അച്ഛനെ പാതിരാത്രിയായിട്ടും കാണാതായപ്പോൾ തിരഞ്ഞ് എത്തിയത് റയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ, പിന്നട് സംഭവിച്ചതു കണ്ടോ?

ഉമ്മ ഞാൻ ഇറങ്ങുന്നു പുറത്ത് ഫ്രണ്ട് വെയിറ്റ് ചെയ്യുന്നുണ്ട് മോനെ ഉപ്പാനോട് യാത്ര പറഞ്ഞിട്ട് ഇറങ്ങടാ എന്തിന് എത്ര നാളായി ബൈക്ക് വാങ്ങിത്തരാനായി പറയുന്നു നല്ലൊരു മൊബൈൽ ഫോൺ വാങ്ങി തരാനായി പറയുന്നു ഫ്രണ്ട്സിന്റെ ഇടയിൽ ഞാൻ മാത്രമേ ഇങ്ങനെയുള്ളൂ അല്ലെങ്കിൽ വേറെ ഒരെണ്ണം വാങ്ങിക്കൂടെ ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ ഇതെല്ലാം തന്നെ നാണക്കേടാണ് അങ്ങനെയൊന്നും പറയല്ലെടാ മോനെ ഉപ്പാക്ക് വിഷമമാകും സാരമില്ല അവന്റെ ഉപ്പാന്റെ പ്രിയപ്പെട്ടതായിരുന്നു ആ പഴയ ലൂണാ സ്കൂട്ടർ അത് പിതാവ് അദ്ദേഹത്തിന് സമ്മാനിച്ചത് ആയിരുന്നു അദ്ദേഹം പുറത്തേക്ക് ഓടിയിറങ്ങി.

   

അവന്റെ പേര് സഹപാപം എന്നാണ് ഇപ്പോൾ എൻട്രൻസ് എക്സാം കഴിഞ്ഞ് റിസൾട്ട് കാത്തിരിക്കുകയാണ് ഉപ്പ അവൻ ഒരു ഗൾഫുകാരനാണ് ഇപ്പോൾ ഒരു പലചരക്ക് കടയുണ്ട് അതാണ് ഏക വരുമാനം മാർഗ്ഗം ഉമ്മവീട്ടിലെ വിളക്കും ഏതൊരു മുൻകാല പ്രവാസിയും പോലെ തന്നെ കഷ്ടപ്പാടുകളും ദുരിതങ്ങളും കടവും എല്ലാം കൂടെയുണ്ട് മകൻ പോയപ്പോൾ ഉപ്പ ചോദിച്ചു അവൻ എങ്ങോട്ടാണ് പോയത് അറിയില്ല എങ്ങോട്ടാണ് എന്ന് നിങ്ങളോട് പറയാൻ പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൻ പഴയ.

പലവി തന്നെ ബൈക്ക് മൊബൈലും ഉപ പുറത്തേക്ക് പോയി അങ്ങാടിയും കഴിഞ്ഞ് യാത്ര ചെയ്ത ഒരു സുഹൃത്തിന്റെ അടുത്തേക്ക് തന്നെ ലൂണയുമായി പോകുമ്പോൾ മകൻ ഇതാ സമ്പന്ന കുടുംബത്തിലെ മക്കളുടെ ഒപ്പം തന്നെ അവരുടെ നിൽക്കുന്നു അവരുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്നു ഇത് കണ്ട് അവൻ ഒരു മടി മുണ്ടും പഴയ ഷർട്ടും ഇവരെ എന്റെ ഉപ്പ ആണെന്ന് കൂട്ടുകാരോട് പറയാൻ ഒരേ ഇതൊക്കെ നിന്റെ കൂട്ടുകാരാണോ നിങ്ങളാരാണ് കൂട്ടത്തിൽ ഒരുത്തൻ ചോദിച്ചു.

അവൻ ഒന്നും തന്നെ മിണ്ടിയില്ല അവൻ പോകാനായി തിടുക്കം കൂട്ടി പെൺകുട്ടികളും കാണാൻ വളരെ ഭംഗിയുള്ളവരായിരുന്നു ബൈക്ക് നോടുള്ള അവന്റെ കമ്പം ഒരു അമർഷത്തോട് തന്നെ മുഖത്ത് കണ്ടതായി ഉപ്പാക്ക് തോന്നി മറുപടിയൊന്നും തന്നെ പറയാതെ അവിടെ നിന്നും നീങ്ങി അതിനിടയിൽ അവൻ പറയുന്നത് ഉപ്പ കേട്ടു ഇത് ഞങ്ങളുടെ വീടിനടുത്തുള്ള ആളാണ് ആലൂണും എടുത്തുകൊണ്ട് ഉപ്പ മടങ്ങി മനസ്സിൽ വളരെയധികം വേദനയുമായി വളരെയധികം അവനെ കൂടി തന്നെ എക്സാമിൽ മാർക്ക് ലഭിച്ചു എൻജിനീയറിങ് തെരഞ്ഞെടുത്തു അവന്റെ ഉന്നത പഠനത്തിന് ബാംഗ്ലൂരിലേക്ക് അയച്ചു പല വിഷമങ്ങൾ ഉണ്ടായിട്ടും അതിനുള്ള കാശ് എല്ലാം തന്നെ അവൻ മുടങ്ങാതെ അയച്ചുകൊടുത്തു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.