ഒറ്റ രാത്രികൊണ്ട് മാറാൻ മലദ്വാരത്തിലെ കൃമി ശല്ല്യം, ഇങ്ങനെ അല്പം ഉപ്പ് ചെയ്തു നോക്കൂ

കുട്ടികളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വിര ശല്യം അതു സാധാരണ അസുഖമാണെന്ന് അമ്മമാരും പറയാറുണ്ട് അത് സാധാരണ ഒരു സംഭവമാണ് അത് വലുതാകുമ്പോൾ മാറില്ലേ മിക്ക ആളുകളും അതിനു വലിയ ഒരു വിഷയമാക്കി എടുക്കാറില്ല ഇന്നലെ കൃമികടി അല്ലെങ്കിൽ ശല്യമെല്ലാം തന്നെ അനുഭവപ്പെടുമ്പോൾ അമ്മമാരെ ഏതെങ്കിലും മെഡിക്കൽ ഷോപ്പുകളിൽ പോയി വിര ഇളക്കാനുള്ള മരുന്നുകളെല്ലാം വാങ്ങി അത് ഒന്നോ രണ്ടോ മാസം കൊടുക്കും അങ്ങനെ ഒന്നോ രണ്ടോ.

   

മാസം കഴിക്കുമ്പോൾ തന്നെ അത് പൂർണമായിട്ട് മാറുകയും ചെയ്യും എന്നാൽ ഒരു രണ്ടു മൂന്നു മാസം കഴിയുമ്പോൾ തന്നെ വീണ്ടും ഈ പ്രശ്നം വരികയും ചെയ്യാറുണ്ട് അങ്ങനെ കുട്ടികളിൽ ഇങ്ങനെ ഈ ഒരു സംഭവം സാധാരണയായി ഉണ്ടാകുന്നതാണ് മുതിർന്ന ആളുകളിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള വിരശല്യം ഒരു വളരെയധികം ആയിട്ടുള്ള ബുദ്ധിമുട്ട് തന്നെയാണ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് അപ്പോൾ കുട്ടികളിലും അതുപോലെതന്നെ ആളുകളിലും എല്ലാം കാണുന്ന ഈ ഒരു വിരശല്യം ഉണ്ടാക്കുന്ന വിരകൾ.

ഏതെല്ലാം ആണ് ഉണ്ടാക്കുന്ന ലക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാമാണ് അതുപോലെതന്നെ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങൾ എന്തെല്ലാം ആണ് അതുപോലെ തന്നെ ആ സമയത്ത് നമ്മൾ വീട്ടിലിരുന്നു കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് എന്തെല്ലാം ചെയെത് കൊണ്ട് വിരകളെ എങ്ങനെ ഒഴിവാക്കാം എന്നുള്ളത് ഞാനിവിടെ പറയാനായി പോകുന്നത് പലതരത്തിലുള്ള വിരകൾ ഉണ്ട് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലും ഒരു നാടൻ വിരകൾ അതുപോലെതന്നെ snake worms എന്ന് പറയും അതുപോലെതന്നെ.

കൊക്ക പുഴു തന്നെ മറ്റൊന്ന് കാണപ്പെടുന്നതാണ് ഉരുണ്ടവൈവ് എന്ന് പറയുന്നത് നൂഡിൽസ് പോലെ കാണപ്പെടുന്നതാണ് റൗണ്ട് മറ്റൊന്നാണ് പിൻ worms എന്ന് പറയുന്നത് വളരെ നേരിയ സൈസിലുള്ള ഒരു ഒന്നര സെന്റീമീറ്റർ നീളമുള്ള വെളുത്ത കളറിലുള്ള worms ആണ് പിൻ worms എന്ന് പറയുന്നത് വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് കാണപ്പെടുന്നത് അതുപോലെതന്നെ കുട്ടികളിലും എല്ലാം തന്നെ അസഹി ചൊറിച്ചിലും കൃമികടിയും എല്ലാം ഉണ്ടാക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള പിൻ worms ആണ് നെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/6nineRLRYt4