നൂറു രൂപ പാവപെട്ട ഒരാൾക്ക് കൊടുത്തപ്പോൾ സംഭവിച്ച അത്ഭുതം കണ്ടോ ഈ ചെറുപ്പകക്കാരന്റെ പാർത്ഥനയുടെ ഫലം

ഇന്നും ഈ സന്നിധിയിൽ നിന്ന് പ്രാർത്ഥിച്ചിട്ട് ഉള്ളൂ എന്തെ അമ്മയെ നീ എന്നെ കാണുന്നില്ല ദിവസേനയുള്ള ആഹാരം നീ മുടക്കിയിട്ടില്ല വലിയ പണക്കാരൻ ആകണമെന്നുള്ള ആഗ്രഹവുമില്ല എന്നാലും ഇനി വയ്യ എന്നാണ് എനിക്ക് ഒരു മേൽ ഗതി ഉണ്ടാവുക നിന്നിട്ടുണ്ടായിരുന്നു രൂപത്തിലേക്ക് നോക്കി നിൽക്കുമ്പോഴും മനസ്സിൽ തീ കെട്ടിയിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല അപമാനിക്കപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട് അതും എന്നും നല്ല പാതിയായി എനിക്ക് ഒപ്പം തന്നെ നിൽക്കും എന്ന് വിചാരിച്ചിരുന്ന ആളിൽ നിന്നുതന്നെ കണ്ണുകളെല്ലാം നിറഞ്ഞൊഴുകി വീട്ടിലെ ഞാനും അമ്മയും മാത്രമേ ഉള്ളൂ അച്ഛൻ മരിക്കുമ്പോൾ വയസ്സ് 10 ആണ് എനിക്ക് അമ്മ.

   

എന്തൊക്കെയോ പണികൾ ചെയ്ത് പത്താം ക്ലാസ് വരെ പഠിപ്പിച്ചു പഠിക്കുവാൻ മുന്നിൽ തന്നെ ആയിരുന്നു എന്നിട്ടും പഠനം പാതിവഴിക്ക് ഉപേക്ഷിക്കേണ്ടത് ആയിട്ട് വന്നു തന്നെ വണ്ടി ഓടിക്കാൻ വളരെ ഇഷ്ടമായിരുന്നു അങ്ങനെയാണ് ആ വഴി തന്നെ മുന്നോട്ടുള്ള ജീവിതത്തിൽ തെരഞ്ഞെടുത്തത് അമ്മയെ അധികം കഷ്ടപ്പെടുത്തരുത് എന്ന് നിർബന്ധമുണ്ടായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് തന്നെ പതിനെട്ടാമത്തെ വയസ്സിൽ ഓട്ടോറിക്ഷ ഓടിച്ചു തുടങ്ങി അന്നത്തേക്കുള്ള വക കിട്ടുന്നുണ്ടായിരുന്നു നിങ്ങൾക്ക് രണ്ടാളുകൾക്ക് അത് തന്നെ ധാരാളമായിരുന്നു വലിയ സ്വപ്നങ്ങൾ ഒന്നും ഇല്ലാത്ത ജീവിതം.

ആയിരുന്നു ഞങ്ങളുടേത് ഇന്ന് അമ്മയുടെ ആങ്ങളയുടെ വീട്ടിൽ പോയിട്ടുണ്ടായിരുന്നു അവിടെ എന്റെ മുറപ്പെണ്ണ് ഉണ്ട് മാസത്തിൽ ഒരു തവണയെങ്കിലും അവിടെ പോയി അവളെ കാണും ഇപ്പോൾ ബിരുദത്തിന് പഠിക്കുന്നു അവൾ ചെറുപ്പകാലത്ത് എനിക്ക് ഉള്ളതാണ് എന്ന് പറയുമായിരുന്നു അവരും.

അത്രത്തോളം കഴിവുള്ള ആളുകൾ ആയിരുന്നില്ല അവൾക്ക് വേണ്ട ചുരിദാർ പൊട്ട് ചെരിപ്പ് എല്ലാം തന്നെ വാങ്ങി കൊടുത്തിട്ടുണ്ടായിരുന്നു ഞാൻ തന്നെ ആയിരുന്നു കുറച്ചു പണം എപ്പോഴും അവളെ കാണാനായി പോകുമ്പോൾ അമ്മായിയെ ഞാൻ ഏൽപ്പിക്കും ആയിരുന്നു എങ്കിലും പഠിച്ചുകൊണ്ട് നല്ലതുപോലെ ഒരു ജോലി വാങ്ങണമെന്ന് ഞാൻ ആഗ്രഹിച്ച ഒരിക്കലും അവളുടെ പഠനത്തിന് ഒരു കുറവും ഞാൻ വരുത്തിയിട്ടില്ല എന്നെ കണ്ടതും അമ്മായി ഉടനെ ചായ കൊണ്ട് ചെന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.