മറ്റുള്ള ആളുകളും എത്തുന്നതിന് ഒരു മണിക്കൂർ മുമ്പ് തന്നെ വീട്ടിൽ ഗിഫ്റ്റ് ആയി എത്തി ഇഷ്ടം അവളോട് പറഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു മതി നിർത്തു അവളുടെ മുഖത്തെ ഭാവം നിതിൻ ശ്രദ്ധിച്ചു എങ്കിലും പിന്മാറാനായി അവൻ തയ്യാറായിരുന്നില്ല ഭാര്യ പ്ലീസ് ആരും ഒന്നും അറിയില്ല നമ്മുടെ രണ്ടാളുകളും മാത്രം നിതിൻ എന്റെ കൈ ധരിക്കുന്നുണ്ട് കണ്ണേട്ടൻ ഇത്ര കാര്യമായിട്ടാണ് നിന്നെ കൊണ്ടുനടക്കുന്നത് എന്നിട്ടും നീ എന്നോട് ഇങ്ങനെ നോക്ക്.

   

ആര്യ കണ്ണൻ ഇതൊന്നും അറിയാനായി പോകുന്നില്ല അതുകൊണ്ട് താൻ പേടിക്കേണ്ട നിർത്തലാ എന്നെപ്പറ്റി നീ എന്താണ് വിചാരിച്ചത് ഏട്ടന് നിന്നോടുള്ള അടുപ്പം കൊണ്ടാണ് ഞാൻ നിന്നോട് ഫ്രീയായിട്ട് മിണ്ടിയതും കൂടെപ്പിറപ്പിനെ പോലെ കണ്ടതും മുത്തേ തേനെ എന്നൊക്കെ വിളിച്ച് അവസരം മുതലെടുക്കുന്നവർക്ക് വളഞ്ഞുവീഴുന്നവരെ മാത്രമേ നീ കണ്ടിട്ടുള്ളൂ എന്നെ നീ ആ കൂട്ടത്തിൽ കൂട്ടണ്ട അത് അങ്ങനെ ഒറ്റയടിക്ക് വളയാത്തതാണ് നിന്നോട്.

എനിക്ക് ഇത്രയും ആരാധന തോന്നുന്ന കാരണം മര്യാദയ്ക്ക് പുറത്തുപോയതാണ് നിനക്ക് നല്ലത് അങ്ങനെ പോകാൻ അല്ല ഞാൻ വന്നത് അവൻ അവളുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു നീ കുടിച്ചിട്ടുണ്ടോ മൂക്കിൽ തുളച്ചു കയറിയ മണം സഹിക്കാൻ കഴിയാതെ അവൾ മുഖം പൊത്തി കൊണ്ട് പറഞ്ഞു അവന്റെ അരികിൽ നിന്നും ഒഴിഞ്ഞുമാറാനായി ശ്രമിച്ച അവളുടെ കൈകളിൽ അവൻ കയറി പിടിച്ചതും മറ്റു കൂട്ടുകാരും വാതിൽ തുറന്നു കൊണ്ട് അകത്തേക്ക് കയറിയതും.

ഒപ്പമായിരുന്നു അവൻ പിടിത്തം വിട്ടു കുതറി മാറി ഞെട്ടലോടു കൂടി തന്നെ നീ കണ്ണന്റെ കയ്യിലിരുന്ന് കേക്ക് നിലത്തേക്ക് വീണു എടാ നീ എന്നോട് ക്ഷമിക്കണം കണ്ണൻ ഒന്നും മിണ്ടാതെ നിന്നെ നിന്നു കൂട്ടുകാർ പരസ്പരം നോക്കി ഇവൾ വിളിച്ചപ്പോൾ ഞാൻ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല പറ്റിപ്പോയി ഞാനോ ആര്യ ഞെട്ടിൽ ഓട് കൂടി തന്നെ അവനെ നോക്കി അണ്ണനെ നേരെ തിരിഞ്ഞു ഇല്ല കണ്ണേട്ടാ ഞാൻ വിളിച്ചിട്ടില്ല ഇവൻ വന്നത് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.