ഇങ്ങനെ അല്പം കായം കഴിച്ചാൽ, ഷുഗറും കൊളസ്ട്രോളും മാറും

ഇപ്പോൾ നമ്മൾ കൂടുതൽ ആളുകളിലും കണ്ടു വരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ഡയബറ്റിസ് എത്രത്തോളം താൻ മരുന്ന് കഴിച്ചിട്ടും ആയി നിലനിർത്താൻ കഴിയുന്നില്ല അല്ലെങ്കിൽ അവർ മെഡിസിന് കഴിക്കുന്നുണ്ടാകും അല്ലെങ്കിൽ അവർക്കുള്ള ഇൻസുലിൻ എല്ലാം തന്നെ എടുക്കുന്നുണ്ടാവും പോലും ഡയബറ്റീസ് ഒന്ന് പ്രോപ്പർ ആയി മാറുന്നില്ല അതേപോലെ തന്നെ അതു കാരണം കൊണ്ടുണ്ടാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് ആളുകളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കൈകളിൽ വേദന അനുഭവപ്പെടുക.

   

അതുപോലെതന്നെ ഉറുമ്പ് കടിക്കുന്ന പോലെ ഒരു സെൻസേഷൻ അനുഭവപ്പെടുക അതുപോലെതന്നെ മുറിവ് പറ്റിക്കഴിഞ്ഞാൽ ഉറങ്ങാതെ ഇരിക്കുക അതുപോലെതന്നെ ചില ആളുകളിൽ പെട്ടന്ന് ഭാരം കൂടുക എന്നുള്ളതെല്ലാം ഉണ്ടാകാറുണ്ട് ഇത് നമ്മൾ മാനേജ് ചെയ്യേണ്ട രീതി എന്തെല്ലാമാണ് എന്നുള്ളതാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് അപ്പോൾ ഏറ്റവുമധികം അറിയേണ്ടത് ചില ആളുകൾ പ്രമേഹം തുടങ്ങുന്ന ഒരു സമയത്ത് തന്നെ പ്രശ്നമില്ല ചെയ്യാൻ കഴിയും.

പറ്റുന്ന ഒരു റേഞ്ച് ആണ് ഇന്ന് തള്ളിക്കളയുന്ന ആളുകളുണ്ട് എന്തെങ്കിലും ഒരു ടെസ്റ്റിന് വേണ്ടിയിട്ട് വേറൊരു ഷുഗർ ടെസ്റ്റ് ചെയ്യുകയാണ് എങ്കിൽ ഫാസ്റ്റിംഗ് ബ്ലഡ് ഷുഗർ നോക്കും നമ്മൾ രാവിലെ ഭക്ഷണം കഴിച്ചാൽ മുമ്പ് നോക്കുന്ന ഒരു ടെസ്റ്റ് ആണ് നമുക്കറിയാം നൂറിന് താഴെയാണ് നോർമൽ എന്നുള്ളത് പക്ഷേ നമ്മൾ എല്ലാ ആളുകളും വിട്ടു പോകുന്ന ഒരു സ്റ്റേജ് എന്ന് പറയുന്നത് പ്രീ ഡയബറ്റിക് കണ്ടീഷനാണ് ഇപ്പോൾ നമുക്ക് ഈ ഒരു സ്റ്റേജിൽ നമുക്ക്.

ഡയബറ്റീസ് എന്നുള്ള ഒരു സ്റ്റേജ് അല്ല പക്ഷേ അവർക്ക് ഡയബറ്റിക് അയക്കാം എന്നുള്ള ഒരു വാണിംഗ് സൈൻ നമ്മുടെ ശരീരം കാണിക്കുന്നതാണ് ഈയൊരു സമയത്ത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ 125 താഴെ ആയിരിക്കുന്ന 100 മുതൽ 125 താഴെയായിരിക്കും അപ്പോൾ നമ്മൾ വിചാരിക്കും ഇന്നലെയും മിനിഞ്ഞാന്നും ഭക്ഷണം കഴിച്ചത് വളരെയധികം കൂടിയത് കാരണമായിരിക്കുംഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/juDAfMV8rqw