മകന്റെ റൂം സംശയം തോന്നി നട്ടപാതിരാക്ക് തുറന്നു നോക്കിയ ഉമ്മയും വാപ്പയും കണ്ട കാഴ്ച

ചെറുപ്പകാലത്ത് എല്ലാവരെയും പോലെ തന്നെ എല്ലാവരും ആഗ്രഹിച്ച ജീവിതം തന്നെയായിരുന്നു എന്റെതും പക്ഷേ ഞാൻ ഇപ്പോൾ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ഉള്ള ഒരു മാനസിക രോഗിയാണ് എസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞ റിസൾട്ട് കാത്തിരിക്കുമ്പോഴാണ് വല്ലാത്ത ഒരു ഒറ്റപ്പെടൽ അനുഭവിച്ചിരുന്നത് എല്ലാ ആളുകളിൽ നിന്നും സ്വയം മാറിനിൽക്കാനായി ആഗ്രഹിച്ചു പരീക്ഷയുടെ ഫലം വന്നപ്പോൾ തരക്കേടില്ലാത്ത മാർക്കോടുകൂടി തന്നെ പാസായി പക്ഷേ തുടന്നു പഠിക്കാൻ മനസ്സും തന്നെ വന്നില്ല.

   

എല്ലാം ഇപ്പോഴും ഒറ്റ ഇരിക്കാനായി ഇഷ്ടം ആരെങ്കിലും സംസാരിക്കാനായി വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഒന്നോ രണ്ടോ വാക്കിൽ മറുപടി പറയും വീട്ടിൽ എന്നും ഇതിന്റെ പേരിൽ വഴക്കായി ഉറക്കം പതിയെ കുറയാനായി തുടങ്ങി നടത്താൻ പേടിപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിലുള്ള സ്വപ്നങ്ങൾ പലപ്പോഴും അലറി കരഞ്ഞു ആദ്യമൊക്കെ വീട്ടിലുള്ള ആളുകൾ എഴുന്നേറ്റ് വന്ന് കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം ചോദിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നു എന്നിട്ട് പ്രാർത്ഥിച്ചു കിടക്കാനായി പറയും കരച്ചിൽ പതിവായപ്പോൾ ആരും അത് നോക്കാതെയായി.

ചിലപ്പോൾ ഉറക്കെ ചിരിക്കാൻ ആയി തുടങ്ങും അപ്പോൾ പൊട്ടിച്ചിരിക്കും എല്ലാം അഭിനയമാണ് എന്ന കുടുംബക്കാരും അനിയന്മാരും എല്ലാം പറയാനായി തുടങ്ങി ഇത് കേൾക്കുമ്പോൾ സങ്കടപ്പെട്ട് കരയും ഇടയ്ക്ക് ഉമ്മവന്ന് സമാധാനിപ്പിക്കും ആകെയുള്ള ഒരു ആശ്വാസം അതാണ് ഉമ്മയുടെ നിർബന്ധത്തിനു വഴങ്ങി ഡോക്ടറെ കാണിച്ചു ഡോക്ടർ ഒറ്റക്കിരിക്ക് ഒരുപാട് സംസാരിച്ചു പക്ഷേ എനിക്ക് കൂടുതൽ ഒന്നും തന്നെ ഡോക്ടറോട് പറയാനുണ്ടായിരുന്നില്ല ഡോക്ടർ.

മരുന്നു കുറിച്ച് തരികയും മാറ്റം ഉണ്ടാകും എന്ന് പറയുകയും ചെയ്തപ്പോൾ ഉമ്മയുടെ കണ്ണ് സന്തോഷം കൊണ്ട് നിറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു മരുന്നു വാങ്ങിയ വീട്ടിലെത്തിയ ഉടനെ തന്നെ ഉമ്മ ഗുളിക തന്നു അന്ന് ഞാൻ കൂടുതൽ അസ്വസ്ഥനായി വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഉറങ്ങി പിന്നെ ഉണരുമ്പോൾ രാത്രി സമയം 9 മണി ഏകദേശം ഏഴുമണിക്കൂറോളം ഞാൻ ഉറങ്ങി ഭക്ഷണം കഴിച്ചു വീണ്ടും കിടന്നു പിന്നെയും ഉറങ്ങിയത് എപ്പോഴാണ് ഓർമയിലാ രാവിലെ എഴുന്നേൽക്കുമ്പോൾ.

10:00 മണി ആകെ ഉറക്കം മാത്രം ശരീരം തളരാനായി തുടങ്ങി ഭക്ഷണത്തോട് താല്പര്യം കുറഞ്ഞു ജീവിതം കൂടുതലായി ഇരുട്ടിലേക്ക് മാറി എല്ലാ ആളുകളോടും ദേഷ്യം ആദ്യമായിട്ട് ഉമ്മയോട് പോലും ദേഷ്യത്തിൽ സംസാരിച്ചു സംസാരത്തിനിടയിൽ ഉമ്മയെ തള്ളി ഉമ്മയുടെ നെറ്റി ചുമരിൽ തട്ടിമുറിഞ്ഞു ചോര മൂക്കിൽ കൂടെ ഒലിക്കാനായി തുടങ്ങി പയ്യൻ അനിയന്മാരും ചേർന്ന് തല്ലി ഉമ്മ അപ്പോഴും തന്നെ എന്ന് പറഞ്ഞ് അവരുടെ കൈകൾ പിടിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു വന്നുതുടങ്ങി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.