ഇതൊന്ന് തടവിയാൽ മതി തുടയിടുക്കിലെ കറുത്ത പാടും വട്ടച്ചൊറിയും മാറാൻ

ചൊറിച്ചൽ അല്ലെങ്കിൽ ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ ഉണ്ടാവുക എന്നുള്ളത് സാധാരണയായി കാണപ്പെടുന്ന ഒന്ന് തന്നെയാണ് വേനൽക്കാലം ആകുമ്പോൾ തന്നെ പല ആളുകൾക്കും ഏറ്റെടുത്ത് ചൊറിച്ചിലിന്‍റെ ബുദ്ധിമുട്ടും കൂടിയിട്ട് ഒരുപാട് ആളുകൾ ഈ കമ്പ്ലൈന്റ് പറയുന്നതായിട്ട് കാണാറുണ്ട് പലപ്പോഴും നമ്മൾ അടുത്ത് വരുന്ന പല പേഷ്യൻസും തലയിൽ താരനാണ് എന്ന് പറഞ്ഞ് വരുന്ന പല പേഷ്യൻസിനെയും നമുക്ക് കാണാൻ കഴിയുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു നല്ലതുപോലെ.

   

തന്നെ പഠിക്കുന്ന സമയത്ത് അവരുടെ തലയിൽ ഫംഗസിനെ മിഥ്യം കാണപ്പെടുന്നു എന്നുള്ളതാണ് ഒന്നാമത്തെ കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് അതിൽ മറ്റു കാര്യങ്ങൾ അതായത് അവരുടെ മറ്റു സ്കിൻ കമ്പ്ലൈന്റ് എന്തെങ്കിലുമുണ്ടോ എന്ന് ചോദിക്കുമ്പോൾ ഈ ഒരു ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻസ് അതായത് ചൊറിച്ചിൽ ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ട് എന്ന് അവർ പറയുന്നത് കാണാൻ പറ്റും പ്രായം വ്യത്യാസമില്ലാതെ സ്ത്രീകളിലും പുരുഷന്മാരിലും എല്ലാം ഈ പ്രശ്നം ചൊറിച്ചിൽ ഇൻഫെക്ഷൻ.

കാണപ്പെടാറുണ്ട് അപ്പോൾ ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ ബാക്ടീരിയ ഇൻഫെക്ഷൻ ആയിട്ട് മാറ്റി മാറുന്നത് എപ്പോഴാണ് ഇത് വീട്ടിൽ തന്നെ ഇരുന്നു കൊണ്ട് എന്തെല്ലാം നമുക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയും ഇത് മാറ്റിയെടുക്കുന്നത് എന്നിലൂടെ മാത്രമാണ് എന്നുള്ള കാര്യങ്ങളാണ് ഞാൻ ഇവിടെ ചർച്ച ചെയ്യുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന.

ഇടുങ്ങിയ ഭാഗങ്ങളിലാണ് അധികവും ഈ ഒരു ഫംഗസ് ഇൻഫെക്ഷൻ കാണാൻ കഴിയുന്നത് ഇത് ആർക്കെല്ലാം കൂടുതലായിട്ട് കാണപ്പെടുന്നത് എന്ന് ചോദിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഒന്നാമതായി തന്നെ അമിതമായിട്ട് വണ്ണം ഉള്ള ആളുകളിലാണ് ഇത് പൊതുവേ ഇത് കാണപ്പെടാറുള്ളത് രണ്ടാമതായിട്ട് നമ്മൾ പ്രീ ഡയബറ്റിക് സ്റ്റേജ് അതായത് ഷുഗർ ഉള്ള ആളുകൾക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഷുഗർ വരുന്നതിനെ കുറിച്ച് ഭാഗങ്ങളിൽ മുന്നേ അങ്ങനെയുള്ള ആളുകൾക്കും ചിലപ്പോൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/dlNZM7zyJHc