ഒരു കിടിലൻ ഐറ്റംരക്തയോട്ടം വർദ്ധിപ്പിച്ച്, ശേ.ഷി കൂടും…

ഇന്ന് നമ്മളിവിടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് പല ആളുകൾക്കും പല രീതിയിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളാണ് വരുന്നത് പക്ഷേ കാരണമെന്ന് പറയുന്നത് ഒരു 80% വും ഈ ഒരു പ്രശ്നം ആയിരിക്കും ഇത് നമ്മുടെ കുറവ് കാരണം ചില ആളുകളെ പറയാറുണ്ട് എനിക്ക് വല്ലാതെ തന്നെ മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ട് ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് എനിക്ക് ജോയിന്റ് പെയിനാണ് എല്ലാ അസ്ഥികൾക്കും എല്ലാം തന്നെ വേദനയാണ് മസിലിന് ഭയങ്കര വേദനയാണ് ഇങ്ങനെ പിടിച്ചാൽ തന്നെ എനിക്ക് ഭയങ്കരമായിട്ടുള്ള വേദന ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട്.

   

ആളുകളെല്ലാം പറയുന്നത് സ്കിൻ എല്ലാം തന്നെ ഡ്രൈ ആവുകയാണ് ഭയങ്കരമായിട്ട് ചൊറിച്ചിൽ ഉണ്ടാകുന്ന ചില ആളുകൾക്ക് ഹാർട്ട് ബീറ്റ് സ്വയം കേൾക്കുകയാണ് എനിക്ക് ഹാർട്ട്‌ പ്രശ്നമാണ് എന്ന് പറഞ്ഞിട്ട് കാർക്ർഡിലോകജിസ്റ് അടുത്ത് പോയി കാണിക്കുന്ന ആളുകൾ ഒരുപാട് ആളുകൾ ഉണ്ട് ആളുകളിൽ ഭയങ്കര മറ്റ് നെഞ്ചരിച്ചൽ പുളിച്ചത് കെട്ടിലുമായിട്ട് ആ പ്രയാസങ്ങൾ ആയിരിക്കും ആളുകൾക്ക് എന്തെങ്കിലും ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ഉടനെ തന്നെ വയറു വീർത്തു വരുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ.

ആയിരിക്കും ചില ആളുകൾക്ക് ചെവിയിൽ ഇങ്ങനെ സൗണ്ട് ഇങ്ങനെ വരുന്ന രണ്ടുമൂന്ന് സൗണ്ട് വരുന്ന പോലെയുള്ള ഒരു തോന്നൽ ആയിരിക്കും ചില ആളുകൾക്ക് കുറച്ചുനേരം എന്തെങ്കിലും ഒരു കാര്യം ചെയ്യുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ കുനിഞ്ഞ് ഇരിക്കുമ്പോൾ ഒരു തലകറക്കം ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ആയിരിക്കും വെയിലത്ത് പോയിട്ട് വന്നാൽ തന്നെ ഭയങ്കരമായിട്ട് തലവേദന ഉണ്ടാകും അങ്ങനെ പല പല തരത്തിലുള്ള ലക്ഷണങ്ങൾ ശതമാനം കാരണമെന്ന് പറയുന്നത്.

രക്തക്കുറവാണ് പക്ഷേ ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾക്ക് ഒരു കാര്യമാണ് എന്ന് അറിയാത്തതുകൊണ്ട് പല ഡോക്ടർമാരുടെ അടുത്ത ചികിത്സകളും പല ആശുപത്രികളും കയറിയിറങ്ങും ഒരുപാട് മരുന്നുകൾ കഴിക്കുന്ന ആളുകളും ഉണ്ട് ആളുകളാണ് ഈ വീഡിയോ പ്രധാനമായിട്ടും കാണേണ്ടത് എന്തുകൊണ്ടാണ് നമുക്ക് ഈ പ്രശ്നം ഉണ്ടാകുന്നത് രക്ത കുറവ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ രക്തം കുറവിന് പലതരത്തിൽ ള്ള കാരണങ്ങളുണ്ട് ചില ആളുകൾ പറയാറുണ്ട് എന്റെ രക്തം എന്ന് പറയുന്നത് ഹ് പി ലെവൽ എന്ന് പറയുന്നത് 9 ആയിരിക്കും ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/XBmxmp3o0sg