അലിഞ്ഞുപോകും രക്തക്കുഴലിലെ ബ്ലോക്കുകൾ രക്തക്കുഴൽ,ഹാർട്ട് ഇവ ശുചിയാകും ഇത് കഴിച്ചാൽ

നമ്മുടെ രക്തധമനികളിൽ ക്ലീൻ ആക്കുന്ന ഭക്ഷണങ്ങൾ എന്തെല്ലാം ആണ്രക്ത കുഴലുകൾ നമ്മുടെ ഇതിലാകമാനം രക്തം കൊണ്ട് ചെന്ന് എത്തിക്കുന്നു എന്നുള്ളത് മാത്രമല്ല നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ഓരോ കോശങ്ങൾക്കും ആവശ്യമായിട്ടുള്ള എനർജി അത് നമ്മുടെ രക്തത്തിലൂടെ തന്നെ എത്തുന്ന ന്യൂട്രിയൻസ് വഴിയും അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഓക്സിജൻസെല്ലാം തന്നെ വിവരിക്കുന്നതും വഴിയും ഉണ്ടാകുന്ന എ ടി പി എനർജി മൂളിന്റെ തന്മാത്ര വഴികളും എല്ലാം ആണ് കിട്ടുന്നത് അതുകൊണ്ടുതന്നെ.

   

ഈ രക്തക്കുഴലുകൾ ഒരിക്കലും ബ്ലോക്ക് ആയി പോകാതിരിക്കാൻ അതിന്റെ കൂടെ ഭിത്തികളിൽ ഉണ്ടാകുന്ന അത്രോസിറോസിസ് എന്ന് പറയുന്ന കോളട്രോൾ പ്ലേറ്റുകൾ വന്ന് അടിഞ്ഞുകൂടാതിരിക്കാനായി ഇതിന് ആവശ്യത്തിനു ഓക്സിജൻ ഉണ്ടാകാതിരിക്കാൻ ആവശ്യത്തിനുള്ള വൈറ്റമിൻസും ന്യൂട്രിയൻസും എല്ലാം തന്നെ ഉണ്ടാകാനായി അതിൽ ഉണ്ടാകുന്ന വെസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ എല്ലാം തന്നെ വളരെ കൃത്യമായി തന്നെ ശുദ്ധീകരിച്ചു വെളിയിൽ തള്ളൻ ദിനപ്രധാനമായിട്ടും ഉപയോഗപ്പെടുത്തുക.

തന്നെ രണ്ട് അവയവങ്ങൾ ശ്വാസകോശവും അതുപോലെതന്നെ കിഡ്നിയും ലിവറും എല്ലാമാണ് ഇങ്ങനെയുള്ള കാര്യങ്ങളെല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ നല്ല രീതിയിൽ തന്നെ കൊണ്ടുപോകാനായി നമ്മൾ ഭക്ഷണത്തിൽ എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ ശ്രദ്ധിക്കണം ഭക്ഷണം മാത്രം മതിയോ നമ്മുടെ ജീവിത ശൈലിയിലും എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങൾ നോക്കണം എന്നുള്ളതാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ പറയാൻ പോകുന്നത് നമുക്ക് അറിയാവുന്ന പോലെ തന്നെ നമ്മുടെ രക്തക്കുഴലുകൾ എല്ലാം.

തന്നെ ഇതിലൂടെ വെള്ളം കൊണ്ട് ചെന്ന് എത്തിക്കുന്ന പോലെ തന്നെ ഒരുപാട് ബ്ലഡ് സർക്കുലേഷൻ അതായത് പ്ലംബിംഗ് മെക്കാനിസം ആണ് നടത്തിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് എന്നാൽ ഇതിനുള്ളിൽ ആവശ്യത്തിന് ഓക്സിജനും ആവശ്യത്തിന് ന്യൂട്രിയൻസും അതിൽ ഉണ്ടായിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന കാർബൺഡയോക്സൈഡ് മറ്റു വേസ്റ്റ് പ്രോഡക്ടുകളും എല്ലാം കറക്റ്റ് ആയിട്ട് തന്നെ കളയാനും പുറം തള്ളാനും എല്ലാം തന്നെ നമ്മൾ ചില തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങളെല്ലാം തന്നെ നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതായിട്ടുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.https://youtu.be/bh-Un810Eqc